พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

อื่ม.....
อายเค้าป๊ะเนี๊ยะ เฮ้อ ยิงตัวตายก่า ปิ้วๆ
ไม่เป็น....ไร.....เอางี้

.
.
.
โหลคราบ.....มีไครรับสมัคเข้ากลุ่มบ้าง
.
.
.
มาๆตัดติ๊กเกอร์มา Cef-71 , Cef-thon , Cef-non , จูเนียร,
ราคาว่ามา
ติดไห้เต็มกระจกไปเลย ผมคนทุกกลุ่ม คร๊าบ:smile: :biggrin:

ไฟล์แนบ

40.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 131

• กระทู้ ผู้เขียน
Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ไอนี่ท่าจะเพี้ยนนนนว่ะ......ไม่บ้าก้อเมาไม่สร่าง...กร๊ากกกกกก55555

ไอนี่ท่าจะเพี้ยนนนนว่ะ......ไม่บ้าก้อเมาไม่สร่าง...กร๊ากกกกกก55555
อะเฮ้ยๆ.....ไงๆเราอย่านะคราบพี่ขอร้องน้อง..เฮ้อๆ555:augenrollen:
แซวๆเดี๋ยวป๊ะ........:augenrollen: ตรูมีตัวประกันนะ..มืงงงงงกึ๋ยๆๆ:boss:

มาละรูปกล้องผม
กรุงเทพมากันบาน
เกินคาดหมายมากัน
เพียบเลย:sexy_girl: โทรๆเพื่อนๆมาๆกันไววุ๊ยตรูแย่แล้ว:cry:

ไฟล์แนบ

37.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 115
    42.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 118
    39.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 118
    34.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 118
    39.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 118
    37.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 121
    44.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 120
    46.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 121
    46.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 114

แล้วพวกเราก็มาโล่งซะที
เล่นไป เกือบเที่ยงคืน:sweat:
มีเหตุการณื แบ่งดินแดนฮื่อมาน้อย:smile:

ไฟล์แนบ

59.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 115
    55.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 113
    32.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 113
    32.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 113

และก็สลายม๊อบ
นั่งกินกันตามอัทยาสัยต่อ ครับ
เมาต่อ ฮะๆเล่นต้องค่อยย่องๆ
กลับเลยลายตาไปหมดพี่น้อง เกือบจอดนอนหน้าหาด:smile:
ขี้เมาจริงๆอย่าเค้าว่า:wink: แต่รักกันรักกันเหมือนเดิมครับ

ไฟล์แนบ

45.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 112
    44.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 110
    45.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 115

เอ...
แต่รูปของเก่งที่มีควันๆหน้ากล้อง มันไงๆ
ละวะเก่ง
ตรูว่า
ผีต้นสนตรู
บุกมาใน วงเหล้า เลย วะ5555
เจ๋งก่าเดิมอีก
แอ๊...ผีสางนางไม้ ยังเป็นใจไห้ บางแสน แสนสุขใจ :wink:

ไครมีทุก อกหัก รักไม่สมหวัง มุ่งแหลมแท่นครับ
Cef-Bangsaen ยินดีต้อนรับพี่น้องครับ
วันนั้นก็เห็นมีClub วีออส มาแจมนะ
ต้อนรับทุกท่านที่เป็นเพื่อนๆพี่น้องๆcef-thaiเสมอครับ
.
.
.รักนะcef-thai จู๊บๆ ๆ:sweet_kiss: :smile: :biggrin:

ไฟล์แนบ

61.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 109

5555
มาแล้วผีต้นสน
เอ้ย!..ไม่ใช่ซิ ผีควันไฟ ฮะๆๆๆๆ:smile:

ไฟล์แนบ

• 555.bmp
    555.bmp
    348.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 109

บรรยากาศ น่าไปด้วยจัง

ตรงร้ายเยนตาโฟเนี่ย

ผมก็เคยไปถ่ายรูปมาไว้ด้วยนะ

แต่ไปตอนเช้า ไปกับแฟน สองคน

วันนั้นยังโทรถามทางน้าปุ๊อยู่เรย

5555
มาแล้วผีต้นสน
เอ้ย!..ไม่ใช่ซิ ผีควันไฟ ฮะๆๆๆๆ:smile:

วิญญาญผีต้นสนไง....เมิง

ดีนะ..ถ้าเหนดวงกลมๆนึกว่าจตุคามอีก..เหอ ๆ ๆ ๆ ๆ

บายดีกันป่าวค๊าบบบบบบบบบบบบบบบ.............พี่ - น้อง

บายดีกันป่าวค๊าบบบบบบบบบบบบบบบ.............พี่ - น้อง
ครับพี่ คิดถึงชาว อวุโสจัง
พี่โชตโทรไห้มาหาดันไปคุยกะไครไม่รุผมคิดถึงไห้มานั้งคริ้งกัน
เซ็ง พี่โจ้ยังเปิดร้านอยู่เปล่า ว่างๆแวะมาเที่ยวหากันบ้างดิ

โทษที่ น้องโอ๋ พี่เมาแล้ว มองไปไม่รู้ใครเป็นใคร มองหาโอ๋ไม่เจอไม่รู้นั่งตรงไหน ก็เลยไปนั้งคุยกับ เพื่อน ซึ่งพ่อน้องเขา เล่นรถอเมริกันอยู่อ่ะ คิดถึงทุกคน เหมือนกัน เวลาพี่ไปทุกอาทิตย์ ไม่ค่อยจะมีใครมาเลย เวลาไม่ไปมากันเชี่ยว
เอาไว้พวกเราอยู่กันเอง จะไปจอยด้วยน่ะ
ครับพี่ คิดถึงชาว อวุโสจัง
พี่โชตโทรไห้มาหาดันไปคุยกะไครไม่รุผมคิดถึงไห้มานั้งคริ้งกัน
เซ็ง พี่โจ้ยังเปิดร้านอยู่เปล่า ว่างๆแวะมาเที่ยวหากันบ้างดิ

โทษที่ น้องโอ๋ พี่เมาแล้ว มองไปไม่รู้ใครเป็นใคร มองหาโอ๋ไม่เจอไม่รู้นั่งตรงไหน ก็เลยไปนั้งคุยกับ เพื่อน ซึ่งพ่อน้องเขา เล่นรถอเมริกันอยู่อ่ะ คิดถึงทุกคน เหมือนกัน เวลาพี่ไปทุกอาทิตย์ ไม่ค่อยจะมีใครมาเลย เวลาไม่ไปมากันเชี่ยว
เอาไว้พวกเราอยู่กันเอง จะไปจอยด้วยน่ะ

แก้ตัว ป่าว เลี้ยงลูกไม่ว่าง อ่ะ ดี้.....

ใช่ครับ....ชาวบางแสนเรารักกันรักกันนะ...จุ๊บ ๆ

แก้ตัว ป่าว เลี้ยงลูกไม่ว่าง อ่ะ ดี้.....
อุ๊ยย...ยิ่งคนนี้เจ๊รั่วป๋ม...

คิดถึ๊ง....คิดถึง...

ไม่ได้เมากันนานแระ..

แวะมาหาน้องบ้างบ้างจิค๊าบบบ...จุ๊บ ๆ
:sweet_kiss: :sweet_kiss: :sweet_kiss: :sweet_kiss: :sweet_kiss: :sweet_kiss: :sweet_kiss: :sweet_kiss:

หายหน้าหายตาไปไหนมาคับเจ๊ ไม่เจอกันเลย
คิดถึงคับ มาหากันบ้างนะคับ

หายหน้าหายตาไปไหนมาคับเจ๊ ไม่เจอกันเลย
คิดถึงคับ มาหากันบ้างนะคับ
อิอิ แอบถ่ายมารูปรถไคร
ดุโหด จอดซุ่ม:smile:

ไฟล์แนบ

50 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 93

เจ๊ ก้อรัก และ คิดถึงทุกคน นะ จุ๊บๆ

เจ๊ ก้อรัก และ คิดถึงทุกคน นะ จุ๊บๆ

เลีย..เอ๊ย เรียนใกล้จบยังอ่ะเจ๊..จุ๊บๆ:wink: :wink:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม