พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกๆๆๆๆ

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

เรื่องสติ๊กเกอร์กะเสื้อ หนูอยากเหงวันเสาร์ขอชมหน่อยนะ หรือถ้าครายทำมาให้ก้อได้เลยนะคะ แล้วมาเก้บตัง อ่อ เด่วหนูจะสมัครในเว้บแหละทำไงงะ หรือครายว่างสมัครให้หนูทีดิ

เออปากดีมีโปรแกรมออนเปล่า มาออนบ้างดิไม่มีเดียวจักไห้ สาดด
เดี๋ยวไอ้บอล มันจะเตะกรูสาด........:embarrassed: :super:

ดีใจด้วยพี่โอ๋ .....

ออน msn กับเค้าเป็นแล้ววว ห้วยยย :rolleyes:

เมื่อคืนนอนกี่โมงอ่ะพี่ แจะไปนอนก็ตี 3 แล้ว :smile:

เรื่องสติ๊กเกอร์กะเสื้อ หนูอยากเหงวันเสาร์ขอชมหน่อยนะ หรือถ้าครายทำมาให้ก้อได้เลยนะคะ แล้วมาเก้บตัง อ่อ เด่วหนูจะสมัครในเว้บแหละทำไงงะ หรือครายว่างสมัครให้หนูทีดิ

แล้วไม่อยากเหน หน้าคน ออกแบบ บ้างเหรอ จ๊ะ ...อิอิ ขำๆ ล้อเล่น นะ
เข้าเรื่องดีกว่า

สมัครสมาชิกชมรม โหลดใบ สมัคร พร้อมวิธีการ และ รายละเอียด ของประเภท สมาชิก
ที่ link นี้ เลย จ้า https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/1353

หรือ หากมี ข้อสงสัยประการใด โทร หาพีโจ้ ประธาน ชมรมเลย ครับผม ตามหมายเลขด้านล่างนี้ ครับ
หมายเลขโทรศัพท์ 089-1829223
E-mail : [email protected]
<!-- / message --><!-- sig -->
ส่วนเสื้อ บางแสน ผมเข้าใจ ว่าหมดไปแล้ว ไม่รู้ ว่าเก่ง จะทำรุ่น 2 หรือเปล่านะ
ส่วน ร้าน ที่ทำ block เสื้อ ชุดแรก อยู่ที่ เจ๊รั่ว

ยินดี ต้อนรับ ล่วงหน้า สู่ ชมรม คนหน้าตาดี ที่สุดในประเทศไทย เออ หรือ ทั่วโลกวะ

แล้วไม่อยากเหน หน้าคน ออกแบบ บ้างเหรอ จ๊ะ ...อิอิ ขำๆ ล้อเล่น นะ
เข้าเรื่องดีกว่า

สมัครสมาชิกชมรม โหลดใบ สมัคร พร้อมวิธีการ และ รายละเอียด ของประเภท สมาชิก
ที่ link นี้ เลย จ้า https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/1353

หรือ หากมี ข้อสงสัยประการใด โทร หาพีโจ้ ประธาน ชมรมเลย ครับผม ตามหมายเลขด้านล่างนี้ ครับ
หมายเลขโทรศัพท์ 089-1829223
E-mail : [email protected]
<!-- / message --><!-- sig -->
ส่วนเสื้อ บางแสน ผมเข้าใจ ว่าหมดไปแล้ว ไม่รู้ ว่าเก่ง จะทำรุ่น 2 หรือเปล่านะ
ส่วน ร้าน ที่ทำ block เสื้อ ชุดแรก อยู่ที่ เจ๊รั่ว

ยินดี ต้อนรับ ล่วงหน้า สู่ ชมรม คนหน้าตาดี ที่สุดในประเทศไทย เออ หรือ ทั่วโลกวะ
5555555555 ขอขำก่อง เข้าเรื่องได้ อิอิ รุ่นที่ 2 เปงแบบไหนหยอคะหนูยังไม่เคยเหงเลยหรือว่าแบบไหนสวย หนูก้อเอาแบบนั้นคะ อิอิ แล้วเรื่องบล็อคกะสติ๊กเกอร์ ก้อแล้วแต่พวกพี่จะสะดวกดีก่า หนูยังไงก้อได้ พอดีรถใก้ลจะเส็ดแหละ อยากให้รถออกมาหล่อเลยทีเด่ว ค่า อิอิ แบร่ๆ :wink:

ตาเก่งคนนี้เป็นแฟนพี่หรอ
สวยเหี่ยวหย่อนยานดีนะ
ไปหามาได้ที่ไหนไปเก็บตรงไหนมา
หาเพื่อตากอล์ฟคนหนึ่ง

โอ๊ยยยยยยยยย เคลียรรรรร ขอแจ้งข่าวให้ทราบทั่วกาน เก่งในกลุ่มเซฟบางแสนมี 2 คนค่ะ ขอย้ำ ขอย้ำ มีพี่เก่งขับเซฟ สีเขียวก้านมะลิ Uras กะพี่เก่งเซฟสีขาว B-Wave เข้าจัยมิ ทราบแล้วเปลี่ยน เง้ออออ (เจ๊อยากตาย) ส่วนพี่เก่งเซฟสีขาว B-Wave แฟนช้าน ขอย้ำ ขอย้ำ ส่วนพี่เก่ง Uras เค้าแฟนครายม่ายรู้ 5555555555
ไหนๆก้อแจ้งแหละ ขอแจ้งอีกข่าวนึง รถจาเส็ดแย้ว วางเครื่องแย้ววว ตอนนี้เหลือเดินสายที่เครื่องนิหน่อย ดีจัยจังเลยๆๆ ฮิ้ววววววววว ยังไงยังไง ไม่น่าเกิน อาทิตย์กว่าๆเส็ดแน่ๆ งิงิ เด่วจะมาโชว์หล่อ แล้วรถเส็ดยังไงแล้วจะมาแจ้งให้ทราบทั่วกานอีก ค่ะ แฟ้ดดดดดดดดด

ตาเก่งคนนี้เป็นแฟนพี่หรอ
สวยเหี่ยวหย่อนยานดีนะ
ไปหามาได้ที่ไหนไปเก็บตรงไหนมา
หาเพื่อตากอล์ฟคนหนึ่ง
เออเข้าใจรายยยผิดป่ะเนี่ยยย

ดันไปชื่อโหลอีกตรู....เง้อออ ๆ ๆ ๆ ๆ

มาแว้ววววววคับเสาร์นี้

พอดีติดงานครับวันเสาร์เลยผมมาช้าหน่อย

พี่น้องบางแสนเรามากันไม่กี่คน...ก่าจะมากันก้อดึกแระ

เสาร์นี้มีพี่น้องเซฟไทยเราลงมาจากบางกอกเยี่ยมเยียนเราถึงถิ่น

มาถึงตกใจอ่ะครับ...มากันเยอะจัง..บางแสนเราอายเลยครับแขกมากันตรึม

ยังดีมีเพื่อนโอ๋....เราคอยรับหน้าเสื่อ..ต้อนรับ

งี้ต้องปรบมือให้เพื่อนโอ๋ดังๆๆๆ

ไฟล์แนบ

• pig 007_resize.jpg
    pig 007_resize.jpg
    49.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 109
  • pig 011_resize.jpg
    pig 011_resize.jpg
    63.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 110
  • pig 009_resize.jpg
    pig 009_resize.jpg
    72.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 112
  • pig 006_resize.jpg
    pig 006_resize.jpg
    88 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 107
  • pig 005_resize.jpg
    pig 005_resize.jpg
    84.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 111
  • pig 004_resize.jpg
    pig 004_resize.jpg
    89.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 112
  • pig 003_resize.jpg
    pig 003_resize.jpg
    86.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 112
  • pig 002_resize.jpg
    pig 002_resize.jpg
    78.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 111
  • pig 001_resize.jpg
    pig 001_resize.jpg
    75 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 116
  • pig 008_resize.jpg
    pig 008_resize.jpg
    54.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 111

:dribble: :dribble: :dribble: :dribble: :dribble: :dribble: :dribble: :dribble: :dribble: :dribble:
ใครเป็นใครดูกันเอานะ

มีคู่รักคู่เกย์ด้วย..อิอิ

ไฟล์แนบ

• pig 024_resize.jpg
    pig 024_resize.jpg
    63.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 112
  • pig 023_resize.jpg
    pig 023_resize.jpg
    63.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 106
  • pig 022_resize.jpg
    pig 022_resize.jpg
    71.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 113
  • pig 021_resize.jpg
    pig 021_resize.jpg
    85.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 115
  • pig 017_resize.jpg
    pig 017_resize.jpg
    73.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 116
  • pig 016_resize.jpg
    pig 016_resize.jpg
    82.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 111
  • pig 015_resize.jpg
    pig 015_resize.jpg
    66 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 115
  • pig 014_resize.jpg
    pig 014_resize.jpg
    66.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 110
  • pig 013_resize.jpg
    pig 013_resize.jpg
    68.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 115
  • pig 020_resize.jpg
    pig 020_resize.jpg
    88.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 105

อุ๊ยๆๆๆ !!!!! หนูไปแหละ แต่ไม่เจอครายค่า อิอิ สงสัยไปเร้วไป เหอะๆ พอดีไม่ค่อยสบายด้วย เลยเข้าบ้านนอนเลย แย่จัง (ปล.ไม่มีมารากุ ดูด 5555 ขาดเราแล้วจะรู้ฉึก อิอิ)

ฝากพี่เก่งทำแผลพี่โอ๋หน่อยนะ รู้สึกว่าจะพรุน ตั้งแต่ 3 ทุ่ม นะ

ขอขอบคุณชาวบางแสน ที่มาเป็นแขกเยี่ยมเยียน ณ แหล่มแท่น

กร๊ากๆๆๆๆ

(หนุ่มดอน)

ขอโทด นะคะ สำหรับ พี่ๆที่ขับเซฟลงมาจาก กทม. ชาวบางแสนต้อนรับน้อยไปหน่อย มาการซะเพียบ เหงเค้าว่ากานแบบนั้น บางแสนมากานนิเด่ว อิอิ เขิลเลย เพราะติดงานแหละภาระกิจการหลายคนอ่ะคะช่วงนี้ เอาไว้โอกาสหน้า นัดๆกานชัวร์ๆ ไม่พลาดแน่ๆค่ะ (ที่สำคัญรถนู๋จะเส็ดอาทิตย์หน้า ต้องโทดพวกพี่แหละที่มาการเร้วไป อิอิ นู๋เลยมะมีรถขับไปเลย ตอนนี้หนูเลยเปงสก๊อย นั่งซ้อนมอไซ ไปพลางๆก่อง 5555555555555 (ปล.สงสัยหนูไปเร้วไปหน่อยเลยไม่เจอคราย โทรหาครายก้อมะมีคนรับ งิงิ เลยกลับบ้าน พร้อมด้วยมารากุ หุหุ เลยเอามาดูดเองเลย แบร่ๆ) แฟ้ดดดดดดดดด ใกล้จะแรงแย้ววววววว 5555555555555 ถ้าไม่มีอารายผิดพลาดเจอกานแน่ๆค่ะครบรอบ4ปี

สนุกมากคับ...

พี่น้องชาวบางแสน ตอนรับกันอย่างหนาวเหน็บมากเลยคับ ....

ปล. ป่านนี้พี่โอ๋ซับเลือดเสร็จหรือยังน๊อออ คิคิ

อืมๆๆ..ได้ข่าวว่าบางแสนมากันหยั่งก๊ะหยิบมือ..ดีนะที่ไม่ได้โผล่ไป ไม่งั้นพี่โอ๋พรุนกว่านี้แน่

เอิ๊กๆๆ..:wink: :wink:

สนุกมากคับ...

พี่น้องชาวบางแสน ตอนรับกันอย่างหนาวเหน็บมากเลยคับ ....

(กินใจอ่ะเเมย์........ไม่อบอุ่นหรอ...ใช้คำว่าหนาวเหนบ...มันบาดใจอ่ะ..อิอิ)

อ๊าย....................อาย..................................ฟ่ะ......ฟิ้วววววว

อยู่สุราษฎ์คับมาไม่ทันสังสรร ขออภัยคับ

:rolleyes:น้องสาวคนเล็กซาบซึ้งจริงๆ :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม