• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

++บ้านcef Bangna-sukhumvit 71++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31243
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

พี่บิ๊กเบอร์ใหม่ผม0844641115คิดถึงเพื่อนมากเลย

เน็ทที่บ้านโดนตัด เซร็ง.... แม่งคิดห่าไรว่ะแต่ละเดือนไม่เท่ากันทั้งๆที่599 ก่อน vat
เดือนนึงมา 400กว่า มั่ง 600กว่ามั่ง เด๋วเดือนนี้มาตัดแล้วคิดกรูอีกจะโทรไปด่าแม่ง..

เน็ทที่บ้านโดนตัด เซร็ง.... แม่งคิดห่าไรว่ะแต่ละเดือนไม่เท่ากันทั้งๆที่599 ก่อน vat
เดือนนึงมา 400กว่า มั่ง 600กว่ามั่ง เด๋วเดือนนี้มาตัดแล้วคิดกรูอีกจะโทรไปด่าแม่ง..
โฉมน้ามหน้า....5555...:coolly-0028:

จริงค่าใช้มัน 599+vat อ่ะ จะตก 6ร้อยกว่าบาท

ไอ้ 400 กว่านี้เป็นรอบเดือนแรกป่าว

มันไม่เต็มเดือนคิดตามใช้จริงๆ

5555555555555555555555555555555555

พนักงานสาวป่าวพี่ ถ้าใช่เด่วผมลงไปจัดการให้ ...อิิิอิ

จริงค่าใช้มัน 599+vat อ่ะ จะตก 6ร้อยกว่าบาท

ไอ้ 400 กว่านี้เป็นรอบเดือนแรกป่าว

มันไม่เต็มเดือนคิดตามใช้จริงๆ

มันมาเป็นสเต็ปเลย 400กว่า 600กว่า บางครั้งมา 500 กว่า แม่งไม่เท่ากันซักเดือน

มันมาเป็นสเต็ปเลย 400กว่า 600กว่า บางครั้งมา 500 กว่า แม่งไม่เท่ากันซักเดือน
เปลี่ยนคอมฯใหม่..เปลี่ยนเมียใหม่...

เด๋วดีเอง...................ปายแระ แว๊บ!!! :coolly-0017:

จริงๆถ้าเดือนนึง 599
รวมVAT ก็น่าจะ 640.93 นะพี่
ลองโทรไปถามมันดูดีกว่า

ไม่เคยเป็นนะ

สงสัยพี่เป็นบุคคลพิิเศษมั้ง

555

แล้วทุกวันนี้ลุงดีขึ้นยัง...
ดีขึ้นก่าเดิมเยอะเรย..
ของป๋มนี่เมียไม่ต้องเปลี่ยน
แต่ต้องเปลี่ยนกิ๊กบ่อยๆ.......:coolly-0017:

ดีขึ้นก่าเดิมเยอะเรย..
ของป๋มนี่เมียไม่ต้องเปลี่ยน
แต่ต้องเปลี่ยนกิ๊กบ่อยๆ.......:coolly-0017:

กิ๊กน้าเยอะป่าว..ชื่อไรบ้าง จะได้บอกเมียน้าถูก..5555

ถึงพี่บอย 357
ผมได้โทรติดต่อให้แล้วเมื่อเช้านี้ 8.32น.
คุณผู้หญิงมันแจ้งตามข้อความด้านล่างนี้อ่ะครับ

ขออภัยค่ะ
หมายเลขของคุณไม่สามารถใช้บริการได้
กรุณาเติมเงินด้วยค่ะ
ตุ๊ดๆๆๆ

ผมช่วยพี่ได้เท่านี้จริงๆ
:coolly-0010::coolly-0046:​

ตกลงเน็ทของทรูไม่ดีใช่มั้ย..เห็นในทีวีมันบอกสามร้อยก่าบาท..ว่าเปลี่ยนไปใช้ซะหน่อย

ตอนนี้ใช้ของ tot เดือนเกิบหกร้อยเหมือนกัน..ใช้ได้มั่งไม่ได้มั่ง.......ประเทศชาติ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม