พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

มารายงานตัวจ้า อยู่สุราษฎ์ สงสัยเสาร์นี้ต้องลาอีเสาร์นึงแล้ว คงจะกลับไปไม่ทัน
เง้ออ ๆๆ กลับมาไวไวนะคะ ระวังระเบิดด้วย หรือไปทำรับจ๊อบพิเศษแอบไปเปงคนวางระเบิดเนี๊ย อิอิ เดินทางกลับบ้านไวไวโดยสวัสดิภาพนะคะ ฟิ้วววววววววววว:boss:

• กระทู้ ผู้เขียน
Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

มารายงานตัวจ้า อยู่สุราษฎ์ สงสัยเสาร์นี้ต้องลาอีเสาร์นึงแล้ว คงจะกลับไปไม่ทัน

ไม่มีของฝาก...
.
.
.
ขอให้โดนวางระเบิด..คิคิ

มารายงานแหละค่าๆๆๆๆ เกือบลืม งิงิ เมื่อวันเสาร์ไปดูรถมาค่า ใกล้จะเส้ดแหละ ทำสีเรียบร้อย เหลือแต่วางเครื่อง อย่างเด่ว เพราะเค้าต้องเดินสายน้ำมันอะไรไม่รู้ อีกไม่น่าเกิน 2 อาทิตย์ เส็ดแน่ๆ เย้ๆ จาหล่อแย้ววววววว

มารายงานแหละค่าๆๆๆๆ เกือบลืม งิงิ เมื่อวันเสาร์ไปดูรถมาค่า ใกล้จะเส้ดแหละ ทำสีเรียบร้อย เหลือแต่วางเครื่อง อย่างเด่ว เพราะเค้าต้องเดินสายน้ำมันอะไรไม่รู้ อีกไม่น่าเกิน 2 อาทิตย์ เส็ดแน่ๆ เย้ๆ จาหล่อแย้ววววววว
ดีใจจัง...............นิ

ดีใจ ดีใจ ดีใจ ดีใจ:biggrin: :biggrin:

ไฟล์แนบ

16.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 102

ดีใจ ดีใจ ดีใจ ดีใจ:biggrin: :biggrin:
ดูท่าทางจะแซงรุ่นเก่าวะ
แค่เห็นสีกะแม็กก็ ยอมละ
ออกมางามแหงม ดีใจด้วย นะเก่ง ว่างขอลอง C ลูกเชียร บ้างดีแรงเหมือนลูกCbป๊ะ:smile:

ไม่มีของฝาก...
.
.
.
ขอให้โดนวางระเบิด..คิคิ
เอาทุเรียนจันท์ มาแลกกับทุเรียนสุราษฎ์มั้ยอ่ะ
ของฝากสุราษฎ์กะจันท์ก็ไม่ต่างกันหรอกมั้ง

โอ่...โอ...ปักใต้บ้านเรา...แม่น้ำภูเขา...ทะเลกว้างไกล...จาไปไหน...ปักใต้บ้านเรา ๆ ๆ

(อย่าลืมของฝากเน้อออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออ)

เอาทุเรียนจันท์ มาแลกกับทุเรียนสุราษฎ์มั้ยอ่ะ
ของฝากสุราษฎ์กะจันท์ก็ไม่ต่างกันหรอกมั้ง
พี่สิทธิ์ อย่ามาพูดเปรียบเทียบเลย ยังไงยังไง พี่เก่งเค้าก้อจะเอาของฝาก 5555555 จันทกะสุราษฎ์ ช่ายมานเหมือนกานไง แต่มานคนละจังหวัดนะ อิอิ แต่พี่เก่งเค้าจะเอาไง ยังไงยังไงเค้าก้อจะเอาดูเอาเหอะ
โอ่...โอ...ปักใต้บ้านเรา...แม่น้ำภูเขา...ทะเลกว้าง ไกล...จาไปไหน...ปักใต้บ้านเรา ๆ ๆ
(อย่าลืมของฝากเน้อออออออออออออออออออออออออออออออออ ออออออออ) หุหุ เอามาฝากเหอะนะ ที่สำคัญ อย่าลืมของหนูล่วย หนูล่วยยยย จะพูดยังไงน๊า ก้อคนเค้าจะเอาอ่ะ พูดยังไงยังไง ก้อรั้งไม่อยู่ ต้องเอามาฝากลูกเด่ว เจงมะพี่เก่ง หุหุ อย่าขัดสัทธาเลยเน๊าะ พี่สิทธิ์ อิอิ จัดปาย จัดปาย อย่าให้เสีย :biggrin: ที่สำคัญนะ ซื้อมาฝาก ม่ายได้ฝากซื้อนะ 555555555 :byebye:

ดูท่าทางจะแซงรุ่นเก่าวะ
แค่เห็นสีกะแม็กก็ ยอมละ
ออกมางามแหงม ดีใจด้วย นะเก่ง ว่างขอลอง C ลูกเชียร บ้างดีแรงเหมือนลูกCbป๊ะ:smile:
อ่านะ พี่โอ๋ แหม๋ๆๆๆ ว่าไป ของใหม่มานก้อต้องดีก่าของเก่าจิ เจงมะ เหมือนคนที่บ้านแหละ ยิ่งของใหม่ ยิ่ง น่ามองน่าดู ของเก่าดูไปยังไง ยังไง ก้อเบื่อ หุหุ คลื่นใหม่มาแรง สวยอย่างเด่วม่ายว่า แถมแรงด้วย หุหุ (ขี้คุยเจงเรา 55555555) หึหึ จะมาลอง กะซีหรอ ได้ๆ พร้อม เสมอ เด่วจะนอนคอย ค่า ๆๆๆ อิอิ รถแรงม่ายพอนะของหนู คนแรงกว่ารถอีก 5555 (ตอนนี้รถไม่ค่อยแรงเท่าไหร่แหละ เพราะออกทริปหลายทริปยังไม่ได้หว้านลูกเลย แต่ไม่เปงไยหรอก ของอย่างนี้มานอยู่ที่จัย รถม่ายแรง คนแรง ก้อแจ่มแหละ กร๊ากกกกกกกกก :biggrin: :biggrin:

((((((((((((((((((((((((((((((((((กรี๊ด)))))))))))))))))))))))))))))) ดีจาย ดีจาย อิอิ จะได้เสียตัง แว้ววววววววววววววววว :sweat: (ไอ้ตรงเสียตังเนี๊ยเครียด แต่ไอ้ตรงรถเส็ดอ่ะดีจัย) ใกล้ถึงฟามเจงแล้วววววววววววว แล้วเจอกานค่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ แฟ้ดดดดดดดดดดดดดดดดดด :biggrin:

/'/งั้นเอาโมจิมาฝากจิ:smile:

/'/งั้นเอาโมจิมาฝากจิ:smile:
งั้นเอาข้าวหลาม อิอิ :augenrollen:

เด๋วก่อนกลับไม่อาบน้ำซักสามวันก็ได้ของฝากแล้ว...อิ อิ ใครสนจัยบ้าง ไข่เค็มอ่ะ
555+

น่าอิจฉาคนบางคน.....ที่ตอนนี้กำลัง in LOVE
จนลืมน้องไปเลยยยยยยย
งอนแล้วนะ

เด๋วก่อนกลับไม่อาบน้ำซักสามวันก็ได้ของฝากแล้ว...อิ อิ ใครสนจัยบ้าง ไข่เค็มอ่ะ
555+

ไข่ไม่เค็มอย่างเดียว...อ่ะจิ..เหม็งเปรี้ยวด้วย....เง้อออ

พี่น้อง ลุ่มน้ำเค็ม ..... :redface:

คืนวันเสาร์นี้ น้องสาวคนเล็ก

ขอไปตำจอกกันซักแก้ว เด้ออออออ .... :smile::smile:

ถึงนมเราไม่มี..เราก็จิกเราก็เชิด

ถึงหน้าเราไม่เริด...เราก็โบ๊ะเราก็แต่ง

ถึงสวยไม่เท่าไหร่ ..แต่ยังงัยเราก็แรง

ถึงก้นแห้งๆ..แต่ลีลาเร้าใจ

ชอบกลอนนี้จังเลยอ่ะ...น้องแจะ

มาเลยชาวบางแจ๋นยินดีต้อนรับนะจ้า...
.
.
.
:biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin:

พี่น้อง ลุ่มน้ำเค็ม ..... :redface:

คืนวันเสาร์นี้ น้องสาวคนเล็ก

ขอไปตำจอกกันซักแก้ว เด้ออออออ .... :smile::smile:
จริงดิ...ออกมาโดนลมบ้างนะอยู่กันแต่ในห้อง
เดี๋ยวก็เหลืองกันตาย 55555 :smile:

เป็นห่วงน้องว่าง้านเถอะ

เป็นห่วงน้องว่าง้านเถอะ
เออปากดีมีโปรแกรมออนเปล่า มาออนบ้างดิไม่มีเดียวจักไห้ สาดด
เดี๋ยวไอ้บอล มันจะเตะกรูสาด........:embarrassed: :super:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม