• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

++บ้านcef Bangna-sukhumvit 71++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31243
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

อืม เรื่องดีๆมีสาระไม่เหมาะกับคนอย่างไอทิด

กรูเลยพิมพ์ต่อไม่ได้เลยเนี่ย...

ปล..เออ ทำตัวดีแบบนี้ซิย่าถึงจะร๊ากกกกกกกกก
ไอ243
ณ.เวลา 15.20 น.

แก้ไขล่าสุด:
  • กระทู้ ผู้เขียน
  • #6,623
กรูเลยพิมพ์ต่อไม่ได้เลยเนี่ย...

ปล..เออ ทำตัวดีแบบนี้ซิยายถึงจะร๊ากกกกกกกกก
ไอ243
ณ.เวลา 15.20 น.
ไอสาดดดดดดดดด

ตกลงเน็ทของทรูไม่ดีใช่มั้ย..เห็นในทีวีมันบอกสามร้อยก่าบาท..ว่าเปลี่ยนไปใช้ซะหน่อย

ตอนนี้ใช้ของ tot เดือนเกิบหกร้อยเหมือนกัน..ใช้ได้มั่งไม่ได้มั่ง.......ประเทศชาติ

โปรไหน 300 ก่าหว่า

tot เน่าสัดๆอ่ะ

ทรูถ้าคู่สายไม่ว่างก็ อดนะน้ากิ๊ฟ

ผมว่าพวกบอร์ดแบน อะดีนะ ไม่ต้องใช้โทรสัพบ้านด้วย

สวัสดียามเช้า...

โปรไหน 300 ก่าหว่า

tot เน่าสัดๆอ่ะ

ทรูถ้าคู่สายไม่ว่างก็ อดนะน้ากิ๊ฟ

ผมว่าพวกบอร์ดแบน อะดีนะ ไม่ต้องใช้โทรสัพบ้านด้วย

แต่มันก็ต้องลากสายเข้ามาในบ้านอยู่ดี ..

ตามนั้นคับ.. เฟิร์ม!!!.. :coolly-0017::coolly-0028:

โครงการทำดีเพื่อน้อง(นักศึกษา) ครั้งที่ 9
...กลุ่ม"โลมาขี้เมา" ผู้สนับสนุนหลักอย่างเป็นทางการ...

โครงการดีๆแบบนี้ รับสมัคสมาชิกป่าวคับ...:coolly-0033:

สัดเอ้ย เข้ามาบ้านทีไร ขัดตาชิหาย เมื่อไหร่จะเลิกเข้ามาวุ่นวายในบ้านกรูซะที
:coolly-0043:............................ ...อ่อ:coolly-0003: นึกออกละ ....รู้กันๆ:coolly-0010:

พี่ๆ ชื่อ อะไรกันมั่งเนี่ย ผมจะได้เรียกถูก วันมิตติ้งครั้งที่ผ่านมา จำชื่อกันไม่หวัดไม่ไหว

พี่ๆ ชื่อ อะไรกันมั่งเนี่ย ผมจะได้เรียกถูก วันมิตติ้งครั้งที่ผ่านมา จำชื่อกันไม่หวัดไม่ไหว
วันนี้เค๊าอยู่บ้านไอบิ๊กที่ซอยปรีดี 4 กันอ่ะครับ
ลองแวะมาดูจิ

ดูรายชื่อได้ที่ นี่เลยเอ ส่วนใครเป็นใคร ต้องแวะไปเจอที่ปรีดีซอย4 สุขุมวิท 71นะครับ

https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/2489

ไอ้ไก่เป็นไงบ้าง ที่สอนมันเมื่อคืนมันนำไปใช้รึยัง :coolly-0028:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #6,637
ไอ้ไก่เป็นไงบ้าง ที่สอนมันเมื่อคืนมันนำไปใช้รึยัง :coolly-0028:
55555 สัด สอนกันเป็นจิงเป็นจัง
คิดถึงพี่ไอไก่....
หึ ไอสัด มึงจะเอาใครแน่

55555 สัด สอนกันเป็นจิงเป็นจัง

หึ ไอสัด มึงจะเอาใครแน่

90% ผมว่าแม่งนำไปปฎิบัติแน่ๆ

แค่ตอนกรอกหูมันก็เห็นแม่ง ขึ้นตาแล้ว :coolly-0028:

ช่วงนี้ในเวปมีไรน่าตื่นเต้นมั่งคับพี่น้อง ส่งข่าวด้วยโว้ยยย

ช่วงนี้ในเวปมีไรน่าตื่นเต้นมั่งคับพี่น้อง ส่งข่าวด้วยโว้ยยย

ทานพี่ หายหน้าหายตาไปนานเลยนะคับพี่ สุขสบายดีนะคับ รวย รึยัง

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม