ชาว K-sport หายไปไหนกันหมดเลยถ้าใครอยู่มารายงานตัวกันหน่อยนะนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31185
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ดีครับท่านจําผมได้ป่าวรถสีเท่าที่ไปคันเดียวในกลุ่มcef71อ่ะครับk.sportรถแรงๆหลายคันเลยเนอะเอาไวเจอกันสนามหน้ารถผมวิ้ง14.53(1j โปออโต้)ครั้งหน้าจะต้องทําให้ได้ดีกว่าเดิมเดียวไปซุ่มทําใหม่ก่อนแล้วเจอกานๆๆๆๆๆๆ

ยานอนหลับผมมีเพียบเลย แต่มันไม่ฝัน หลับอย่างเดียวหลับลึกด้วย จะเอาก็บอกที่อยู่มาเดี๊ยวส่งไปให้

200 SX ได้ไงต้อง ฮอนด้า พรีลูด เท่านั้น
<!-- / icon and title --><!-- message -->
ดีครับท่านจําผมได้ป่าวรถสีเท่าที่ไปคันเดียวในกลุ่ม cef71อ่ะครับk.sportรถแรงๆหลายคันเลยเนอะเอาไวเจอกัน สนามหน้ารถผมวิ้ง14.53(1j โปออโต้)ครั้งหน้าจะต้องทําให้ได้ดีกว่าเดิมเดียวไปซ ุ่มทําใหม่ก่อนแล้วเจอกานๆๆๆๆๆๆ

เป้..อย่าเข้าใจผิด.. เจ้ถูกใส่ร้าย..โดนเหล่านังชนีวัยชรามันรังแก..เจ้อยากตาย..:sweet_kiss:
และแล้วตัวตนที่แทจิงของเค้าก้อปรากฎ......(เจ้อยากตาย..:sweet_kiss:) คิดแล้วหนาว พี่ตั้มระวี...555:byebye: :byebye: :byebye: :redface:

และแล้วตัวตนที่แทจิงของเค้าก้อปรากฎ......(เจ้อยากตาย..:sweet_kiss:) คิดแล้วหนาว พี่ตั้มระวี...555:byebye: :byebye: :byebye: :redface:
นังหนอนระทวย ...สวยล้ำหน้าแต่ราคาน้ำอัดลม..:sweet_kiss: :sweet_kiss:

ม่าย ม่าย ม่าย ม่าย ม่าย
ม่ายยยยยยยย

:sure:

ไอ้ที่พี่เก๋ อยากได้อ่ะ เซลล์ ไม่ช่ายรถ:super:
คงจะต้องแสดงความเสียใจก่อนเลยนะถ้าคึดจะมาจีบเซลล์อ่ะ...
พอดีตอนนรี้เป้จีบเซลล์เรียบร้อยแล้วอ่ะ...
แล้วก็ดูท่าทางจะไปได้ดีตามแบบฉบับโรงเรียนเชฟโรเล็ตด้วยอ่ะนะ...
อิ๊ อิ๊

ว่าแต่..พวกเรายังรอเป้มาเป็นสมาชิกใหม่อยู่นะ..เจ็บแค่ครั้งแรกเท่านั้นแหละ..เจ้ให้ชื่อไปเลยละกัน ...
เป้ฤดี..ชนีผีบ้า..คอมมอนเรล..
ชื่อเพราะมั๊ย..เจ้จัดหั้ย..:sweet_kiss: :sweet_kiss:
เล่นกานแบบนี้เลยเหรอตัวเอง...
แบบนี้เค้าก้อต้องเปลี่ยนรสนิยมแว๊วดิ...
:dribble: :dribble: :dribble:

อยากกินอ่ะ..ร้านอยู่ตรงไหน...:sexy_girl: :sexy_girl:
ไปเมื่อไหร่บอกมาเลยดีกว่า...
เด๋วพาไปเอง...
พี่ตั้ม...เห็นแล้วจะตะลึง
โคตะระ น่ารัก,ขาว,สวย,หมวย,นมตู้มเลยเฮีย...
พี่เก๋ยังแทบไม่เป็นอันซื้อขนมครกเลยอ่ะ...

5 5+ จุดไฟซะ

เล่นกานแบบนี้เลยเหรอตัวเอง...
แบบนี้เค้าก้อต้องเปลี่ยนรสนิยมแว๊วดิ...
:dribble: :dribble: :dribble:

ควรต้องเปลื่ยนอ่ะเป้ฤดี

เพราะไม่งั้นน้องจะเปนผู้ชายอาหารอันโอชะ:dribble:

ซึ่งต้องระวังตกเปนเหยื่อของฝูงชนีเฒ่าทั้งหลาย:wink:

ระวังอ่ะเก๋แสงมณี มีหมากฝรั่งด้วยนะ:sexy_girl:

มีเต่า..สไลด์เสาหรือเปล่า..จ๊ะ:biggrin:

ไม่ปงไม่เป็นมันและกระเทย...ไปโว้ยเป้...เจ้เมื่อยอ่ะ..:boss:

• กระทู้ ผู้เขียน
ดูรูปแล้วคิดเอาเองนะ:confused: :confused:

สังเกตพี่เก๋มณีให้ดีนะ

สังเกตพี่เก๋มณีให้ดีนะ
สงสัยจะเอาเป็นเมืองขึ้นให้ได้เลยเชียว...:biggrin:
ชื่อและนิยาม
เก๋แสงมณี..ทำRB..ดูแลชนีไม่ให้ตีกัน...

สงสัยจะเอาเป็นเมืองขึ้นให้ได้เลยเชียว...:biggrin:
โคตรแจ่มเลยคนนี้นำเสนอ
ชื่อเสียงเรียงนามอาจจะเปิดเผยไม่ได้....
ภาพชัดได้แค่นี้แหละมาจากมือถือ...
ขับเชฟ แล้วสาวๆเยอะยังงี้แหละ
5 5