• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

จะบ้าหรือป่าว น้าแขกไปแล้วไม่ลงวิ่ง เด๋วปั๊ดเหนี่ยว.....:coolly-0004::biggrin:

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

เจอกันเช้าพรุ่งนี้นะครับ :coolly-0022: :coolly-0034:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

นานๆ เข้ามาที
ตอนนี้มาทำงานกำแพง100,000 นครปฐม
รถไม่ค่อยพร้อมซักเท่าไหร่ เครื่องเดินไม่เรียบ
ไม่มีเวลาเอารถไปทำเลย ถ่ายน้ำมันเครื่องไป
อย่างเดียวเอง แต่ก็จาว่ิง
เลิกงานก็ซ้อมวิ่งให้้คุ้นๆ กับการสับเกียร์ แล้วเจอกันครับ

รูปที่ผมลงเมื่อปีที่แล้ว คลองห้า
ปีนี้ต่างจากปีที่แล้วก็แค่ล้อ อย่างอื่นไม่มีอะไร เหมือนเดิมหมดครับ

ไฟล์แนบ

80.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 46
    90.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 49

เจอกันเช้าพรุ่งนี้นะครับ :coolly-0022: :coolly-0034:
คร๊าบบบบ...พรุ่งนี้เช้าเจอกัน ข้างโรบินสันศรีราชาข้างแบ็งกรุงเทพ ครับ

เช้าวันศุกร์ สุดสัปดาห์การทำงาน:coolly-0012:

เห็นรูปแล้วมัน.....พี่หนึ่งคุยกันหน้าบอร์ดหน่อย

มาดูภาพบรรยากาศเก่าๆกันบ้างนะครับ
เมื่อปีที่แล้วได้รับการสนับสนุนจาก ร้านข้าวขาหมูก๊วยเจ๋ง
ได้มีของกินรองท้องกัน เตรียมของกินมาเยอะๆเหมือนปีที่แล้วนะ กันเองดี
ปีนี้ก็จะลงเล่นกะเค้าด้วยอ่ะครับ สนุก เอารถให้เข้าเส้นได้ก็ OK แล้ว :biggrin:

ดูรูปปีที่แล้วนะ
https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/8012

ไฟล์แนบ

74.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 47
    81 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 46
    85.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 49
    74.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 44
    104.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 46
    82.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 55
    100.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 45

ไปหาตาเฒ่าเลย..ร้านอยู่ตรงข้ามปั้มบางจาก ก่อนถึงโค้งเขาบางพระ..บอกว่าพี่แนะนำมารับรองหายแบบพิเศษหน้าร้านป้ายเขาจะมีรูปรถเซฟิโรช่ือร้านมิวสิคพลัส..ขอให้หายไวๆ จะได้ไปควอเตอร์ไมล์ด้วยกันเสาร์นี้
ขอบคุณมากเลยครับป๋า ที่แนะนำร้านให้อ่ะครับ:burn:

มาดูภาพบรรยากาศเก่าๆกันบ้างนะครับ
เมื่อปีที่แล้วได้รับการสนับสนุนจาก ร้านข้าวขาหมูก๊วยเจ๋ง
ได้มีของกินรองท้องกัน เตรียมของกินมาเยอะๆเหมือนปีที่แล้วนะ กันเองดี
ปีนี้ก็จะลงเล่นกะเค้าด้วยอ่ะครับ สนุก เอารถให้เข้าเส้นได้ก็ OK แล้ว :biggrin:

ดูรูปปีที่แล้วนะ
https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/8012
โทษทีนะครับ วันเสาร์ที่ผ่านมาผมกลับบ้านที่ 8ริ้ว
ผมเห็นรถแ๊ว๊บๆถนนสุวินทวงศ์แถวคลองเจ้าอ่ะครับ
เห็นจอดซื้อของอยู่ไม่รู้ว่าใช่อ่ะป่าว ถ้าไม่ใช่ก็ขอโทษทีนะครับ...อิอิอิ
เผื่อเป็นคนบ้านเดียวกันนะครับ...555

ปล.ถ้าใช่ผมก็คนที่จอดรถอยู่หน้ารถคุณที่ขยับให้ตอนคุณกลับอ่ะ...อิอิอิ
:boss:

ใช่คร้ับผม ผมก็เห็นคุณนะ ผมอยู่แถวๆนั้น วัดบางปลานัก ซอยหนามแดง
ผมมหนึ่งครับ เจอกันคราวหน้า เข้ามาทักได้เลยครับ ฉีดยาแล้ว

เจอผมที สนามเลยนะครับ เดี๋ยวเข้าไปหาตอนเย็นๆ อิอิ

แล้วเจอกันนะครับ จุ๊บๆ คิดถึง คิดถึงๆ

แหม่ เห็นความพร้อมของทีมบางแสนแล้ว
นึกว่าทีมเฟอร์รารี่มาเองเลยนะนี่ :coolly-0003:
อีกไม่กี่ชั่วโมงแล้ว ความสนุก ก็จะมาถึง
สู้โว้ย :coolly-0004:

วันนี้ซักซ้อมความเข้าใจก่อนเดินทางที่ร้าน..ข้าวขาหมู๋ก๊วยเจ๋ง 5 โมงเย็น
:eeek: ..ก่ะก่ะก่ะก๊วยเจ๋ง..!!!..:dribble:

โทษทีนะครับ วันเสาร์ที่ผ่านมาผมกลับบ้านที่ 8ริ้ว
ผมเห็นรถแ๊ว๊บๆถนนสุวินทวงศ์แถวคลองเจ้าอ่ะครับ
เห็นจอดซื้อของอยู่ไม่รู้ว่าใช่อ่ะป่าว ถ้าไม่ใช่ก็ขอโทษทีนะครับ...อิอิอิ
เผื่อเป็นคนบ้านเดียวกันนะครับ...555

ปล.ถ้าใช่ผมก็คนที่จอดรถอยู่หน้ารถคุณที่ขยับให้ตอนคุณกลับอ่ะ...อิอิอิ
:boss:
อ้อ..น้องใหม่เพิ่ิ่งสมัคร..ชื่อเอส..หล่อเท่ ล่ำบึก..น้องเขายังไม่มีสติกเกอร์ บางแสนโซนติด พี่ๆเลยยังไม่รู้จัก ..งานควอเตอร์ไมล์มารับได้ครับ

ไฟล์แนบ

29.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 65
  • กระทู้ ผู้เขียน
  • #7,276

ตกลงมารชมพูพร้อม

จะออกจากระยองหลังเลิกงานเที่ยงคืนคืนนี้

เจอกันปั๊ม ปตท.บายพาสก่อนถึงแยกบึงที่เดิม หกโมง

นะจ๊ะพี่น้อง....จุ๊พ ๆ

ไฟล์แนบ

• Picture 039_resize.jpg
    Picture 039_resize.jpg
    63.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 61
แก้ไขล่าสุด:
  • กระทู้ ผู้เขียน
  • #7,277

แล้วเจอกันนะครับ จุ๊บๆ คิดถึง คิดถึงๆ

ตกลงงานนี้อีตาออมมาใช่มะ

เจอจะตีก้นซ้าที

ไม่เจอกันนาน

:coolly-0003:

ฝนตกอีกแล้ว จะล้างรถดีมั๊ยน๊อ....

ตกลงงานนี้อีตาออมมาใช่มะ

เจอจะตีก้นซ้าที

ไม่เจอกันนาน

:coolly-0003:
เลิกงานตอน 4 โมงครึ่งจะรีบตามไปเลย เดี๋ยวให้จูบปากที่นึ่ง อิอิ :coolly-0001:

ฝนตกอีกแล้ว จะล้างรถดีมั๊ยน๊อ....
คิดเหมือนผมเลย..อิ.อิเด๋วตอนบ่ายจะเอาไปส่งของเทสความพร้อมหน่อย..แถวๆแหลมบัง

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม