• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

++บ้านcef Bangna-sukhumvit 71++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31243
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ทำใจได้เหรอ ขายรถ....ทำมาซะขนาดนี้

น่านอ่ะจิ......

เจอพี่เอ้บ่อยมั๊ย เจอบ่อยฝากบอกด้วยโทรศัพย์รับมั่งนะ จะเอารถไปซ่อม จะถามว่างานเยอะป่าว....

พี่ๆ คับ ช่วงนี้ผมอาจจะไม่ได้เข้ามาคุยกับพี่ๆกันนะ คับ พอดีคุณยายผมเสีย
ผมกำลังยุ่งเรื่องช่วยงานศพคุณยายอยู่คับ

พี่ๆ คับ ช่วงนี้ผมอาจจะไม่ได้เข้ามาคุยกับพี่ๆกันนะ คับ พอดีคุณยายผมเสีย
ผมกำลังยุ่งเรื่องช่วยงานศพคุณยายอยู่คับ

เสียใจด้วยนะครับ

เสียใจด้วยคับ ไม่เป็นไรช่วงนี้ก้อยุ่งๆเหมือนกัน

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #6,712
อ้า เสียใจด้วยคับเอ.........

ขอแสดงความเสียใจด้วยครับเอ
ตอนนี้รับผิดชอบ ดูแลคนใกล้ตัวก่อนครับ
เอาไว้ว่างแล้วค่อยมาสังสรรค์กันก็ได้ โอกาสมีอีกเยอะครับ

เสียใจด้วยคับ

เจอพี่เอ้บ่อยมั๊ย เจอบ่อยฝากบอกด้วยโทรศัพย์รับมั่งนะ จะเอารถไปซ่อม จะถามว่างานเยอะป่าว....

บ่อยคับ อาทิตย์นึงไอซ์จะไปอู่ประมาณ 1-2 วันอ่ะพี่ เด๋วบอกให้ๆ เบอร์แปลกแกไม่ค่อยรับด้วย อิอิ

หวัดดีครับ พี่ๆ71..

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #6,717
แม่งหายหัวไปไหนกันหมดวะ....

ซุ่มโป่ง:coolly-0015::coolly-0015::coolly-0015:

พักนี้ แม่มเบื่อ ๆ ยังไง ไม่รู้ เห้ออออออ..

เคอ หลง ป่ง ปิ๊ง เซียว...

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม