• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ปล..ไปเขาคิชกูฎมายางดันระเบิด..งานเกือบเข้า..ดีนะวิ่งมะเร็ว..ยางอะไหล่ก็มะได้เอาไป..ดีนะไปกัน2คัน(กะเพื่อนที่ทำงาน)..ตี3..เลยจอดรถไว้ปั้มน้ำมันแล้วไปกะเพื่อน..เช้าอาทิตกลับมาซ่อมรถ..ขอขอบคุนคนจันคับน้ำใจดีมาก(ตาเก่ง/ตาป้องแอบยิ้มเลยนะ)..ช่วยเหลือทุกอย่าง..ทั้งแม่แรง..บล็อคถอดล้อ..พี่รถโดยสาร2แถวมาดูช่วยให้กำลังใจ..รถเส็ดบ่าย3วันอาทิตกลับมาโดยสวัสดิภาพ:biggrin: :biggrin:

จบข่าว อ๊อตโต้ อ่าวอุดมรายงาน

คนจันท์มะได้น้ำใจดีอย่างเดียว หน้าตาดีด้วยนะ...อิอิ

:coolly-0045: :coolly-0044: :coolly-0044:

หึยยยยย :frown: ..รีบเลยนะ :mad:

:coolly-0033::coolly-0033: ใครเ่อ่ยถึง.........:sweet_kiss:

อะนะ..นี่ก็อีกคน :biggrin:

ประกาศ
สมาชิกที่สมัครกับผมตอนงานมิตติ้งบางแสนที่แหลมแท่น มีเลขระหัสดังนี้
1.A31952 ชื่อ สิทธิโชค
2.
A31953 ชื่อ วิษณุ
3.A31954 ชื่อ เมษา
4.A31956 ชื่อ ปภังกร(มานะ)รับแล้ว
5.A31957 ชื่อ ณัฐพงศ์ (เอส)ค้างเสื้อรอปัก
6.A31958 ชื่อ กลชัย (ตุ้ม) ค้างเสื้อรอปัก
7.A31959 ชื่อ ทรงศักดิ์(บอย)
8.A31960 ชื่อ ธเนตร (น้อง12V)
ติดต่อรับเสื้อและสติกเกอร์ได้ที่ผมครับถ้าสะดวกก็มาที่ทำงานได้ที่ บริษัท ศรีราชาธุรกิจการพิมพ์ แถวๆศรีราชาเพลสหลังตึกAISศรีราชา โทร.081-9458622 หรอืจะมาเจอกันเสาร์นี้ที่แหลมแท่นน่ะครับ..

ยินดีต้อนรับสามาชิกหมายยยย...เข้ามาคุยกายมั้งนาคร๊าบบ..มะใช่เข้าไปอยู่แต่ F/S เหมือนตาเก่ง478 อิอิ:biggrin: :biggrin:

แน่ๆๆๆๆๆๆๆคุยกันก่อนดิ.....อิอิอิ

แหวะทำเปงเปลี่ยนรูปในรายเซ็น..ชิชิ :frown: :augenrollen: ....ใช่ซิ๊ซซซซซซ

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

:coolly-0033:"""""

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #7,344
Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

:coolly-0043:จะเศร้าไปถึงไหน:coolly-0043:

:coolly-0003:​

ใครจารมดีเท่าท่านล่ะค๊าพพพ

พ่อนนท์

แหม๋มีผู้ติดตามคอยซับเหงื่อ กางร่มให้

5 5 5

ใครจารมดีเท่าท่านล่ะค๊าพพพ

พ่อนนท์

แหม๋มีผู้ติดตามคอยซับเหงื่อ กางร่มให้

5 5 5
:coolly-0001:ว้าย....มีคนอิจฉาเราด้วย.ฮิ..ฮิ:coolly-0001:
:coolly-0001::coolly-0001:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #7,346

ประกาศ
สมาชิกที่สมัครกับผมตอนงานมิตติ้งบางแสนที่แหลมแท่น มีเลขระหัสดังนี้
2.
3.A31954 ชื่อ เมษา
4.A31956 ชื่อ ปภังกร(มานะ)รับแล้ว
5.A31957 ชื่อ ณัฐพงศ์ (เอส)ค้างเสื้อรอปัก
6.A31958 ชื่อ กลชัย (ตุ้ม) ค้างเสื้อรอปัก
7.A31959 ชื่อ ทรงศักดิ์(บอย)
8.A31960 ชื่อ ธเนตร (น้อง12V)
ติดต่อรับเสื้อและสติกเกอร์ได้ที่ผมครับถ้าสะดวกก็มาที่ทำงานได้ที่ บริษัท ศรีราชาธุรกิจการพิมพ์ แถวๆศรีราชาเพลสหลังตึกAISศรีราชา โทร.081-9458622 หรอืจะมาเจอกันเสาร์นี้ที่แหลมแท่นน่ะครับ..

แหล่มเลย ๆ

ยินดีกับสมาชิกใหม่ด้วยครับ

ว่าง ๆมาคุยกันในบอร์ดบ้างนะครับ

หรือมาเจอกันที่ลานเพลินแหลมแท่น หรือตามงานกิจกรรมของชมรมครับพี่น้อง

สวัสดีสมาชิกใหม่ทุกท่านครับ......... แล้วมากินเหล้ากัน 5555+

สวัสดีสมาชิกใหม่ทุกท่านครับ......... แล้วมากินเหล้ากัน 5555+
รับทราบครับ ลูกพี่

ไปดูรูปงาน ควอเตอร์ไมล์มา ตาน้องได้รางวัล ซะงั้น55555+ เนียนมากๆแอ๊บหน้าได้สุดๆ

วันเสามะได้ไปเทพนคร..เลยไปกิงเบียที่บ้านน้าหรั่ง..พอดีโอ๋/แหม่มกลับมาจากอุดรแล้วแวะที่นั่น..เลยไปนั่งซัดเบียกันฝนตกด้วย..ได้ลองชิมไอติมสูตรที่ตาโอ๋ที่ไปทำโรงงานขายไอติมอยู่แถวๆอุดร..ร่อยดี..ขอให้ขายดิบขายดีขยายอีกซะ10สาขานะคร๊าบบ..แล้วแวะกลับมาเที่ยวหากันมั่งเด้อออ..:byebye: ซะบ่าย3ก็ขอตัวกลับเพราะต้องขายของ..

ปล..ไปเขาคิชกูฎมายางดันระเบิด..งานเกือบเข้า..ดีนะวิ่งมะเร็ว..ยางอะไหล่ก็มะได้เอาไป..ดีนะไปกัน2คัน(กะเพื่อนที่ทำงาน)..ตี3..เลยจอดรถไว้ปั้มน้ำมันแล้วไปกะเพื่อน..เช้าอาทิตกลับมาซ่อมรถ..ขอขอบคุนคนจันคับน้ำใจดีมาก(ตาเก่ง/ตาป้องแอบยิ้มเลยนะ)..ช่วยเหลือทุกอย่าง..ทั้งแม่แรง..บล็อคถอดล้อ..พี่รถโดยสาร2แถวมาดูช่วยให้กำลังใจ..รถเส็ดบ่าย3วันอาทิตกลับมาโดยสวัสดิภาพ:biggrin: :biggrin:

จบข่าว อ๊อตโต้ อ่าวอุดมรายงาน

ผมเห็นด้วยครับ
ผมเคยเจอมาแล้วพูดจาก็ดีนิสัยก็ดีน้ำใจก็สุดยอด
สรุปแล้วดีไปหมด...อิอิอิ:biggrin::biggrin:

ประกาศ
2.
3.
A31954 ชื่อ เมษา
4.
A31956 ชื่อ ปภังกร(มานะ)รับแล้ว
5.
A31957 ชื่อ ณัฐพงศ์ (เอส)ค้างเสื้อรอปัก
6.
A31958 ชื่อ กลชัย (ตุ้ม) ค้างเสื้อรอปัก
7.
A31959 ชื่อ ทรงศักดิ์(บอย)
8.
A31960 ชื่อ ธเนตร (น้อง12V)
รับทราบครับป๋ายศ:coolly-0003:

อิอิอิ:biggrin::biggrin:

วันเสาว์นี้มีงานดริฟด้วยจะไปสบัดท้ายตอนจบงานด้วย 555

วันเสาว์นี้มีงานดริฟด้วยจะไปสบัดท้ายตอนจบงานด้วย 555

อะนะ..ได้ข่าวมาเหมือนกันครับ..แต่มะรู้เวลากะสถานที่อะ..คัยรู้มั่งเค้าแข่งแถวไหนของบางแสนอะ..อยากดูๆ :coolly-0045: :coolly-0045:

ฟ้าครึ้มๆ..สงสัยจากอีกมั๊งเนี่ย...ตกมาเลยเย็นดี..ชอบๆ :coolly-0045: :coolly-0045:

มาแอบดู....

ตกตอนค่ำๆวันศุกร์,เสาร์,อาทิตย์แล้วจะซึ้งงงงงงงงงงตาอ๊อด......

:coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033:

849....รถไปถึงใหนแล้ว...............................:coolly-0043:

:coolly-0045:เหล้าอีกแล้วพี่คนนี้:coolly-0045:
:coolly-0033:ฮิฮิ
:coolly-0033:
:coolly-0003:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม