• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

++บ้านcef Bangna-sukhumvit 71++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31243
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

วันก่อนตอนเย็นผ่านก็ว่าเซฟใครจอดหน้าร้าน 2คัน
ระวังแกงไอ้มืดมาถล่อมนะ ไปเปิดใกล้ๆบาร์มันอะ 55555
ตั้งแต่มันมาถ่ายรูปร้านเมิง นี่มันยังไม่กลับประเทศอีกเหรอว่ะ
ฮ่า ๆ ๆ

วันก่อนตอนเย็นผ่านก็ว่าเซฟใครจอดหน้าร้าน 2คัน
ระวังแกงไอ้มืดมาถล่อมนะ ไปเปิดใกล้ๆบาร์มันอะ 55555

โหๆ

นานๆเข้ามาที ไม่ต้องรีบพิมพ์พี่

55555

พื้นที่ผม.......จับแม่มขังรวมก็จบแล้ว:coolly-0003:

โหๆ

นานๆเข้ามาที ไม่ต้องรีบพิมพ์พี่

55555

ไ อ้ เ หี้ ย
กูพิมพ์ช้าพอรึยัง

ตั้งแต่มันมาถ่ายรูปร้านเมิง นี่มันยังไม่กลับประเทศอีกเหรอว่ะ
ฮ่า ๆ ๆ

ตอนนี้เหมือนจะมาสร้างอาณาณิคมแล้วว่ะ
ทั้งไอ้มืด ทั้งลาติน คนขาว
กูว่าอีกไม่นาน ซอย อ่อนนุช44 คงเหมือนแถวลองบีชแหง

ตอนนี้เหมือนจะมาสร้างอาณาณิคมแล้วว่ะ
ทั้งไอ้มืด ทั้งลาติน คนขาว
กูว่าอีกไม่นาน ซอย อ่อนนุช44 คงเหมือนแถวลองบีชแหง
ม่ะคืนกรูขับผ่านซอยนานา นึกว่ากรูอยู่ดินแดนภารตะ เขร้ แขกทั้งนั้น
กรูว่าซอยนานาแม่งตกเป็นเมืองขึ้นของแขกแล้วว่ะ
อีกไม่นาน อ่อนนุช 44 คงโดนไอมืดตีเมืองแตกแหง ๆ

เออช่วงนี้กรู.....ไม่ค่อยว่างแล้ว
ไม่มีไรทำ......เปิดร้าน แว๊นด์ แม่มซะเลยยยย
อย่างว่าคนมีเงิน ทำอะไรก้อไม่ผิดหรอก ไม่ทราบว่าจะเปิดเป็นทางการเมื่อไหร่คับ เผื่อผมจะเข้าไปชมร้าน

ม่ะคืนกรูขับผ่านซอยนานา นึกว่ากรูอยู่ดินแดนภารตะ เขร้ แขกทั้งนั้น
กรูว่าซอยนานาแม่งตกเป็นเมืองขึ้นของแขกแล้วว่ะ
อีกไม่นาน อ่อนนุช 44 คงโดนไอมืดตีเมืองแตกแหง ๆ
ไม่รู้เหรอพี่ว่าพวกมันจะมาครองประเทศแล้ว แม่งโคตรเยอะเลย เดินไปทางไหนก้อเจอพวกมัน ยิ่งกว่าเอเลี่ยนอีก อิอิอิ ๆๆๆๆ

ไม่หรอกคับพี่.....ถ้าจะให้มันหายไปเลยก็ได้( พวกดำ )

แต่เพื่อ.....มนุษยชาติ มันไม่ทำให้ผมเดิดร้อนก็ OK นะ

อย่างว่าคนมีเงิน ทำอะไรก้อไม่ผิดหรอก ไม่ทราบว่าจะเปิดเป็นทางการเมื่อไหร่คับ เผื่อผมจะเข้าไปชมร้าน

เงินอ่ะ....มีทุกคนแต่จะ มีมากมีน้อย นั้นต้องไขว้คว้าคับพี่น้อง

ส่วนเรื่องเปิดร้าน อย่างเป็นทางการ ต้องคงจะเป็นเดือนหน้าโน้นแหละ

เงินอ่ะ....มีทุกคนแต่จะ มีมากมีน้อย นั้นต้องไขว้คว้าคับพี่น้อง

ส่วนเรื่องเปิดร้าน อย่างเป็นทางการ ต้องคงจะเป็นเดือนหน้าโน้นแหละ
[/QUOTE]
คับใช่แล้วคนเราต้องไขว่คว้าหาเงิน อย่างงี้ต้องทำงานอีกเป็น 2-3 เท่าดิ (กว่าจะรวยนิ ๆ)

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #6,810
ไอ 649 กูไม่รู้ว่ามึงที่พิมพ์นี่ ไอเดี่ยว
หรือไอตุ๊กนะ แต่ถ้าเป็นไอตุ๊ก มึงพิมพ์
มึงพูดอะไร มึงก็ไปบอกผัวมึงด้วย ว่ามึงพิมพ์
อะไรไว้ ไม่ใช่เดี๋ยวมีปัญหา มาบอกว่า
มันไม่รู้เรื่อง...ถ้ามึงอยากเล่น สมัครล็อคอิน
ใหม่ไปเลย...ป้องกันการเกิดปัญหา
เข้าใจนะ......

ไอ 649 กูไม่รู้ว่ามึงที่พิมพ์นี่ ไอเดี่ยว
หรือไอตุ๊กนะ แต่ถ้าเป็นไอตุ๊ก มึงพิมพ์
มึงพูดอะไร มึงก็ไปบอกผัวมึงด้วย ว่ามึงพิมพ์
อะไรไว้ ไม่ใช่เดี๋ยวมีปัญหา มาบอกว่า
มันไม่รู้เรื่อง...ถ้ามึงอยากเล่น สมัครล็อคอิน
ใหม่ไปเลย...ป้องกันการเกิดปัญหา
เข้าใจนะ......
คงจะไม่มีปัญหาหรอกพี่ นี่ตุ๊กเอง หนูก้อคุยกับพี่บอลนะ มันคงไม่มีเรื่องหรอก แต่ถ้าพี่กลัวหนูเล่นแล้วมีปัญหาล่ะก้อ หนูไม่เล่นก้อได้ค่ะ ไม่อยากมีปัญหานะ
อืม ถ้าพี่บอลเขาไม่เข้าใจความหมายว่าคุยเล่น หนูก้อขอโทษด้วยพี่บอลด้วยแล้วกัน

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #6,814
คงจะไม่มีปัญหาหรอกพี่ นี่ตุ๊กเอง หนูก้อคุยกับพี่บอลนะ มันคงไม่มีเรื่องหรอก แต่ถ้าพี่กลัวหนูเล่นแล้วมีปัญหาล่ะก้อ หนูไม่เล่นก้อได้ค่ะ ไม่อยากมีปัญหานะ
อืม ถ้าพี่บอลเขาไม่เข้าใจความหมายว่าคุยเล่น หนูก้อขอโทษด้วยพี่บอลด้วยแล้วกัน
ไม่ได้ห้ามที่จะเล่น แต่มึงเล่นล็อคอินผัวมึง แล้วยังใช้
สำเนียง "ผม" "คับ" ถ้าคนไม่รู้ ก็ต้องเข้าใจว่าเป็น
ไอเดี่ยว ไอพูดดีก็ดีไป เกิดพูดไม่เข้าหู เดี๋ยวก็มีปัญหา
ทั้งที่ไอเดี่ยวไม่รู้ ฉะนั้น เวลามึงเล่น ก็ใช้วาจาสำเนียงมึง
ไปเลย ไม่มีใครว่ามึงหรอก ไม่ต้องมาทำคับๆผมๆ
โอเคนะน้อง......

แล้วพี่ตี๋หล่ะ :coolly-0046:

+++"จะร้อง"+++
55555555555555

ไม่ได้ห้ามที่จะเล่น แต่มึงเล่นล็อคอินผัวมึง แล้วยังใช้
สำเนียง "ผม" "คับ" ถ้าคนไม่รู้ ก็ต้องเข้าใจว่าเป็น
ไอเดี่ยว ไอพูดดีก็ดีไป เกิดพูดไม่เข้าหู เดี๋ยวก็มีปัญหา
ทั้งที่ไอเดี่ยวไม่รู้ ฉะนั้น เวลามึงเล่น ก็ใช้วาจาสำเนียงมึง
ไปเลย ไม่มีใครว่ามึงหรอก ไม่ต้องมาทำคับๆผมๆ
โอเคนะน้อง......
เข้าใจแล้วพี่

a311012, A311078*, A31655, A31849*
[TBODY] [TD class=tcat colSpan=2>มีคนกำลังดูหัวข้อนี้อยู่ : 4 คน ( เป็นสมาชิก 4 คน และ บุคคลทั่วไป 0 คน ) [/TD] [/TBODY]
มากันเพียบเลย 55

คิดฮอดหลาย.....

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม