• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

++บ้านcef Bangna-sukhumvit 71++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31243
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #6,641
90% ผมว่าแม่งนำไปปฎิบัติแน่ๆ

แค่ตอนกรอกหูมันก็เห็นแม่ง ขึ้นตาแล้ว :coolly-0028:
แม่งคุยเรื่องไรไม่คุย เสือกมาคุยเรื่องนี้กะกู
แหม ไอสาดดด เหลือเก๊ะกะช่องฟิช 5555

พรุ่งนี้ไป ซายูริ

เอ้ยยไม่ใช่! เชียงใหม่ ...

แม่งคุยเรื่องไรไม่คุย เสือกมาคุยเรื่องนี้กะกู
แหม ไอสาดดด เหลือเก๊ะกะช่องฟิช 5555
แม๊ ไอแม่เยอะคุยเหนือผิดกลุ่มแล้ว5555

หวัดคับพี่ทุกคน
ช่วงนี้เที่ยวบ่อยไม่อะ
ผมเปลี่ยนเบอร์ใหม่แล้วน่ะ088-6103547
หนึ่ง

ฝากบอกไอ้ไก่ด้วยนะพี่ เมื่อวานมันได้ไป 2 หัว = ร้อยนึงแล้วนะ

มันบอกใช่ป่าวว่าจะเลี้ยงเหล้า :coolly-0028:

ผมเปลี่ยนเบอร์ใหม่แล้วน่ะ088-6103547
หนึ่ง

พิมพ์ในลายเซ็น ใจเย็นๆไม่ต้องรีบ....

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #6,651
หนึ่ง
พ้นโทษแล้วเหรอ......แอ๊
ฝากบอกไอ้ไก่ด้วยนะพี่ เมื่อวานมันได้ไป 2 หัว = ร้อยนึงแล้วนะ

มันบอกใช่ป่าวว่าจะเลี้ยงเหล้า :coolly-0028:
แล้วบอกจะไปพร้อมกัน....

แวะมาเยี่ยม ยังเลวใช้ได้เหมือนเดิม243

แก้ไขล่าสุด:
เก็บภาพเก่า รถกุ สมัยซดกะ รถปีศาจ คลอง 5 ตอนนี้ไม่รุจบเรื่องยังไง ใครรู้ลองบอกหน่อย

ที่ไทยแลนด์เซอร์กิจ

ไฟล์แนบ

30 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 43
งานเข้าแล้วคับ พี่ๆ พึ่งกลับมาจากพัทยา เมื่อวานนี้ ขึ้นทางด่วน บรูพาวิที ขับไป 120 อะคับ รู้สึกว่า ท้าย รถมันส่ายๆ ดิ้นๆ เป็นเพราะ ช่วงล่าง หรือ cefiro เป็นแบบ นี้อยู๋ปกติอะคับ ว่าจะ ถามพี่ๆ ในกลุ่ม ด้วย ว่าปกติใส่โช๊ค หน้าอะไร กันอะคับ อยาก set ช่วงล่างแบบใช้งานใน กทม อะคับ :coolly-0033:

พี่ 243....ฝากความคิดถึง ให้ พี่ 901 ด้วยนะ ยังรู้สึกดีๆเหมือนเดิมค่ะ ไม่เคยลืม:coolly-0001:

งานเข้าแล้วคับ พี่ๆ พึ่งกลับมาจากพัทยา เมื่อวานนี้ ขึ้นทางด่วน บรูพาวิที ขับไป 120 อะคับ รู้สึกว่า ท้าย รถมันส่ายๆ ดิ้นๆ เป็นเพราะ ช่วงล่าง หรือ cefiro เป็นแบบ นี้อยู๋ปกติอะคับ ว่าจะ ถามพี่ๆ ในกลุ่ม ด้วย ว่าปกติใส่โช๊ค หน้าอะไร กันอะคับ อยาก set ช่วงล่างแบบใช้งานใน กทม อะคับ :coolly-0033:

เป็นปกติของบูรพาวิถีครับ ...

ข้างบนลมแรง (มากๆ) ...

ผมขับรถไปทำงานที่ Wellgrow Estate ...

เวลาเลิกงานนะ รถบัสวิ่งกันเยอะๆ นี่ ลมดูด แถกันแพร๊ด ๆ ๆ ...

สรุปคือ ปกติครับ ...

ผมใส่โช๊คหน้าเดิม อัดน้ำมันใหม่ที่พรเทพ ...

น้ำมันแข็งกว่าเดิม 2 เบอร์ ...

สปริงเดิมตัด 1 นิ้วครับ ...

รองรับเครื่อง 2Jz-GE ครับ ...

ผมขับรถไปทำงานที่ Wellgrow Estate ...

เวลาเลิกงานนะ รถบัสวิ่งกันเยอะๆ นี่ ลมดูด แถกันแพร๊ด ๆ ๆ ...

ผมใส่โช๊คหน้าเดิม อัดน้ำมันใหม่ที่พรเทพ ...

น้ำมันแข็งกว่าเดิม 2 เบอร์ ...

ขอบคุณคับพี่ มีเบอร์ร้าน พรเทพไหมคับพี่

มะก่อนขับกระบะหลังคาสูงไประยอง

ลมมาทีแถน่ากัวชิหาย

ไม่กล้าขับไวเลย

ลูกค้ากรูวิ่งมา 160 กระจก MOONROOF ปลิวหายไปต่อหน้า ต่อตา

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม