• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

++บ้านcef Bangna-sukhumvit 71++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31243
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

สงสัยยังไม่ตื่นกัน

ใครจับฉลากได้อะไรมาบอกกันมั่งน๊า

อุ้ย มีจับฉลากด้วย..............

เหย.... หายไปไหนกันหมดวะ...

ร้าน Free Time at ลำลูกกา ไม่รู้เคยเห็นกันยัง

2 รูป พอแระ เด๋วดูกระแสก่อน 555+

กูจะฟ้องเมียมึง !!!!!!!!!!! :coolly-0020:

ปล เลี้ยงด้วย อิอิ :coolly-0033:

ใน71เราใครหว่าซอกเหล้าตูดขวดแตกจน
อดแดก555

มาแว้ววววว.........ไอไต้ ไอคว.............

ไม่รับโทรสับกรู....

อ่อน เด๋วไล่ไปอยู่กะไอปุ้ยเลยแสรดดดด
5555

เมย์ เป็นคนทำ เอาเป็นว่าอดกินเหล้าตาม ๆๆๆ กัน :coolly-0028:
แบบว่าตอนตอกเหล้าแบบว่า ...... เท่ห์ม๊าก ๆ ๆ ๆ

เมย์ เป็นคนทำ เอาเป็นว่าอดกินเหล้าตาม ๆๆๆ กัน :coolly-0028:
แบบว่าตอนตอกเหล้าแบบว่า ...... เท่ห์ม๊าก ๆ ๆ ๆ

หึ หึ ใครมันจะไปรู้ว่ามันจะโบ๊ เเตก อด เเดก เลย
จากยิ้มๆ ฮาฮา หน้าเหลือ 2 นิ้ว :coolly-0041:
กางเกงก็เหม็นเหล้า เล่าเอาซะชุ่มเต็มตัวเลย

จะกลัวไร ประธานนั่งอยู่ทั้งคน........5555

กูจะฟ้องเมียมึง !!!!!!!!!!! :coolly-0020:

ปล เลี้ยงด้วย อิอิ :coolly-0033:

555555++

หึ หึ ใครมันจะไปรู้ว่ามันจะโบ๊ เเตก อด เเดก เลย
จากยิ้มๆ ฮาฮา หน้าเหลือ 2 นิ้ว :coolly-0041:
กางเกงก็เหม็นเหล้า เล่าเอาซะชุ่มเต็มตัวเลย

แรงดีจิงๆ :coolly-0010::coolly-0010:

555555++

แรงดีจิงๆ :coolly-0010::coolly-0010:

ถ้าเจอพี่เอ้ ฝากบอกด้วย.... ตาเล็กให้อภัยแล้ว กลับอู่ได้แล้ว..

ปล.ว่างๆแล้วจะเข้าไปเยี่ยมเยือน หาตัวมานาน...เจอซะที อยู่นี่เอง

อยู่แถวบางนาหาฝูงอยู่ค้าบบบเอก

สุโกร่ย จริง ๆ ๆ ๆ :coolly-0028:

อยู่แถวบางนาหาฝูงอยู่ค้าบบบเอก

...ยินดีต้อนรับ สู่ ซุ้มฮายีน่าคับ 55555 ....
เลือกโทรได้เลย ตามเบอร์ข้างล่างลายเซ็นของแต่ละคน ว่านัดเจอกันเมื่อไหร่.. แล้วมาเจอกันคับ

...ยินดีต้อนรับ สู่ ซุ้มฮายีน่าคับ 55555 ....
เลือกโทรได้เลย ตามเบอร์ข้างล่างลายเซ็นของแต่ละคน ว่านัดเจอกันเมื่อไหร่.. แล้วมาเจอกันคับ
ใครจะกล้าเข้า ซุ้มฮายีน่า พี่พูดซะน่ากลัวเลย....... :coolly-0028:

ถูกต้อง5555+
ใครจะกล้าเข้า555+

ถ้าเจอพี่เอ้ ฝากบอกด้วย.... ตาเล็กให้อภัยแล้ว กลับอู่ได้แล้ว..

ปล.ว่างๆแล้วจะเข้าไปเยี่ยมเยือน หาตัวมานาน...เจอซะที อยู่นี่เอง

พี่อาจจะจำแกไม่ได้นะ แกเหมือนฤาษีเลยอ่ะ

ผมยาวถึงตูดแระ อิอิ :coolly-0010::coolly-0010:

ท่านใดชอบขับรถเข้า โลตัส เทพา บ่อยๆมั่ง เอ้ยยๆๆๆ:coolly-0010:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม