ชาว K-sport หายไปไหนกันหมดเลยถ้าใครอยู่มารายงานตัวกันหน่อยนะนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31185
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

บอกมันไปเถอะพี่เด็กมันอยากรู้อยากเห็น
ตกลงว่าพี่จะบอกเองหรือให้ผมบอก อิอิอิอิ
แต่ที่รู้ๆ...คนที่แพ้ต้องดูแลตัวเอง(และต้องเลี้ยงข้าวด้วย)

:byebye: :byebye: :byebye: :byebye: :byebye: :byebye: :byebye: :byebye: :byebye: :byebye: :byebye: :byebye: :byebye:

บอกมันไปเถอะพี่เด็กมันอยากรู้อยากเห็น
ตกลงว่าพี่จะบอกเองหรือให้ผมบอก อิอิอิอิ
แต่ที่รู้ๆ...คนที่แพ้ต้องดูแลตัวเอง(และต้องเลี้ยงข้าวด้วย)

พี่ มีใครบางคนกะลังเนียน นิ่งสงบสยบความเคลื่อนไหวอยู่:boss: :boss:

จารู้ไปทำไมวะ..
รู้ไว้ว่าคนตกรอบแรกขับ..cefiro แค่นี้พอ..:super: :super: :super:

:biggrin: คนที่ตกรอบต้องยอมรับความจริงหน่อยนะพี่........?:byebye:

ใครก้อได้..โทรเรียกประกันมาหน่อย..
ผมถูกเสียดสี..
รู้สึกว่าจะมีคู่กรณีรอบด้าน...
คนที่ตกรอบคนแรกช่วยหน่อย...:biggrin: :biggrin:

ใครก้อได้..โทรเรียกประกันมาหน่อย..
รู้สึกว่าจะมีคู่กรณีรอบด้าน...

คนที่ตกรอบคนแรกช่วยหน่อย...:biggrin: :biggrin:

อ้วนน นิ่งมากเรยนะ:augenrollen: :eeek:

ผมไม่รู้เรื่องตอนนี้ผมทำงานอยู่ช่อง11..อิอิ:boss: :boss: :boss:

ผมไม่รู้เรื่องตอนนี้ผมทำงานอยู่ช่อง11..อิอิ:boss: :boss: :boss:
:verwirrt: :verwirrt: :verwirrt: :verwirrt: :verwirrt: :verwirrt: :verwirrt: :verwirrt: :verwirrt: :verwirrt: :verwirrt: :verwirrt: :verwirrt: :verwirrt: :verwirrt:​
ไร อ่ะ ช่อง 11:verwirrt:ไรอ่ะ

ถามก้ไม่บอก:embarrassed:

พี่เก๋บอกให้ถามพี่ตั้ม:sure:

• กระทู้ ผู้เขียน
:verwirrt: :verwirrt: :verwirrt: :verwirrt: :verwirrt: :verwirrt: :verwirrt: :verwirrt: :verwirrt: :verwirrt: :verwirrt: :verwirrt: :verwirrt: :verwirrt: :verwirrt:​

พี่เก๋บอกให้ถามพี่ตั้ม:sure:

อืมช่อง 11 อะไรหรือแบบนี้ต้องถามพี่ตั้ม..
เพราะเขารู้ทุกเรื่องครับ..

อืมนิ่ง..........ไปป่าว:redface: :redface:

ไปซื้อขนมครกอยู่ป่าวหว่า..........:cry:

:biggrin: AIAมาแล้วโดนเสียดสีทุกวันเลยนะพี่......Tหน้าTหลังก็อย่าทำให้ตกรอบบบบ........?ฮิ ฮิ ฮิ ฮิ:biggrin:

พี่เก๋บอกให้ถามพี่ตั้ม:sure: /quote]ถามอีกและ...เจ้าหญิงจำมัย...ตอนนี้ไปหาปี๊ปใหม่ๆซักใบมาก่อน
ตอนนี้พี่ต้อง..สงบปากสงบคำ..
เป็นธรรมดาของคนที่ได้ที่1ประจำ..แต่พอพลาดมักจะถูกคนเค้าเหยียบย่ำและซ้ำเติม..:cry: :cry:

ใครว่างๆช่วยหาปีปให้ พี่ตั้ม กับ พี่อ้วน คนล่ะใบนะครับ :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin:

ใครว่างๆช่วยหาปีปให้ พี่ตั้ม กับ พี่อ้วน คนล่ะใบนะครับ :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin:
ที่โรงงานมีหลายใบ...
ต้องการใช้เมื่อไหร่เด๋วจัดให้...
ว่าแต่จะอาวไปใช้ยังไงได้จัดถูก...
จะอาวไปคลุมหัวหรือว่าอาวไปแข่งเตะปี๊บกานอ่ะ...

ปล.เค้ากลัวโดนโกง

:biggrin: AIAมาแล้วโดนเสียดสีทุกวันเลยนะพี่......Tหน้าTหลังก็อย่าทำให้ตกรอบบบบ........?ฮิ ฮิ ฮิ ฮิ:biggrin:

วันหลังไปนัดรวมตัวกันมา..แล้วก้อมาถากถางให้เป็นกระทู้เดียว..
ให้โอกาส โผล่หัวขึ้นมาหายใจหน่อย..:cold:
อีกคนก้อเงียบ..ไม่มาช่วยกันเลย..
มัวไปแคะหนมครกอยู่หรือไง..:boss: :boss:

ขอเป็นเข่งได้ป่ะ...จะเอาไปใส่ถ้วยรางวัลในครั้งหน้า..:biggrin:
ปล.ถ้าครั้งหน้า ผมกับเก๋ไม่ได้ถ้วย..
เก๋บอกว่า"โนกางเกง":boss: :boss:

ที่โรงงานมีหลายใบ...
ต้องการใช้เมื่อไหร่เด๋วจัดให้...
ว่าแต่จะอาวไปใช้ยังไงได้จัดถูก...
จะอาวไปคลุมหัวหรือว่าอาวไปแข่งเตะปี๊บกานอ่ะ...

ปล.เค้ากลัวโดนโกง
----------------------------------------------------------------------------
เอา 2 ใบนะ
เป้...อย่าลืมเจาะรูตากับปากมาด้วยนะเดี๋ยวเขาหายใจไม่ออก

ขอเป็นเข่งได้ป่ะ...จะเอาไปใส่ถ้วยรางวัลในครั้งหน้า..:biggrin:
ปล.ถ้าครั้งหน้า ผมกับเก๋ไม่ได้ถ้วย..
เก๋บอกว่า"โนกางเกง":boss: :boss:

อืมๆ..จัดไปเลย
HI5 น้องนุ่งไม่มีตอบเลยนะตอบแต่หญิงนะ คนเรา

อืมๆ..จัดไปเลย
HI5 น้องนุ่งไม่มีตอบเลยนะตอบแต่หญิงนะ คนเรา
ก้อยังมีคนตามเข้าไปถากถาง..

จะตอบก้อต่อเมื่อ..ญ..ให้กำลังใจเท่านั้น:boss: