ชาว K-sport หายไปไหนกันหมดเลยถ้าใครอยู่มารายงานตัวกันหน่อยนะนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31185
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

อยากได้เทียน่าเหมือนกับเจ๊แนนอะ

อยากได้มานานแระ

แต่เห็นในหนังสือ ลงว่า มีโฉมใหม่ เมเจอร์เชนจ์มาแล้วนะ

ขายในจีนก่อน

เห็นแล้ว อยากมากกกกกกกกกกกก

เหมือนตัวปัจจุบันจะสวยกว่าไหมนะ:redface:

ooy...หนอนมันแหย่อีกแล้ว..
เรานะ..อุตส่าห์ประคองตัวเงียบๆ
ขี้มันก้อเหม็นอยู่แล้ว..ยังจะเอาไม้มาเขี่ยอีก..Eหนอนนี่...:sweet_kiss: :sweet_kiss:

พี่เก๋ ขนมที่ให้กินอันเดียว มันอยู่นาน 8 ชม นะพี่ ถ้ากินเยอะเดี๋ยวเดี้ยงนะพี่

• กระทู้ ผู้เขียน
ถึง...ผู้แพ้การแข่งขันรุ่น B 13.5 ทุกท่าน(ที่รู้ตัวไม่ต้องให้เอ่ยนาม)
กรุณา..เพิ่มพลังตัวเองด้วยนะครับเพราะตอนนี้มีคนที่มาแรงกว่าพวกท่านและพลังเยอะกว่าพวกท่านด้วย
ปล.มิฉะนั้นท่านอาจจะไม่มีแม้แต่พลังที่จะพูดก็ได้นะ..อิอิ ( โดยเฉพาะนายตั้มสวนลุมๆ )
ปล.อีกทีลืมบอกว่า..เชิญเน็บแนมผู้แพ้กันให้เต็มที่เลยครับ..เชิญ

ถึง...ผู้แพ้การแข่งขันรุ่น B 13.5 ทุกท่าน(ที่รู้ตัวไม่ต้องให้เอ่ยนาม)
กรุณา..เพิ่มพลังตัวเองด้วยนะครับเพราะตอนนี้มีคนที่มาแรงกว่าพวกท่านและพลังเยอะกว่าพวกท่านด้วย
ปล.มิฉะนั้นท่านอาจจะไม่มีแม้แต่พลังที่จะพูดก็ได้นะ..อิอิ ( โดยเฉพาะนายตั้มสวนลุมๆ )
ปล.อีกทีลืมบอกว่า..เชิญเน็บแนมผู้แพ้กันให้เต็มที่เลยครับ..เชิญ

ใครหว่า...!

ไฟล์แนบ

76.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 76
เปิดคอมมาแทบช็อก...วันนี้ไม่มีปากเสียง..พูดได้คำเดียวว่า..

ขอบคุณที่ซ้ำเติม..

แต่ถ้าวันใดเป็นวันของผมขึ้นมา..
x5...:burn: :burn: :biggrin:

ใครหว่า...!

โดยเฉพาะคนที่เด้งตกรอบคนแรก ไม่ใช่ใครอื่น:embarrassed:

ในอดีตพูดเอาไว้เยอะกะคนที่กะลังมาแรง ณ ตอนนี้:tongue:

เตรียมตัวเลี้ยงข้าวเค้ายังจ๊ะ:redface::byebye: ที่รัก:rolleyes:

:sweet_kiss: :sweet_kiss: :sweet_kiss: :sweet_kiss: :sweet_kiss: :sweet_kiss: :sweet_kiss: :sweet_kiss: :sweet_kiss: :sweet_kiss: :sweet_kiss: :sweet_kiss: :sweet_kiss:

โดยเฉพาะคนที่เด้งตกรอบคนแรก ไม่ใช่ใครอื่น:embarrassed:

ในอดีตพูดเอาไว้เยอะกะคนที่กะลังมาแรง ณ ตอนนี้:tongue:

เตรียมตัวเลี้ยงข้าวเค้ายังจ๊ะ:redface::byebye: ที่รัก:rolleyes:

:sweet_kiss: :sweet_kiss: :sweet_kiss: :sweet_kiss: :sweet_kiss: :sweet_kiss: :sweet_kiss: :sweet_kiss: :sweet_kiss: :sweet_kiss: :sweet_kiss: :sweet_kiss: :sweet_kiss:

เลื้ยงเลย.......รออยู่..:biggrin:

ไปด้วย......อิอิ:biggrin: :biggrin: :biggrin: ว่าแต่ใครตกรอบแรก 13.5 ครับ....อยากรู้?????????????

ลองถามๆดูเองแล้วกันนะ ????
ว่ามีใครมีหลายคนด้วย อิอิอิอิ...

ฝากให้พี่ตั้มลองเอาไปทำดูเล่นๆๆนะ

ทำแบบนี้..วิ่งรุ่น 13.5 ได้ป่ะ..:confused: :confused:

ลองถามๆดูเองแล้วกันนะ ????
ว่ามีใครมีหลายคนด้วย อิอิอิอิ...
ช่วยบอกผมหน่อย......อยากรู้เรื่องชาวบ้านอ่ 5555 ว่าใครตกรอบแรก 13.5 :augenrollen: :augenrollen: :augenrollen: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin:

ช่วยบอกผมหน่อย......อยากรู้เรื่องชาวบ้านอ่ 5555 ว่าใครตกรอบแรก 13.5 :augenrollen: :augenrollen: :augenrollen: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin:
จารู้ไปทำไมวะ..
รู้ไว้ว่าคนตกรอบแรกขับ..cefiro แค่นี้พอ..:super: :super: :super:

จารู้ไปทำไมวะ..
รู้ไว้ว่าคนตกรอบแรกขับ..cefiro แค่นี้พอ..:super: :super: :super:

บอกมันไปเถอะพี่เด็กมันอยากรู้อยากเห็น
ตกลงว่าพี่จะบอกเองหรือให้ผมบอก อิอิอิอิ
แต่ที่รู้ๆ...คนที่แพ้ต้องดูแลตัวเอง(และต้องเลี้ยงข้าวด้วย)