พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

พรุ่งนี้วันเสาร์แหละ พวกลุงๆไปมาวที่ไหนกานดี ค๊า อิอิ แต่คงสางสายจะเปงที่เดิมที่ประจำของเซฟบางแสนเรา เสาร์นี้อย่าให้เสียชื่อนะเซฟบางแสนเรา ไม่มาว ไม่เช้า พระอาทิตย์ไม่ขึ้น พระไม่เดินบิณฑบาตร ไม่เลิกรา 555555555555555 (ปล.อาทิตย์นี้วันหยุดหลายวันดีเจงๆ แต่น่าเสียดายที่สุ๊ดดดด รถเส็ดไม่ทัน วันเข้าพรรษาแหละด้วย มาวๆๆๆๆๆกานให้เต็มที่กานเลย แหละที่สำคัญวันหยุดหลายวัน มาวๆๆๆๆกานเข้าปายยยให้ทุกวันเยย จัดปายยยยย) ชนนนนนนนนนนนน...........มาวววววววววววว...........แฟ้ดดดดดดด...............กลับบ้านหลับบบบบบบบบบบบ..........คร่อกฟี้ๆๆๆๆ..............5555555 (ครายงดเหล้าเข้าพรรษามั้งอ่ะ........แต่หนูคนนึงที่งดเหล้าค๊าๆๆ.......แต่กิงเบียร......อิอิ)
ฮะพรุ่งนี้วันศุกร มะช่ายหลอ!:eeek: :boss:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

กูว่าแล้ว....ตื่นมา4โมงเย็น
สายไม่ได้รับ 17 สาย
.
.
.
อาทิตย์ เพื่อนชวนไปสตรางเครือ เออกำหลังเหงา ไปเมากันตี2
จันทร พี่มารับงานได้แถวนี้มารับไปกินข้าวไหลต่อ คลูคลับเข้าไปแล้วยาวซัดไปตี3
อังคาร เลิงงานมามาเซ็งๆเข้างานสายโดนด่าเบื่อๆซัดเบียรกับลูกน้อง
ไหลต่อกับเพื่อนตี2
พุธ ตีก๊อรฟ กับลูกพี่เก่าไหลXโค้ตไหลตี3
วันพฤหัส เพื่อนมีปัญหาชีวิตซัดเบียรเครียรใจกันตีสตราง2
ศุกร พี่ที่มารับเหมางานมีคนเลี้ยงมารับไปเป็นเพื่อนตี 4
เสาร ตื่นมา4โมงที่ตื่งมาก็ต่ออีกเหมือนเดิมไม่กล้าโทรไปเลยวะอาย
............ลูกน้องเต็มบ้านตี3
แต่เมื่อคืนอาทิตย เหมือนเดิม อาทิตย เข้ากะเช้า ไหลไปคลูคลับอีกตี3 มาเข้ากะวันนี้
.......................................................เฮ้อ:embarrassed:
เหมือนแก้ตัวเหมือนเดิมแต่อาทิตยที่ผ่านมารู้สึกใช้ชีวิตโสดสมใจจริง
ครั้งนี้เม่งผิดอีกละตรู:embarrassed:
.
.
.
.
.
.
.
.
..
....เฮ้อ..! ไม่รู้จะพูดว่าไงวุ๊ย..แล้วแต่จะด่าวะ.......ขอโทษ..วะ:mad:
เพื่อนพี่น้อง:sweat:
ไอขี้เมา...

ฮะพรุ่งนี้วันศุกร มะช่ายหลอ!:eeek: :boss:

อืม ช่ายๆ ลืมๆ 55555555 แบร่ๆ :sweat:

• กระทู้ ผู้เขียน

มาววววววววววววววววววววววววววววกันหมดเลยอ่ะ

ทั้งตาโอ๋

ทั้งนู๋เบ๊น....คิคิ

มาววววววววววววววววววววววววววววกันหมดเลยอ่ะ

ทั้งตาโอ๋

ทั้งนู๋เบ๊น....คิคิ

เอิ้กกกกกกกก ช่ายค่ะมาวๆๆๆๆๆมากๆๆๆๆค่า ช่วงนี้ไม่รู้เปงไยม่ายยู้ มาวมากมาย ซะเหลือเกิน เอิ้กกกกก มาวร๊ากกกกกกก อิอิ ช่วงนี้ไม่รู้เปงไยทำไมมานอินเลิฟ ซะขนาดนี้ งิงิ เวลามองอารายก้อสีชมพู๊ไปหมดดดดดเลย 5555 :biggrin: (บ้านนอกเจงๆเลยช้านน น้ำเน่าด้วยตรู พูดไปได้ 555) แต่มานเรื่องเจงนี่นา ของมานเหงๆกานอยู่ ทำไงได้ อิดฉาอ่ะดิ๊ กิ้วๆๆ :wink:

เป็นงัยบ้างตาเก่งตากอล์ฟถามได้ข่าวว่าไปเล่น GO-KART อ๊วกแตกหรอ?
ขอประจานหน่อย สนุกป่าว

เป็นงัยบ้างตาเก่งตากอล์ฟถามได้ข่าวว่าไปเล่น GO-KART อ๊วกแตกหรอ?
ขอประจานหน่อย สนุกป่าว
โดนประจานอีกแร้ววววว...........ข้าเจ้า

อืม.......ทิสที่แล้วไปซ่ามาพัทยารอบแรกลงไปขับสิบห้านาทีมันสุด ๆ

จบลงมานั่งซัดเป็บซี่หนึ่งขวดลงไปขับต่อรอบสองเท่านั้นแหละค๊าบบพี่น้อง

ได้สองรอบไม่ไหว...อ๊วกก ๆๆ ๆแตกเลย พัดโทงพัดพัดไทยผสมเป็ปซี่ออกมาเกลี้ยงเลย

เสียดาย.............

ว่าง ๆพี่น้องเราไปขับกันเน้อ.......ฟิ้ววววว ๆๆ ๆ ๆ

ไฟล์แนบ

• pig 167_resize.jpg
    pig 167_resize.jpg
    82.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 132
  • pig 169_resize.jpg
    pig 169_resize.jpg
    78.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 136

ไอขี้เมา...
อื่ม ด่าได้ดีครับพี่เรา:embarrassed: :sweat:

อ่ะ......มาบริหารลูกตากันหน่อยนะ
คลายกล้ามเนื้อหน่อยยยยยยยย

ไฟล์แนบ

407.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 143

หมายเหตุ........อย่าจ้องนานอาจทำให้ม่านตาอักเสบหรือเวียนหัวได้

หมายเหตุ........อย่าจ้องนานอาจทำให้ม่านตาอักเสบหรือเวียนหัวได้
อื่ม..
ดึ๋งๆ..
......ดึง
..........ดึง:smile:

อืม ช่ายเลย พี่เก่งพูดถูก จ้องมากชักตาพร่ามัว อิอิ กลัวมานหลุดออกมางะ อารายมานจะหย่ายขนาดนั้นนนนนน 55555555555 :biggrin: :biggrin: เย้ๆๆๆๆๆวันเสาร์แย้วววว เจอกานค่าๆๆๆที่ๆๆๆๆเรารักกานๆๆ หุหุ เห้ยยยยยยไม่ช่าย ที่เดิม ร้านเจ๊ซิน คนฉวย งิงิ :sweat: :byebye: :eeek:

อูย....เมื่อคืนไปหาเพื่อนๆมา
ที่บางแสนรถกับเพื่อนมากันบานเลย:sweat:
.
.
.
.
.
.
.
.
อุ..ส่าจะพาน้องไหม่มาแนะนำ:verwirrt: ไม่เจอไครเลอ:verwirrt:
เจอ น้าจิก น้าไก่ เก่ง-เบนต์ขับซีคันสวย นุ่น โอ๋ และน้องไหม่
เฮ้อ.เวลาเราว่างเพื่อนไม่ว่างเวลาเพื่อนว่างเราไม่ว่าง
เฮ้ออีกที........เซ็ง:embarrassed: ทำกันได้นะเพื่อน
นั่งดริ้งกับ น้องไหม่ เก่ง-แบนต์ ที่ร้าน เจ้ซิน ตี5 สว่างเลยกับบ้านพอดี
ปล.ขอบคุณ เก่งกะเบนต์ สำหรับ บาลากุนะจ๊ะ:tongue:

ไฟล์แนบ

35.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 101
    45.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 128

ฮึ่ม ๆ ๆ ๆ มากันเพียบเลยเสาร์นี้.....

แง่ว ๆ ๆ ๆข้าน้อยกลับไปบ้านเจ้าค่ะ...ฟิ้วววว ๆๆ ๆ ๆ

(โอ๋.....เค้ามากันรึ่ม ๆเมิงไม่โพล่...เค้ากลับบ้านกันเมิงมาไงเนี่ย..เหอ ๆ ๆ )คิ....คิ

ยี้...............ๆ ๆ ๆ

พวกขี้เมา............................

พวกขี้ยา.............................

พวกขี้เมา............................

พวกขี้ยา.............................
เชอะ..:sure: เข้ามาอ่านเชยๆ
.
.
.
..
....
..
.
.
งอนไปก่า:go:

ทีหลังนัดกันก่อนเด่ะ
ดีนะเสาร์นี้ผมไม่โผล่ไป

อ่านะยังมาพูดอีก ชิชิ งอนแหละ พี่จิ๊กพี่โอ๋ บอกว่าโทรไป ก้อไม่รับ อยู่กะครายหว่า งิงิ หายกานหมดเลย เง้อๆๆๆ:mad: :mad:

อูย....เมื่อคืนไปหาเพื่อนๆมา
ที่บางแสนรถกับเพื่อนมากันบานเลย:sweat:
.
.
.
.
.
.
.
.
อุ..ส่าจะพาน้องไหม่มาแนะนำ:verwirrt: ไม่เจอไครเลอ:verwirrt:
เจอ น้าจิก น้าไก่ เก่ง-เบนต์ขับซีคันสวย นุ่น โอ๋ และน้องไหม่
เฮ้อ.เวลาเราว่างเพื่อนไม่ว่างเวลาเพื่อนว่างเราไม่ว่าง
เฮ้ออีกที........เซ็ง:embarrassed: ทำกันได้นะเพื่อน
นั่งดริ้งกับ น้องไหม่ เก่ง-แบนต์ ที่ร้าน เจ้ซิน ตี5 สว่างเลยกับบ้านพอดี
ปล.ขอบคุณ เก่งกะเบนต์ สำหรับ บาลากุนะจ๊ะ:tongue:

ค่าๆๆๆๆ ไม่เปงไยค่า ขออภัยเอามารากุไป ถ่านมานไม่ค่อยแจ่มเลย อ่า พอดีถ่านของมานหมดอ่ะ เลยกลายเปงถ่านปลาหมึกข้างทางแทน อิอิ เอาไว้จะเอาไปใหม่ แบบแจ่มๆๆ อิอิ แก้ตัว (ที่สำคัญที่หนูร้องกลับบ้านอ่ะ มานไม่ไหวแหละ กลับบ้านอ้วกแตกทั้งคู่ๆ เมาทั้งเบียร แถมเลี่ยน มารากุ ดูดมากเกินไป 555 เข็ดเลย :sweat:

มารายงานตัวจ้า อยู่สุราษฎ์ สงสัยเสาร์นี้ต้องลาอีเสาร์นึงแล้ว คงจะกลับไปไม่ทัน

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม