• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

++บ้านcef Bangna-sukhumvit 71++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31243
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ใครอยากทำงาน สยามกลการ ที่เดียวกะกรูมั่ง โทรมานะเดี๋ยวฝากให้เลย อิอิ

เงินดีมั้ยพี่ เเละเป็นยังไงมั่งอะ สนใจ อิอิ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #6,744
วันนี้รู้เรื่อง........

ไม่เสร็จ รอสีแห้ง
เพราะวันนี้ฝนตก รอไปก่อนนนน

พี่คิดได้ไงเนี่ยยยยยยยย 55555

ปล.แต่ว่าฝนมันก็ตกจริงๆ หรือว่าสียังไม่เเห้ง:coolly-0043:

ยังตื่นเต้นทุกทีที่เห็นเซฟวิ่งบนถนน หรือจอดอยู่ที่ไหนก็ตามที่ผ่านไปเจอ

รอลูกไอทิดบวชอ่ะ รถเสร็จพอดี

ยังตื่นเต้นทุกทีที่เห็นเซฟวิ่งบนถนน หรือจอดอยู่ที่ไหนก็ตามที่ผ่านไปเจอ
ผมยังเห็นรถน้าวิ่งอยู่แถวบ้านผมเลย เสียดายเนอะ:coolly-0033:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #6,756
กาลครั้งหนึ่ง ไม่นานมาก..........

มาดไอตัวดูดบุหรี่นี่แม่ง เหลือแดก

กาลครั้งหนึ่ง ไม่นานมาก..........

มาดไอตัวดูดบุหรี่นี่แม่ง เหลือแดก
เออจิง ...ดูท่าพี่เขาดิ ได้ฟิวจิงๆ มาดเหมือนมาเฟียหนังฮ่องกง

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม