• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

++บ้านcef Bangna-sukhumvit 71++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31243
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เป็นปกติของบูรพาวิถีครับ ...

ข้างบนลมแรง (มากๆ) ...

ผมขับรถไปทำงานที่ Wellgrow Estate ...

เวลาเลิกงานนะ รถบัสวิ่งกันเยอะๆ นี่ ลมดูด แถกันแพร๊ด ๆ ๆ ...

สรุปคือ ปกติครับ ...

ผมใส่โช๊คหน้าเดิม อัดน้ำมันใหม่ที่พรเทพ ...

น้ำมันแข็งกว่าเดิม 2 เบอร์ ...

สปริงเดิมตัด 1 นิ้วครับ ...

รองรับเครื่อง 2Jz-GE ครับ ...
ลูกค้ากรูวิ่งบนนั้น 160 กระจก MOONROOF ปลิวหายไปต่อหน้า ต่อตาเลยอ่ะ

น่ากัว จิงๆ บูรพาวิถี แต่อย่างน้อยผมว่า ยังดีกว่ามอเตอร์เวย์ คอสะพานอะไรไม่รู้ ชันมาก สงสารช่วงล่าง T_T

น่ากัว จิงๆ บูรพาวิถี แต่อย่างน้อยผมว่า ยังดีกว่ามอเตอร์เวย์ คอสะพานอะไรไม่รู้ ชันมาก สงสารช่วงล่าง T_T
มอเตอร์เวย์ ผมลงหลุมเลนซ้ายมาแล้ว แม่งใหญ่มาก
แสราดดดด

มอเตอร์เวย์ ผมลงหลุมเลนซ้ายมาแล้ว แม่งใหญ่มาก
แสราดดดด

เนี่ยแหละพี่ประเทศไทย แต่บอกตามตรงคับ อยากไปอยู่ จังหวัดสุพรรณบุรีมาก จังหวัดอะไรไม่รู้ถนนใหญ่เรียบมาก เป็นหลุมนิดหน่อย หรือถนนแตก สั่งทุบ ทำใหม่เรย แต่ต้องระวัง 10 ล้อแทน ผมเคยขับรถไปแล้วจะแซง 10 ล้ออยู่ดีๆ หินจาก10ล้อ กระแทกเข้าเต็มกระจกหน้า ถึงกับจอดเรย ดีนะหินไม่เข้ามาโดนคนไม่งั้นนอนโรงบาลแน่คับ ส่วนกระจกไม่เหลือเรย :coolly-0015:

เนี่ยแหละพี่ประเทศไทย แต่บอกตามตรงคับ อยากไปอยู่ จังหวัดสุพรรณบุรีมาก จังหวัดอะไรไม่รู้ถนนใหญ่เรียบมาก เป็นหลุมนิดหน่อย หรือถนนแตก สั่งทุบ ทำใหม่เรย แต่ต้องระวัง 10 ล้อแทน ผมเคยขับรถไปแล้วจะแซง 10 ล้ออยู่ดีๆ หินจาก10ล้อ กระแทกเข้าเต็มกระจกหน้า ถึงกับจอดเรย ดีนะหินไม่เข้ามาโดนคนไม่งั้นนอนโรงบาลแน่คับ ส่วนกระจกไม่เหลือเรย :coolly-0015:
เค๊าจะเปลี่ยนชื่อจังหวัด เป็นจังหวัด บรรหาร - แจ่มใส แล้วครับ

พี่ๆ วันนี้ผมไปดูรถ ดิฟ แถวบ้านมา คับ จะมีแข่ง เสาร์-อาทิตย์นี้แล้ว
สนามดิฟ วันเดอร์เวริ์ด งาน drift ของ M-max วันนี้ Test มีชน กำแพงหลายคันเรย พี่ๆ ท่านใดว่างๆ มาดูเค้าแข่งดิฟกันนะคับ (A31 มาดิฟเพียบเรย เหงและอยากเอาไปทำดิฟมั่งจัง)

แวะมาเยี่ยม ยังเลวใช้ได้เหมือนเดิม243

ตัวอะไรของพี่วะเนี่ย...

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #6,675
เบื่อว่ะ....6 เดือนละ เฮ่ออออออ

สวัสดีครับพี่น้องชาว71ทุกคน ผมหายไปนานมีบัตรงานแข่งรถดริฟท์มาฝาก
DRIFT COMPETITION 2010 วันที่ 3-4 JULY 2010 มีบัตรแบบ2วันและ1วัน
ที่สนาม WONDER WORLD PARK รามอินทรา บัตรมี 15 ใบครับ

ไฟล์แนบ

56.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 32
เออ...ขอบใจ บัตรดูดริ๊ฟท์............
เพ่โจ้ แกโผล่มาได้งัยวะเนี่ย เอิ๊กๆๆๆ สงสัยว่างแระ
รูปที่แกยืนกอดอก นี่โคดเท่ชิหาย เหมือน 375 บอกว่าแกยืนดู
243 แอบพาไอ่พู่ ขึ้นไปฉกเงินในกาเป๋าแกบนห้อง
ฮ่าฮ่าฮ่า.... สนใจดูคลิปป่ะ เอิ๊กๆๆๆ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #6,679
สวัสดีครับพี่น้องชาว71ทุกคน ผมหายไปนานมีบัตรงานแข่งรถดริฟท์มาฝาก
DRIFT COMPETITION 2010 วันที่ 3-4 JULY 2010 มีบัตรแบบ2วันและ1วัน
ที่สนาม WONDER WORLD PARK รามอินทรา บัตรมี 15 ใบครับ
เอามาให้กูที่บ้านด้วย แสรดดดดดด

เออ...ขอบใจ บัตรดูดริ๊ฟท์............

เพ่โจ้ แกโผล่มาได้งัยวะเนี่ย เอิ๊กๆๆๆ สงสัยว่างแระ
รูปที่แกยืนกอดอก นี่โคดเท่ชิหาย เหมือน 375 บอกว่าแกยืนดู
243 แอบพาไอ่พู่ ขึ้นไปฉกเงินในกาเป๋าแกบนห้อง

ฮ่าฮ่าฮ่า.... สนใจดูคลิปป่ะ เอิ๊กๆๆๆ
55555555 มีถ่ายไว้เหรอ

ใครคับ ไอ375อ่ะป๋า ....เล่นเลยมั๊ย

ปล.มีคลิปด้วยเหรอ....อูยย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม