• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

++บ้านcef Bangna-sukhumvit 71++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31243
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

พี่อาจจะจำแกไม่ได้นะ แกเหมือนฤาษีเลยอ่ะ

ผมยาวถึงตูดแระ อิอิ :coolly-0010::coolly-0010:

นี่แกเพี้ยนไปมากขนาดนั้นแล้วเหรอ....

ถูกต้อง5555+
ใครจะกล้าเข้า555+

อ่อน...อ่อน ......

ท่านใดชอบขับรถเข้า โลตัส เทพา บ่อยๆมั่ง เอ้ยยๆๆๆ:coolly-0010:

ทำไมรึ......

ชม.นี้ โทรหาใครไม่ติดซักคนแล้วว่ะ
5555
เอ้า โชคดีปีใหม่กันทุกท่านครับโผม....

หวัดดีปีใหม่น่ะค่ะทุกคน ขอหั้ยมีความสุขมากๆน่ะค่ะ โดยเฉพาะประธานบิ๊ก:coolly-0046:

สวัสดีปีใหม่แด่ชาว Cef@สุขุมวิท71+บางนา ทุกท่าน ปี 2553 ขอให้ทุกคนมีความสุข ชีวิตมีแต่ฮา.ฮา.ร่ำรวยๆ สมปรารถนาในสิ่งที่ต้องการทุกๆ คนครับ
<!-- / message --><!-- sig -->
<!-- / message --><!-- sig -->

HAPPY NEW YEAR CEF71 ทุกคนคับ

happy new year นะค่ะพี่น้อง...:coolly-0033::coolly-0044:

เจอพี่เสือ แถวงามวงศ์วาน หน้าปั้มRB ตอน4-5 ทุ่มเมื่อคืน แอบหนีไปทำอะไรแถวนั้นคับ ไม่ทักด้วย 555 :coolly-0020:

Happy New Year 2010 พี่ๆ 71 ทุกท่านค๊าบบ

ปีนี้ไม่ได้ไปใหนเลย.....กรุงเทพโล่งมากมาย

สวัสดีปีใหม่ทุกคน ....

สวัสดีปีใหม่ 2553 ครับพี่ๆน้องๆ Cef 71 และ cef-thai ทุกท่าน :coolly-0003:

Happy Birth Day อ่ะจึ๋ยยย !!!
สุขสันต์วันปีใหม่ คร๊าบบบ น้องๆ เซฟบางนาทุกท่าน
ขอจงประสบแต่ความสุข ความเจริญ ในหน้าที่การงาน
ใครยังหาตัวอ่อนมานั่งหน้ารถไม่ได้ ปีนี้ขอให้ฉกชิง มาจากรถพวกกัน อุว๊ะฮ่าๆๆๆๆๆ ส่วนพวกที่มีแยะ ก็แบ่งปันเพื่อนฝูงมั่ง จะเป็นการทำทาน ย่อมส่งผลบุญให้ มอ เมีย จับไม่ได้ ไล่ไม่ทัน เพราะผ่องถ่ายออกไปแล้ว สาธุ..

คิดถึงเสมอเฟร้ยยยย...
ป๋าโจ้

Happy Birth Day อ่ะจึ๋ยยย !!!

สุขสันต์วันปีใหม่ คร๊าบบบ น้องๆ เซฟบางนาทุกท่าน
ขอจงประสบแต่ความสุข ความเจริญ ในหน้าที่การงาน
ใครยังหาตัวอ่อนมานั่งหน้ารถไม่ได้ ปีนี้ขอให้ฉกชิง มาจากรถพวกกัน อุว๊ะฮ่าๆๆๆๆๆ ส่วนพวกที่มีแยะ ก็แบ่งปันเพื่อนฝูงมั่ง จะเป็นการทำทาน ย่อมส่งผลบุญให้ มอ เมีย จับไม่ได้ ไล่ไม่ทัน เพราะผ่องถ่ายออกไปแล้ว สาธุ..

คิดถึงเสมอเฟร้ยยยย...

ป๋าโจ้

ป๋า ไอเชี่ยบิ๊กแม่งหวงไม่เคยเลยเรื่องแบบนี้...555

ปล.หวัดดีปีใหม่คับ

คงไม่ช้าไปที่จะขอกล่าวคำว่า

"สวัสดีปีใหม่ครับ"

มีรูแทง มีแรงเอา
..................

"สวัสดีปีใหม่ครับ"

ของฝากอะอยู่หนายยยยย

มีเเต่อุบัติเหตุ ครับ

โดนเลี้ยวตัดหน้ากระทันหัน ไฟเลี้ยวมันก้อไม่เปิดครับ พี่ (ที่รู้ๆมันเพิ่งหัดขับรถครับ ผมนี่อยากจะกระทืบมันเเมร่........ตรงนั้นเลย เเต่เกรงว่าเรื่องมันจะยาว เลยโทรเเจ้ง ตำรวจที่โรงพักหนองบัวมาคุย)
อาการเสียหาย หน้าซ้าย ยุบ มาเลย ประตูซ้าย เปิดไม่ได้ 1 บานครับ
ผม นี่ เซ็ง เลยพี่ เเต่คันที่ชนไม่ใช่ cefiro เป็น BMW
เฮ้อ.... ผมละเซ็งๆ โครต ๆ ไปเที่ยวทั้งที เสือกเจออุบัติเหตุหายสนุกเลยครับ

่นี่ถ้าชนเเถว กทม. ผมจะไม่ว่ารัยเลยน่ะ ไปชนอยู่ นครสวรรค์ เเยกหนองบัว ผมจะไปเที่ยว จ.เลยกัน

ล่าสุดตอนนี้กำลังจะเอาไปซ่อมที่ อู่ ครับ ...............................
ตกลงราคากันที่อู่ ครับ

ที่มา https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/29547&page=3

แก้ไขล่าสุด:
ไปเที่ยวปีใหม่ปีนี้กับพวกพี่ๆ กินเหล้าเมาทุกคืน 4 วันรวด สนุกสนาน เฮ ฮา สุดๆไปเลย ถ้ามีโอกาสก็อยากจะไปเที่ยวเเบบนี้กับพวกพี่อีกครับ ถึงเเม้จะไม่มากมาย ไม่ต้องโอเวอร์ เเต่มีความมากมายที่เกิดขึ้นในใจของผม ประทับใจพวกพี่ไปไหนไปกัน ไม่ทิ้งกัน ช่วยเหลือกัน ดูเเลกันตลอด เเทบจะหาจุดบกพร่องไม่เจอเลยเเม้เเต่นิดเดียว ซึ้งหวะพี่ เเละฝากขอบคุณพี่649ที่ไม่งองเเงหนีกับบ้านก่อน
เเละในปีใหม่นี้ ขอให้พี่ทุกๆคนมีความสุขมากๆ สุขภาพร่างกายเเข็งเเรง หน้าที่การงานเจริญก้าวหน้า เงินทองใช้สบายไม่ขาดมือ ***อย่าลืมหาอะไหล่เทพๆให้ผมด้วยนะ***

อีกนิดนึงฝากถึงพี่เสือ พี่หาของรักของพี่เจอยัง 555 ไม่ใช่ไปหาในน้ำนะ เดี๋ยวกลายเป็น "เสือตกน้ำ" ตู่มๆๆๆ จมเเล้ว จมเเล้วๆๆๆ

ไฟล์แนบ

• the-lord-of-the-rings-online-shadows-of-angmar-20071008101909597-000.jpg
    the-lord-of-the-rings-online-shadows-of-angmar-20071008101909597-000.jpg
    26.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 23
    18.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 19
แก้ไขล่าสุด:
อีแดง อะนะ พี่เค ที่โดนชนอะ:coolly-0042:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม