ชาว K-sport หายไปไหนกันหมดเลยถ้าใครอยู่มารายงานตัวกันหน่อยนะนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31185
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
สงสัยจะเอาเป็นเมืองขึ้นให้ได้เลยเชียว...:biggrin:
ชื่อและนิยาม
เก๋แสงมณี..ทำRB..ดูแลชนีไม่ให้ตีกัน...

แหมคำนิยามมันช่างเท่จริงๆๆๆๆๆๆ
คิดได้ไงนี่..........................

ไป ไป ................... ด้วนะครับ

แหมคำนิยามมันช่างเท่จริงๆๆๆๆๆๆ
คิดได้ไงนี่..........................
ไอเดีย พี่ตั้ม บรรเจิดช่วงนี้...
น้องเก๋ รัชดา ชั้น3 บนยอดตึกที่สูงที่สุดของถนนรัชดา ย่านห้วยขวาง
ครายอ่ะ...
มีคนรู้ด้วย1คน...

5 5+

ไปดีก่า...
เมื่อยมากๆเลยอ่ะ...
เมื่อวานยิ่งซัดมอไซค์แพ้
แพ้เนี่ยไม่เจ็บใจเท่าแพ้แบบโดนเล่ห์กลโกงน่ะดิ...

5 5+

ไอเดีย พี่ตั้ม บรรเจิดช่วงนี้...
น้องเก๋ รัชดา ชั้น3 บนยอดตึกที่สูงที่สุดของถนนรัชดา ย่านห้วยขวาง
ครายอ่ะ...
มีคนรู้ด้วย1คน...

5 5+
ครายวะ...:confused:

ไปดีก่า...
เมื่อยมากๆเลยอ่ะ...
เมื่อวานยิ่งซัดมอไซค์แพ้
แพ้เนี่ยไม่เจ็บใจเท่าแพ้แบบโดนเล่ห์กลโกงน่ะดิ...

5 5+

คนเราจะโกงไม่โกงอยู่ที่ใจ.........
คนขี้โกงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง
ปล.คนเคยโดนโกงเหมือนกัน

คนเราจะโกงไม่โกงอยู่ที่ใจ.........
คนขี้โกงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง
ปล.คนเคยโดนโกงเหมือนกัน
หัวอกเดียวกานเลย...

เด๋วจะเข้าไปเฉลยเรื่อง น้องเก๋ ชั้น3 ที่อู่นะคร๊าบ...พี่น้องคร๊าบ

หัวอกเดียวกานเลย...

เด๋วจะเข้าไปเฉลยเรื่อง น้องเก๋ ชั้น3 ที่อู่นะคร๊าบ...พี่น้องคร๊าบ
ไม่ทราบว่าจะมาแถลงข่าววันไหนครับ....

.............ไม่รู้เรื่องกะเค้าหรอก แค่อยากรู้ด้วยคนอ่ะ.................

:smile: :smile:​

แนนงงอีกแระ
:burn: คงไม่เกี่ยวกะเก๋แสงมณี ทำ RB ดูแลชนีไม่ให้ตีกันนะ:burn:

1211882519_0.39276700.bmp
สังเกตพี่เก๋มณีให้ดีนะ

แต่รูปนี้พี่เก๋แสงมณี ทำRB ดูแลชนีไม่ให้ตีกัน ทำสายตาแปลกๆๆ :wink: หวานๆๆ ยังไงไม่รู้นะ:sweat:

มุมใสๆๆขอองพี่เก๋แสงมณี ทำRB ดูแลชนีไม่ให้ตีกันคะ:wink: :wink:

ไปกันหมดแล้ว ทั้งสำนัก

ส่วนเจ้าสำนัก ต้นว่า เห็นแวว ตั้งกะหมวกกันน๊อคแล้ว

คงจะต้องแสดงความเสียใจก่อนเลยนะถ้าคึดจะมาจีบเซลล์อ่ะ...
พอดีตอนนรี้เป้จีบเซลล์เรียบร้อยแล้วอ่ะ...
แล้วก็ดูท่าทางจะไปได้ดีตามแบบฉบับโรงเรียนเชฟโรเล็ตด้วยอ่ะนะ...
อิ๊ อิ๊

หล่อเลือกได้เจง ๆ

หึหึ :augenrollen:

เมื่อไหร่ว่ามา เดี๋ยวจัดให้...

ถ้าเงินวางเครื่องเหลือ ผมต้นไปด้วยนะคั๊บ :sexy_girl:

ไม่ปงไม่เป็นมันและกระเทย...ไปโว้ยเป้...เจ้เมื่อยอ่ะ..:boss:

น่าจะเมื่อยหรอกพี่ตั้ม

งานเข้าหลายคนขนาดนั้น :sweet_kiss:

คิดถูกแล้วมาสด้า3น่าจะดีกว่า(แต่สำหรับพี่ตอนนี้อยากได้.)......กระบะเชฟแบบเป้อะ

ขอบคุงคับ :burn:
ฝันใกล้เป็นจริงแระ จะได้แรงกับเขาเสียที
25โบในฝัน :sweet_kiss: อิ อิ อิ

ช่างเกย์ครับ เอ้ยช่างเก๋ครับตกลงจะมาหรือปล่าวครับ เงียบไปเลย