• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

++บ้านcef Bangna-sukhumvit 71++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31243
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

มีคัยอยู่บ้างงงง มาตามหาหนุ่มที่ขับเซฟสีส้มๆ(380)เจ้าชู้ๆหน่อยอ่ะค่ะ มีคนรู้จักบ้างม่ะค่ะ ช่วยหาตัวมาให้หน่อย:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

ช่วยบอกเค้าด้วยว่าให้มาเอาหัวใจที่ลืมไว้ที่เก๋ด้วย :coolly-0046:

มันเป็นที่ระบบ ว่ะ...

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,922
อ้างถึง:
[/URL]
มีคัยอยู่บ้างงงง มาตามหาหนุ่มที่ขับเซฟสีส้มๆ(380)เจ้าชู้ๆหน่อยอ่ะค่ะ มีคนรู้จักบ้างม่ะค่ะ ช่วยหาตัวมาให้หน่อย:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:
[TBODY] [/TBODY]
อ้างถึง:
[/URL]
ช่วยบอกเค้าด้วยว่าให้มาเอาหัวใจที่ลืมไว้ที่เก๋ด้วย :coolly-0046:

มันเป็นที่ระบบ ว่ะ...
มันพอมีทางแก้ไขได้มั๊ยวะ

จะลองพยายามดูนะ.....

พวกพี่ๆๆคับผมทำไรผิดไปต้องขอโทดไว้ที่นี้ด้วยคับ คราวหลังจะไม่ดื่ออีกแล้วครับ หวังว่าพี่ๆๆคงให้อภัยนะคับ ไอแสรดดดดดดดดดดดดดดดด

555555555555555555 มีขอโทษกันด้วย

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,926
อ้างถึง:
[/URL]
อ้างถึง:
[/URL]
พวกพี่ๆๆคับผมทำไรผิดไปต้องขอโทดไว้ที่นี้ด้วยคับ คราวหลังจะไม่ดื่ออีกแล้วครับ หวังว่าพี่ๆๆคงให้อภัยนะคับ ไอแสรดดดดดดดดดดดดดดดด
เอ้า พี่380มาบ่นไรอยู่คับเนี่ย มีน้องข้างบน
เค้ามาตามหาแหนะ 5555

อ้างถึง:
[/URL]

อ้างถึง:
[/URL]

เอ้า พี่380มาบ่นไรอยู่คับเนี่ย มีน้องข้างบน
เค้ามาตามหาแหนะ 5555

พยายามแล้ว ไม่ดีขึ้นเลยว่ะ....

น้ำตาลฝากให้ 380 หน่อยคับ

ไฟล์แนบ

35.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 30
    45.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 31
ลดได้เท่าไหร่พี่...เด๋วโทรหา

ปีใหม่ปีนี้ผมซวยสุดๆๆๆๆขากลับจากเชียงราย
มือถือหาย ผ่านไป20นาทีรถชนหมาอีก
โอ้ยยยสุดๆๆครับ ปล..ขอระบายยย
กันชนหน้าพึ่งทำมาใหม่แตกหมด...

แก้ไขล่าสุด:
ปีใหม่ปีนี้ผมซวยสุดๆๆๆๆขากลับจากเชียงราย
มือถือหาย ผ่านไป20นาทีรถชนหมาอีก
โอ้ยยยสุดๆๆครับ ปล..ขอระบายยย
กันชนหน้าพึ่งทำมาใหม่แตกหมด...

ชวนไปสะเดาะเคราะห์ก่อนปีใหม่ก้อไม่ไม่ไป...

ชวนไปสะเดาะเคราะห์ก่อนปีใหม่ก้อไม่ไม่ไป...

ถูกๆๆๆๆๆๆๆๆ นี้ถ้าไปสะเดะเคราะห์กลับพวกพี่ก่อนนะไม่ซวยแล้ว

คงไม่สายเกินไปที่จะกล่าวคำว่า "สวัสดีปีใหม่" จากพวกเราชาวรามอินทรา

เอ๊ะ เสียงใคร..

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม