• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

++บ้านcef Bangna-sukhumvit 71++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31243
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

มีเเต่อุบัติเหตุ ครับ

โดนเลี้ยวตัดหน้ากระทันหัน ไฟเลี้ยวมันก้อไม่เปิดครับ พี่ (ที่รู้ๆมันเพิ่งหัดขับรถครับ ผมนี่อยากจะกระทืบมันเเมร่........ตรงนั้นเลย เเต่เกรงว่าเรื่องมันจะยาว เลยโทรเเจ้ง ตำรวจที่โรงพักหนองบัวมาคุย)
อาการเสียหาย หน้าซ้าย ยุบ มาเลย ประตูซ้าย เปิดไม่ได้ 1 บานครับ
ผม นี่ เซ็ง เลยพี่ เเต่คันที่ชนไม่ใช่ cefiro เป็น BMW
เฮ้อ.... ผมละเซ็งๆ โครต ๆ ไปเที่ยวทั้งที เสือกเจออุบัติเหตุหายสนุกเลยครับ

่นี่ถ้าชนเเถว กทม. ผมจะไม่ว่ารัยเลยน่ะ ไปชนอยู่ นครสวรรค์ เเยกหนองบัว ผมจะไปเที่ยว จ.เลยกัน

ล่าสุดตอนนี้กำลังจะเอาไปซ่อมที่ อู่ ครับ ...............................
ตกลงราคากันที่อู่ ครับ

ที่มา https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/29547&page=3

:coolly-0042: เป็นไรมากป่าวนะคับ เฮียเค ใกล้บ้านผมเลยนะนั้นอ่ะ ห่างกันแค่ 30 ก่าโล เอง ไม่โทรบอกจะได้ไปช่วย.......

คนไม่เป็นไรก็ดีแล้ว ผ่าน อ.ตากฟ้า อ.ไพศาลี ก็บอกนะ แต่ส่วนใหญ่อยู่ใน ตัวจังหวัด :coolly-0010:

:coolly-0042: เป็นไรมากป่าวนะคับ เฮียเค ใกล้บ้านผมเลยนะนั้นอ่ะ ห่างกันแค่ 30 ก่าโล เอง ไม่โทรบอกจะได้ไปช่วย.......

คนไม่เป็นไรก็ดีแล้ว ผ่าน อ.ตากฟ้า อ.ไพศาลี ก็บอกนะ แต่ส่วนใหญ่อยู่ใน ตัวจังหวัด :coolly-0010:

ขอบคุณครับ ผมไม่เป็นรัยเลย เเต่รถผมพังเฉยๆซ่อมได้

เเต่วันนั้นผมเเบบ สุดๆเลย จะถึงอยุ่เเล้ว ผมว่าจะเเวะหาอยู่เเต่มันเกิดเหตุอย่างที่ว่าเลยไม่ได้เเวะหาเลย ไม่ว่ากันน่ะเฮียหรั่ง เอาไว้โอกาศหน้าครับ..... เจอกันครับ

มีคัยอยู่บ้างงงง มาตามหาหนุ่มที่ขับเซฟสีส้มๆ(380)เจ้าชู้ๆหน่อยอ่ะค่ะ มีคนรู้จักบ้างม่ะค่ะ ช่วยหาตัวมาให้หน่อย:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

มีคัยอยู่บ้างงงง มาตามหาหนุ่มที่ขับเซฟสีส้มๆ(380)เจ้าชู้ๆหน่อยอ่ะค่ะ มีคนรู้จักบ้างม่ะค่ะ ช่วยหาตัวมาให้หน่อย:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

เค้า อยู๋ เเถว ราม ครับ

งานเข้ารึป่าว

^^

ช่วยบอกเค้าด้วยว่าให้มาเอาหัวใจที่ลืมไว้ที่เก๋ด้วย :coolly-0046:

เค้าคงไม่ว่างอ่ะคับ ... เด๋วผมจะไปกระชากมาเองคับ...

เพื่อนกันทั้งนั้น..

ปล.กรูทำสำเนาเอาไว้แล้ว 5555

กรูว่า ถ้าจะเป็น "งานงอก"5555

เค้าคงไม่ว่างอ่ะคับ ... เด๋วผมจะไปกระชากมาเองคับ...

อูย สงสัยงานจะเข้า 555+

โน่นแน่ะนกเขาคูจุ๊ก จุ๊กกรูนกมันเฝ้าคูหาชู้มัน

โถ โก่งคอทำเสียงหวาน ช่างน่าสงสารนกกระไรใจข้า

.......http://daraoke.gmember.com/idxplaymv.do?mv_id=0400698601

แน่ะ เสียงอะไร..

บ๋วยถอก มันคือไรอะพี่แระ...:coolly-0040::coolly-0026::coolly-0028:

เอ่อ................. คือว่า
เเน๊ค อย่ารู้เลยดีกว่า เดี๋ยวมันจะไม่งามมมมมมมมมมมมมมมมม

สวัสดีปีใหม่คับ ++++ รวยๆๆๆ สุขภาพแข็งแรง กันทุกคนคับ

มาช้าไปหน่อยไม่ว่ากันนะคับ

โน่นแน่ะนกเขาคูจุ๊ก จุ๊กกรูนกมันเฝ้าคูหาชู้มัน

โถ โก่งคอทำเสียงหวาน ช่างน่าสงสารนกกระไรใจข้า

แน่ะ เสียงอะไร..

เสียงใคร.....ไหนกัน.....เสียงนั่น.....:coolly-0028:

ไอแสรดดดดดดดดดดดดดดด

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,918

ช่วยบอกเค้าด้วยว่าให้มาเอาหัวใจที่ลืมไว้ที่เก๋ด้วย :coolly-0046:
กระทู้นี้ ได้ล็อค และไม้สามารถเปลี่ยนแปลง
หรือแก้ไขข้อความอะไรได้แล้ว....
จึงเรียนมาเพื่อทราบ ขอบคุณคับ....จูจัง

ตามนั้นครับ....

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,920
ตามนั้นครับ....

อ้างถึง:
[/URL]
[TBODY] [/TBODY]
อ้างถึง:
[/URL]
[TBODY] [/TBODY]
มึงจะย้ำทำมัยบ่อยๆวะ ไอทิด

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม