• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

:coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033:

:coolly-0003:​

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

สนุกกันมั๊ยครับพี่น้อง
มีแต่คนฟิตๆไปตากแดดมาทั้งวัน
ยังมานั่งต่อที่แหลมแท่นกันได้อีก...อิอิอิ
:biggrin::biggrin:
:coolly-0045:ใจมันรักยังไงก็สนุกสุดมัน:coolly-0045:
:coolly-0003:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

แง่ๆไม่ได้เจอพี่ยศกับ พี่เหวกเลย

น้องไปถึงพี่ก็กลับกันหมดแล้ว

เจอแต่มารชมพู

คิดถึงพี่ๆนะ

ก็รอตั้งนานไม่เห็นมาซ้ากกก...ที เดี๋ยวคลับเจแล้วเจอกัน :biggrin:

หน้าดำ..หน้าไหม้กันเป็นแถว..555+++

แง่ๆไม่ได้เจอพี่ยศกับ พี่เหวกเลย

น้องไปถึงพี่ก็กลับกันหมดแล้ว

เจอแต่มารชมพู

คิดถึงพี่ๆนะ
น้าน..รอซ้าาาา..รอไม่ไหว น้าเหวกอ้อน กลับเลยรีบกลับ กลัวน้องๆทางแหลมแท่นจะรอนาน..เจอกันมอร์เตอร์โชว์แล้วกัน..

แวะมาดูค๊าบ

วันเสามะได้ไปเทพนคร..เลยไปกิงเบียที่บ้านน้าหรั่ง..พอดีโอ๋/แหม่มกลับมาจากอุดรแล้วแวะที่นั่น..เลยไปนั่งซัดเบียกันฝนตกด้วย..ได้ลองชิมไอติมสูตรที่ตาโอ๋ที่ไปทำโรงงานขายไอติมอยู่แถวๆอุดร..ร่อยดี..ขอให้ขายดิบขายดีขยายอีกซะ10สาขานะคร๊าบบ..แล้วแวะกลับมาเที่ยวหากันมั่งเด้อออ..:byebye: ซะบ่าย3ก็ขอตัวกลับเพราะต้องขายของ..

ปล..ไปเขาคิชกูฎมายางดันระเบิด..งานเกือบเข้า..ดีนะวิ่งมะเร็ว..ยางอะไหล่ก็มะได้เอาไป..ดีนะไปกัน2คัน(กะเพื่อนที่ทำงาน)..ตี3..เลยจอดรถไว้ปั้มน้ำมันแล้วไปกะเพื่อน..เช้าอาทิตกลับมาซ่อมรถ..ขอขอบคุนคนจันคับน้ำใจดีมาก(ตาเก่ง/ตาป้องแอบยิ้มเลยนะ)..ช่วยเหลือทุกอย่าง..ทั้งแม่แรง..บล็อคถอดล้อ..พี่รถโดยสาร2แถวมาดูช่วยให้กำลังใจ..รถเส็ดบ่าย3วันอาทิตกลับมาโดยสวัสดิภาพ:biggrin: :biggrin:

จบข่าว อ๊อตโต้ อ่าวอุดมรายงาน

ไฟล์แนบ

82 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 65
    103.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 68
    110.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 70
    114.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 63
    73.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 65
    133.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 65
    92.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 64
    84.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 62
แก้ไขล่าสุด:

เปงงายกานม้างคร๊าบบบ..วิ๊ดดวิ้ววววววววว :biggrin: :biggrin:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #7,329

อนนี้หน้าจากที่ใหม้เริ่มลอกเป็นแผ่นแล้วง่า

ขอบอกมันมากโดยอย่างยิ่งขากลับซัดกันบนทางด่วน

ผมโดนตบไปหลายทีเลย

• #7,330

พี่เก่งมารชมพูอย่าลืมลงขายพวงมลัยให้เบียร์ด้วยนะฝากบอกน้องสาวตูตู้ด้วยว่า"รักนะแต่ไม่แสดงออก"555ถ้ามากุงเทพจะพาไปเวียนตึกมาลีนนท์ถ่ายรูปกะดาราสะให้เข็ด?

จัดปายยยยยยยยยยยยน้องง

• #7,331

วันเสามะได้ไปเทพนคร..เลยไปกิงเบียที่บ้านน้าหรั่ง..พอดีโอ๋/แหม่มกลับมาจากอุดรแล้วแวะที่นั่น..เลยไปนั่งซัดเบียกันฝนตกด้วย..ได้ลองชิมไอติมสูตรที่ตาโอ๋ที่ไปทำโรงงานขายไอติมอยู่แถวๆอุดร..ร่อยดี..ขอให้ขายดิบขายดีขยายอีกซะ10สาขานะคร๊าบบ..แล้วแวะกลับมาเที่ยวหากันมั่งเด้อออ..:byebye: ซะบ่าย3ก็ขอตัวกลับเพราะต้องขายของ..

ปล..ไปเขาคิชกูฎมายางดันระเบิด..งานเกือบเข้า..ดีนะวิ่งมะเร็ว..ยางอะไหล่ก็มะได้เอาไป..ดีนะไปกัน2คัน(กะเพื่อนที่ทำงาน)..ตี3..เลยจอดรถไว้ปั้มน้ำมันแล้วไปกะเพื่อน..เช้าอาทิตกลับมาซ่อมรถ..ขอขอบคุนคนจันคับน้ำใจดีมาก(ตาเก่ง/ตาป้องแอบยิ้มเลยนะ)..ช่วยเหลือทุกอย่าง..ทั้งแม่แรง..บล็อคถอดล้อ..พี่รถโดยสาร2แถวมาดูช่วยให้กำลังใจ..รถเส็ดบ่าย3วันอาทิตกลับมาโดยสวัสดิภาพ:biggrin: :biggrin:

เสียดายปีนี้มะได้ไป

ปกติไปทุกปี

เอารูปมาดูอีกจิตาอ๊อด..ไมมีมาให้ดูแค่นี้อ่า

• #7,332

คนจันท์มะได้น้ำใจดีอย่างเดียว หน้าตาดีด้วยนะ...อิอิ

:coolly-0045: :coolly-0044: :coolly-0044:

.................:coolly-0022:

:coolly-0033::coolly-0033: ใครเ่อ่ยถึง.........:sweet_kiss:

ก็รอตั้งนานไม่เห็นมาซ้ากกก...ที เดี๋ยวคลับเจแล้วเจอกัน :biggrin:
รับทราบครับว่าจะโชว์ เซฟดำเสียหน่อย อิอิ
น้าน..รอซ้าาาา..รอไม่ไหว น้าเหวกอ้อน กลับเลยรีบกลับ กลัวน้องๆทางแหลมแท่นจะรอนาน..เจอกันมอร์เตอร์โชว์แล้วกัน..
ได้เลยครับ พี่ยศคิดถึงจัง แล้วเอาสติกเกอร์บางแสนมาด้วยนะยังไม่ได้ติดอยู่คนเดียวเลย แง่ๆ

ประกาศ
สมาชิกที่สมัครกับผมตอนงานมิตติ้งบางแสนที่แหลมแท่น มีเลขระหัสดังนี้
1.A31952 ชื่อ สิทธิโชค
2.
A31953 ชื่อ วิษณุ
3.
A31954 ชื่อ เมษา
4.
A31956 ชื่อ ปภังกร(มานะ)รับแล้ว
5.
A31957 ชื่อ ณัฐพงศ์ (เอส)ค้างเสื้อรอปัก
6.
A31958 ชื่อ กลชัย (ตุ้ม) ค้างเสื้อรอปัก
7.
A31959 ชื่อ ทรงศักดิ์(บอย)
8.
A31960 ชื่อ ธเนตร (น้อง12V)
ติดต่อรับเสื้อและสติกเกอร์ได้ที่ผมครับถ้าสะดวกก็มาที่ทำงานได้ที่ บริษัท ศรีราชาธุรกิจการพิมพ์ แถวๆศรีราชาเพลสหลังตึกAISศรีราชา โทร.081-9458622 หรอืจะมาเจอกันเสาร์นี้ที่แหลมแท่นน่ะครับ..

แก้ไขล่าสุด:

พี่เก่งหย่าลืมลืมลงขายพวงมลัยให้เบียร์ด้วยนะ....ฝากบอกน้องสาวตู้ด้วยว่าผมรักนะแต่ไม่แสดงออกถ้ามากุงเทพอีกจะพาไปเวียนตึกแกรมมี่ตึกมาลีนนท์,,พาไปถ่ายรูปกะดารานักร้องให้เข็ด555
แน่ๆๆๆๆๆๆๆคุยกันก่อนดิ.....อิอิอิ

หิวเบียจัง..เปงรัยน้าเรื่มมืดแล้วหิวเบีย..:biggrin: :biggrin:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม