• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

พี่คร้าบบบบ จะเปิดไอดี บ่ายนี้แล้ว ไม่รู้จะได้เรื่องแค่ไหน ต้องเช็คหัวฉีดก่อน:coolly-0036::coolly-0011::coolly-0023:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ตกลงมารชมพูพร้อม

จะออกจากระยองหลังเลิกงานเที่ยงคืนคืนนี้

เจอกันปั๊ม ปตท.บายพาสก่อนถึงแยกบึงที่เดิม หกโมง

นะจ๊ะพี่น้อง....จุ๊พ ๆ
อุยยยย...แล้วเจอกัน..จุ๊บๆ

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

เอาแผนที่มาฝากกันหลงครับ:biggrin::biggrin:
สงสัยไม่ได้ไปด้วยยังไงก็เป็นกำลังใจให้นะครับ...สู้..สู้:coolly-0045::coolly-0045:
เด๋วตามไปสมทบที่แหลมแท่นตอนกลางคืนครับ

ไฟล์แนบ

112.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 53

up date แผนที่ครับ:biggrin:

ไฟล์แนบ

112.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 47

ผ่านมาดูเค้าเตรียมตัวมันส์กัน.. :cry: :cry: :coolly-0011:

:mad: :frown: :cry: :coolly-0036: :coolly-0011: :coolly-0035:

:mad: :frown: :cry: :coolly-0036: :coolly-0011: :coolly-0035:
555+อดไปงานเข้าซ้ะงั้น....ฮิฮิอิอิ โอ้โอ๋ คิคิคิ ค้ะค้ะ.....ไม่รู้จะหัวเราะยังไงแล้ว......:coolly-0024: :coolly-0024: :coolly-0035:

อะไรนี่..ถึงกับเลิกกันเลยรึ.....ไม่ได้แล้วตาอ๊อดยอมได้ไง 555+[/quote]ยุ......สร้างความร้าวฉาน
นั่นแหละ..งานของผม 555+

ผ่านมาดูเค้าเตรียมตัวมันส์กัน.. :cry: :cry: :coolly-0011:
555+มาดูให้ช้ำใจป่าว..อิอิอิ ยังไงมันก้อไปไม่ได้หลอก อย่าหลอกตัวเองเลยว่าจะไปได้น่า :coolly-0024: :coolly-0024:

เอ่อ.......ท่าออกจากปั้มตรงบายพาสแล้วผมยังไปไม่ถึง..ขอความกรุณาโทรหาผมซักนิดนึงน้ะครับไครก้อได้...ผมจะได้รู้ว่าออกมาแล้วจะได้ไปรอถูกที่น่าครับ...ขาดผมมันจะไม่หนุกหนาน..น่า 555+:coolly-0022:

:coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033:

:coolly-0003:​

พี่คร้าบบบบ จะเปิดไอดี บ่ายนี้แล้ว ไม่รู้จะได้เรื่องแค่ไหน ต้องเช็คหัวฉีดก่อน:coolly-0036::coolly-0011::coolly-0023:
:coolly-0003:ให้ไวเลยพี่:coolly-0003:

หวัดดีคร๊าบบบบ...ว่าไงกันเตรียมรถเสร็จกันยังครับ เออ..ผมคุยกับ บิ้ก..a31867 บิ้ก จะไปด้วยอีก1ลำ บิ้กบอกว่าท่ามาแล้วไม่เจอไคร บิ้กมันจะกลับเพราะ บิ้กไปไม่ถูกอ่ะ..ผมก้อเลยบอกว่าให้ไปรอที่ปั้ม ปตท ตรงก่อนขึ้นบูรพาวิถี แล้วไปรอพร้อมกันครับ...

ตาน้อง หาคนมาด้วยอีกคนสิ จะได้เอา เซฟ อีกลำกลับบ้านได้เลย
Standby แถวๆ พระรามสองได้ไหมอ่ะ ตอนนี้ยังอยู่นครปฐมอยู่เลย

ปล ฝากเอาของที่บ้านด้วยสิ ถ้าผ่านนะ 555

ว้าวววววววววววววววว

มารชมพู มาด้วย

แต่อดดูเลย...งานเข้าอยูเชียงราย

พรุ่งนี้เจอกันตามเป้าหมา..และเวลาที่แจ้งไว้แล้วครับ..ทุกอย่างพร้อม เดินนนน...คะ.คะ.เครือ..เครื่องงงงงง.......

รอด้วยยยยยยยยยย
มีแต่รถแรงๆตามไม่ทันอ่ะ
ตี5เจอกันคร้าบบบพี่น้องงงงงงงงงง

รอด้วยยยยยยยยยย
มีแต่รถแรงๆตามไม่ทันอ่ะ
ตี5เจอกันคร้าบบบพี่น้องงงงงงงงงง
ค่อยๆไปล่ะพ่อหนุ่ม อย่าไปสวนชาวบ้านเค้านะ ได้โอกาสลองของพอดีเลยนะ จัดไปๆ ขอให้เดินทางปลอดภัยนะทุกๆคน อีดำงานเข้า ฮื่อๆ:cry:

ตาน้อง หาคนมาด้วยอีกคนสิ จะได้เอา เซฟ อีกลำกลับบ้านได้เลย
Standby แถวๆ พระรามสองได้ไหมอ่ะ ตอนนี้ยังอยู่นครปฐมอยู่เลย

ปล ฝากเอาของที่บ้านด้วยสิ ถ้าผ่านนะ 555
พ่อหนุ่มRB20 ก็เอาแค่วิ่งเหมือน20นะ อย่าหมกเยอะ เดี๋ยวชาวบ้านเขาจะแปลกใจ อิๆ โชคดีๆทุกคน เรางานเข้าไปไหนไม่ได้เลย:cry: :cry:

:coolly-0025: ห้อยโหนไปด้วยคนดิเพ่ ไปยังไงไปไม่ถูก

พ่อหนุ่มRB20 ก็เอาแค่วิ่งเหมือน20นะ อย่าหมกเยอะ เดี๋ยวชาวบ้านเขาจะแปลกใจ อิๆ โชคดีๆทุกคน เรางานเข้าไปไหนไม่ได้เลย:cry: :cry:
อ้าว มาไม่ได้เหรอ
ก็เอารถมาสิ ตัวเองก็ทำงานไป :biggrin: :biggrin: :biggrin:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม