• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

++บ้านcef Bangna-sukhumvit 71++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31243
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

อย่างน้อยผมก็ช่วยให้เพื่อนมีความสุขด้วยกัน แม้จะต้องไปยืมเงินกับเพื่อนอีกคนมา:coolly-0031:

อุ่ยยยย พักนี้เข้าเวปบ่อยนะ รู้ว่ามีคนด่าใช่มะ..555

:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:

เล่นเลยป่ะละ ....

ช่วงนี้มาเต็ม ....

คุยกันแบบนี้ พี่ตี๋ เค้าไม่ได้อะไรเลยนะ :coolly-0028:

แวะเข้ามาบอกแค่ว่า...ยังรู้สึกดีๆเหมือนเดิมนะ พี่เอก
ไม่เคยลืม พี่ 901....:coolly-0032:

ดีคับผมอยู่แถวอ่อนนุช17คับ

ว่างๆมานั่งเล่น อ่อนนุช44 บ้างก็ได้คับ ( ชั้นล่างห้องแรกหัวมุม โรสการ์เด้น ) ติดกำแพงร้านขายอะไหล่แว๊นด์ ผมชื่อ บอลคับ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #6,795
ยินดีต้อนรับคับ
ว่างๆมานั่งเล่น อ่อนนุช44 บ้างก็ได้คับ ( ชั้นล่างห้องแรกหัวมุม โรสการ์เด้น ) ติดกำแพงร้านขายอะไหล่แว๊นด์ ผมชื่อ บอลคับ
นี่มันกระทู้ 71 มึงจะอ่อนนุช ไปตั้งใหม่โน่น...ไอเด็กแว้น
55555555 หัดมาหากูมั่งนะ ไอสาดดดดดด

ตลกไรว่ะ:coolly-0022:
เพื่อนเล่นเหรอ:coolly-0014:
เด่วเจอกูที่สนาม:coolly-0034:
ไปใส่เทอร์ใบมาก่อนแล้วค่อยมาคุยกัน แค่เครื่อง ยูแซด ฮ่า ๆๆๆๆ

ยินดีต้อนรับคับ

นี่มันกระทู้ 71 มึงจะอ่อนนุช ไปตั้งใหม่โน่น...ไอเด็กแว้น
55555555 หัดมาหากูมั่งนะ ไอสาดดดดดด

เออช่วงนี้กรู.....ไม่ค่อยว่างแล้ว
ไม่มีไรทำ......เปิดร้าน แว๊นด์ แม่มซะเลยยยย

ช่วงนี้มีไรตื่นเต้นมั่งคับพี่น้องๆๆๆๆๆๆ

วันก่อนตอนเย็นผ่านก็ว่าเซฟใครจอดหน้าร้าน 2คัน
ระวังแกงไอ้มืดมาถล่อมนะ ไปเปิดใกล้ๆบาร์มันอะ 55555

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม