• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

ตกลงไม่ไปใช่มะอีตาอ๊อด

งั้น.....เราเลิกกัน!!!

:coolly-0004:
อะไรนี่..ถึงกับเลิกกันเลยรึ.....ไม่ได้แล้วตาอ๊อดยอมได้ไง 555+

อะ...น้องดำมือที่สามร่วมแจม....

อะไรนี่..ถึงกับเลิกกันเลยรึ.....ไม่ได้แล้วตาอ๊อดยอมได้ไง 555+[/quote]ยุ......สร้างความร้าวฉาน

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

กะผมอยากรู้มากเลยว่า พวกพี่ๆๆจะไปทางใหนอ่ย คอนเฟิม ทีครับจะได้รอถูกที่ครับท่าน....:coolly-0043:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

เชิญครับ..ตี5 คึ่งที่ห้างโรบินสันศรีราชา..6 โมงเช้าที่ปั้มปตท. เส้นบายพาทก่อนถึงสะพานข้ามแยกบ้านบึง..

เอ้า จะเอายังไงรีบตัดสินใจเลย:biggrin:
ปล. ศุกร์นี้ช่วงบ่าย เจอกันร้านข้าวขาหมูนะครับ แล้วเจอกัน
ขอรออยู่บนด่วนพระราม2เลยดีกว่าถ้าไม่ทันยังไงเดียวตามไปครับ
:coolly-0036:[ก็เรามันไม่ได้ตัวคนเดียวแล้วนี้]:coolly-0036:
:coolly-0033:ฮิฮิ...
:coolly-0033:

ฮือ ฮือ ฮือ :cry::cry::cry:
สงสัยไดร์ชาร์จจะกลับบ้านเก่าแล้วอ่ะ
รถสตาร์ทไม่ติดเลยอ่ะ อาการมันออกตั้งแต่เมื่อคืนแล้ว
เห็นไฟ
ไดร์ชาร์จมันโชว์อยู่ แต่พอเร่งเครื่องแล้วหายก็เลยไม่ได้เอะใจอะไร วิ่งไปอ่าง...(อ่างศิลา) มาครับ
วนบางแสน 1 รอบแล้วกลับมาบ้านที่แหลมฉบัง
ดูเกจวัดแบตอยู่ที่ 10.2 V. เอ
เมื่อเช้ายังสตาร์ทมาทำงานได้ แต่ตอนนี้เงียบไปแล้วครับ พี่น้อง
งานเข้าอีกแล้ววววววว เซ็งเป็ด มีใครพอรู้บ้าง ช่วยบอกหน่อยคร๊าบบบ

เอ่อ...ผมก็ยังเอารถตัวเองไม่รอดเลยครับ....:sweat:
เอาเป็นว่าลองวิ่งไปเช๊คร้านพี่เฒ่าก่อนละกัน:tongue:
:coolly-0036:แล้วจะไหวใหมนี..เสาร์นี้:coolly-0036:
ฮิฮิ
:coolly-0002:

งานนี้ลางานอีกแล้วตรู

:coolly-0022: :coolly-0022: :coolly-0022: :coolly-0023:

นิดหน่อยเองพี่...เพื่อชมรม...สู้..สู้:coolly-0022: :coolly-0022:

ตาแขกก็ไปครับแต่วิ่งไม่ได้ครับรถไม่พร้อมจ้า................

สงสัยไดร์ชาร์จจะกลับบ้านเก่าแล้วอ่ะ
รถสตาร์ทไม่ติดเลยอ่ะ อาการมันออกตั้งแต่เมื่อคืนแล้ว
เห็นไฟไดร์ชาร์จมันโชว์อยู่ แต่พอเร่งเครื่องแล้วหายก็เลยไม่ได้เอะใจอะไร วิ่งไปอ่าง...(อ่างศิลา) มาครับ
วนบางแสน 1 รอบแล้วกลับมาบ้านที่แหลมฉบัง
ดูเกจวัดแบตอยู่ที่ 10.2 V. เองอ่ะ
เมื่อเช้ายังสตาร์ทมาทำงานได้ แต่ตอนนี้เงียบไปแล้วครับ พี่น้อง
งานเข้าอีกแล้ววววววว เซ็งเป็ด มีใครพอรู้บ้าง ช่วยบอกหน่อยคร๊าบบบ

ถ้าไดชาร์ตเสีย จิงๆ ติดต่อได้นะครับ อิอิ อยู่ซอยข้างแหลมทองชล นี่เอง 80 แอมครับ :biggrin: (ขายของชะเลย อิอิ ) เดี๋ยวให้พิเศษเลยสำหรับชาวบางแสนโซน เพราะผมก็ผึ่งสมัครเมื่องานบางแสนนี่เอง 086-5768335 น้องครับ:smile:

จะลงวิ่งเม่งหญ่าย ๆง้านแหละ

ดูซิจะได้เท่าไหร่..ขำ ๆ
มันต้องอย่างงี้ซิว่ะ..จะได้รู้ไปเลย..สนุกดี..ว่าแต่จะไปพร้อมกันป่าวจะติสติกเกอร์ให้

เห็นไฟ
ไดร์ชาร์จมันโชว์อยู่ แต่พอเร่งเครื่องแล้วหายก็เลยไม่ได้เอะใจอะไร วิ่งไปอ่าง...(อ่างศิลา) มาครับ
ดูเกจวัดแบตอยู่ที่ 10.2 V. เองอ่ะ
ไปหาตาเฒ่าเลย..ร้านอยู่ตรงข้ามปั้มบางจาก ก่อนถึงโค้งเขาบางพระ..บอกว่าพี่แนะนำมารับรองหายแบบพิเศษหน้าร้านป้ายเขาจะมีรูปรถเซฟิโรช่ือร้านมิวสิคพลัส..ขอให้หายไวๆ จะได้ไปควอเตอร์ไมล์ด้วยกันเสาร์นี้

ไปหาตาเฒ่าเลย..ร้านอยู่ตรงข้ามปั้มบางจาก ก่อนถึงโค้งเขาบางพระ..บอกว่าพี่แนะนำมารับรองหายแบบพิเศษหน้าร้านป้ายเขาจะมีรูปรถเซฟิโรช่ือร้านมิวสิคพลัส..ขอให้หายไวๆ จะได้ไปควอเตอร์ไมล์ด้วยกันเสาร์นี้

ป๋ายศครับ ผมได้รับข้อความจากป๋าแล้วครับ เป็นรหัสของผมง่ะครับ ขอบคุณมากเลยนะครับที่ดำเนินการให้ แต่ตอนนี้ผมยังเข้าใช้ไม่ได้เลยง่ะครับ อีกอย่างนะครับ น้องผมบอยง่ะครับเค้าได้รหัสอะไรครับ เค้าฝากถามมา(คนที่สมัครพร้อมกันง่ะครับ) เรื่องสติกเกอร์คงจะเข้าไปเอา เสาร์หน้าครับ เสาร์นี้ ทำงานเข้ากะ ครับ
ขอบคุณครับป๋า แล้วเจอกันครับ:smile:

ว้าววววววววววววววว

ตาเก่ง เอาแน่ใช่ป่ะ ได้เท่าไรบอกกันมังนะคับ

อยากเอา 25 โบที่เพิ่งวางไปลองมั่งจัง อิอิ

เอ่อ.........ตือว่าคือ..........พรุ่งนี้เจอกันข้าวขาหมูนะ:coolly-0036:

โค้งสุดท้ายแล้ว........ลุ้นพรุ่งนี้อีกวัน

กะผมอยากรู้มากเลยว่า พวกพี่ๆๆจะไปทางใหนอ่ย คอนเฟิม ทีครับจะได้รอถูกที่ครับท่าน....:coolly-0043:
รอปั๊มเดิมเลย เหมือนตอนที่ไปเขาใหญ่อ่ะ:cool:

ขอรออยู่บนด่วนพระราม2เลยดีกว่าถ้าไม่ทันยังไงเดียวตามไปครับ
:coolly-0036:[ก็เรามันไม่ได้ตัวคนเดียวแล้วนี้]:coolly-0036:
:coolly-0033:ฮิฮิ...
:coolly-0033:

จอดบนทางด่วนดีๆละ เด๋วโดนเฉี่ยวตูด:coolly-0046:

ว้าววววววววววววววว

ตาเก่ง เอาแน่ใช่ป่ะ ได้เท่าไรบอกกันมังนะคับ
แล้วเจ้าล่ะ ตกลงไปมั้ยเนี่ยยยยยยยยยย:coolly-0002:

:coolly-0034:

เสาร์ที่21 มีค. นี้ เตรียมรถ..เตรียมคนให้พร้อมครับเจอกันงานควอเตอร์ไมล์ที่สนามเทพนครสมุทร สาคร ช่วยกันงานชมรม บางแสนโซนต้องลงวิ่งอย่างน้อย 5 คัน
จุดนัดพบจุดที่1ข้างโรบินสันศรีราชาติดธนาคารกรุงเทพ ตี5ครึ่งออกเดินทาง
จุดที่2 ปั้มปตท.บายพาทเมืองชล ก่อนถึงสพานข้ามแยกบ้านบึงที่เดิมนัดกันบ่อยๆ 6โมงเช้าออกเดินทาง วิ่งขึ้นบูรพาวิถี ยาวๆลงลงบางพลีเลี้ยวเข้าถนนกาญจนาภิเษก ยาวถึงพระราม2 เลีย้วว้ายมุ่งหน้าสมุทรสาคร ไปเป็นกำลังใจกันเยอะๆครับ ที่ต้องออกแต่เช้าเพราะต้องมาซ้อมวิ่งตรวจเช็ครถ และสนามก่อน9โมงครับ
สำหรับสมาชิกใหม่ให้มารับเสื้อและสติกเกอร์ได้ในงานนี้ครับ

ประกาศ..แข่งเสร็จตอนเย็นเค้าบอกถ่ายรูปหมู่..ออกTV ด้วยน่ะจ๊ะ....
ตกลงใครไปมั่งยกมือเลย

1.ป๋ายศ ลงวิ่ง(ไม่ไหวปวดหลังอย่างหนักกะลังหาคนขับรถให้)

2.เก่ง หัวหน้ากองเชียร ์เปลี่ยนเป็นลงวิ่งแว้ววว..เพื่อความมันส์..

3.ป้อง โดน บังคับ ให้ลงวิ่ง555

4.แป้น ลงวิ่ง

5.หนึ่ง ลงวิ่ง(เจอกันที่สนาม)

6.เอ๋ (เจอกันที่สนาม)

7.น้าเหวก ลงวิ่งด้วย คอนเฟิร์มแล้ว

8.มาร์คเจโบว์ ลงวิ่ง อีก2วันคอนเฟิร์ม

9.อ๊อตโต้..และผู้ติดตาม เฟิร์มแล้ว ไม่ไป

10.น้องใหม่อีก 5ท่านเพิ่งแจ้งระหัสไปวันนี้ บอกขอเอาครอบครัวไปเชียร์ด้วย

11.มานะ..(ชื่อจริงๆเค้าคือ ปภังกร )คนที่ขับสตราด้า ไปเชียร์

12.ตาน้อง..รถดำว่าจะให้ลงวิ่ง(ซ่าดีนัก)

13.ตาสิทธิ์ ไปเชียร์ ขับมอร์ไซด์มา (ใจน่ะคนนี้)งี้ก็ไม่ได้ถ่ายรูปออกทีวีดิ

14.ตาแขก...ไปเชียร์บอกรถไม่พร้อม..จะบ้าหรือป่าวววว..เดี๋ยวปั๊ดต่อยหูตาแตกเลย.2jz

15. อานนท์..รออยู่ทางด่วนพระราม2

แล้วเจอกันจุ๊พ ๆ

:coolly-0022:[/quote]

วันนี้ซักซ้อมความเข้าใจก่อนเดินทางที่ร้าน..ข้าวขาหมู๋ก๊วยเจ๋ง 5 โมงเย็น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม