ชาว K-sport หายไปไหนกันหมดเลยถ้าใครอยู่มารายงานตัวกันหน่อยนะนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31185
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
ของพี่สนใจผู้ชายหรือผู้หญิงเหรอพี่...
เห็นเบี่ยงเบนอยู่อ่ะ

อิ๊ อิ๊...

ปล.กกอ่

อยากไปหาแม่ค้า

เป้ของพี่ตั้มก็รู้ๆกันอยู่ว่าเขาชอบแบบไหน

พร้อมเสมออ่ะต้น ต้นพร้อมเมื่อไหร่
บอกมาเดี๋ยวพาไปรับรองเมื่อยและเหนื่อยกว่าเดิมแน่นอน...

อิ๊อิ๊

ปล.สนใจมั้ยพี่ตั้มและพี่อ๋อย...
---------------------------------------------------------------
สนใจไรหรือคับเป้............

...พอกันที่เถอะครับพี่น้อง...

...วันนี้กระเทยเฒ่าเงียบหายไปไหน...

พี่ตอบโคตรกำกวงเลยอ่ะพี่...

งี้รูปเด็กที่โพสลงไปชอบมั้ยเนี่ย...

พร้อมเมื่อไหร่บอกมาเดี๋ยวจัดให้...

แต่คงจะต้องมีชายร่างท้วม นาม เก๋แสงมณี...
นอนเฝ้าอู่แต่เพียงผู้เดียวเพราะถ้าไปเด๋วงานเข้า กรูอีก...

อยากกินขนมครก
ที่ตลาดพูนทรัพย์อ่ะพี่เก๋

ขนมครกอร่อยมั้ย
กรูไม่รู้

รู้แต่คนขาย

ขาว หมวย สวย น่ารัก อึ๋ม เอ๊กส์...

ก้อพอแว๊ววววว:wink: :wink: :wink:

พี่เก๋เปนแกนนำกลุ่ม ขนมครกนมใหญ่:sexy_girl: เรยไม่ใช่หรอ:wink: :wink:

อยากได้เทียร์น่าจัง สีดำ ไม่ก้ สีขาวมุก :redface:

มันใกล้ไมเนอร์ หรือ เมเจอร์ เชนท์ ยังนะ หรือใกล้เปลื่ยนโฉมยังอ่ะคะ:verwirrt:

แล้วตอนแรกเห็นมีรุ่น JM ตอนนี้ทำไมเห็นในใบราคาของเซลล์มีแค่ JK กะ JS อ่ะคะ งง:verwirrt:

อยากได้มากเรย:wink:

กลับมาเหมือนเดิม..หลังจากเจอภาพและคำขวัญประจำตัวแล้วรับไม่ได้...
ทำความเข้าใจสำหรับผู้ที่แวะเข้ามาอ่านนะครับ..
เราชาวK-SPORTไม่ได้เป็น...
เพียงแค่เราชอบในสิ่งที่เหมือนกัน..
ชอบสีม่วงเหมือนกัน..
ชอบหนังเรื่องเดียวกัน "เรื่องเพลงสุดท้าย"
และชอบไม้ป่าเดียวกันครับ..:sweet_kiss: :sweet_kiss:
สรุปแล้วชาว K-Sport เป้นไรครับ....ผมเริ่มงงตัวเองแล้ว.......5555 (ทำหน้าให้มัน..มันส์ๆหน่อย):biggrin: :byebye: :byebye:

อยากได้เทียน่าเหมือนกับเจ๊แนนอะ

อยากได้มานานแระ

แต่เห็นในหนังสือ ลงว่า มีโฉมใหม่ เมเจอร์เชนจ์มาแล้วนะ

ขายในจีนก่อน

เห็นแล้ว อยากมากกกกกกกกกกกก

หวัดดีตอนเช้า..ถึงเจ้าสำนัก
กำลังดำเนินการรูปเล่มอยู่..
ถ้าเล่มเสร็จแล้ว..ไม่ขออะไรมาก..
"พาไปกินหนมครกหน่อย..นะนะ":biggrin:

หวัดดีตอนเช้า..ถึงเจ้าสำนัก
กำลังดำเนินการรูปเล่มอยู่..
ถ้าเล่มเสร็จแล้ว..ไม่ขออะไรมาก..
"พาไปกินหนมครกหน่อย..นะนะ":biggrin:

เบื่อเห็นแก่กิน..............

ไอ้พวกบ้า...หางานให้กรูจัง....
:sweet_kiss: :sweet_kiss: :sweet_kiss: :sweet_kiss: :sweet_kiss: :sweet_kiss: :sweet_kiss: :sweet_kiss: :sweet_kiss: :sweet_kiss: :sweet_kiss: :sweet_kiss: :sweet_kiss:

ไฟล์แนบ

45 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 70
ไอ้พวกบ้า...หางานให้กรูจัง....
:sweet_kiss: :sweet_kiss: :sweet_kiss: :sweet_kiss: :sweet_kiss: :sweet_kiss: :sweet_kiss: :sweet_kiss: :sweet_kiss: :sweet_kiss: :sweet_kiss: :sweet_kiss: :sweet_kiss:

สร้างความร้าวฉานคืองานของ..ตั้มสวนลุ

:cool: จับไม่ได้ไล่ไม่ทัน เจริงๆๆ ไม่ยอมรับสักอย่างเนอะ :boss:

ขนาดเมื่อคืนหลักฐานเต็มเสียงขนาดนั้น ยังเป็นอ้วนพริ้วได้:frown:

หาแบล็กไลท์สักอันดีกว่าแน๊น อิอิ