• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

++บ้านcef Bangna-sukhumvit 71++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31243
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

อูยยยยยยยยย

พี่เสือแบกกล่องอยู่ในโรงงาน....อิอิ

กล่อง เหล้า หรือ พี่ ตี๋

ฝากบอกพี่เสือ เเบก มาไว้ บ้านพี่กล้า สัก 1ตู้ คอน เทน เนอร์ ดิ พี่

:coolly-0028::coolly-0028:

มาอีกหนึ่งคนค๊าบบ

แฟนไม่อยู่อีกแล้ว เด๋วเจอกานค๊าบบ

71 เริ่ม ตาม ๆ กัน มา เเร่ะ

:coolly-0010:

กล่อง เหล้า หรือ พี่ ตี๋

ฝากบอกพี่เสือ เเบก มาไว้ บ้านพี่กล้า สัก 1ตู้ คอน เทน เนอร์ ดิ พี่

เเล้วจะกินกันหมดหรอ...เยอะขนาดนั้น:coolly-0043:

มาอีกหนึ่งคนค๊าบบ

แฟนไม่อยู่อีกแล้ว เด๋วเจอกานค๊าบบ

ไม่ใช่ขับผ่านไปอีกนะ จะรอ:coolly-0010:

แก้ไขล่าสุด:
  • กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,826
ปีใหม่นี้ สำหรับสมาชิก 71 ใครอยากได้อะไหร่ชิ้นไหนบอก
ลดได้ลด ให้ได้ให้ อยากได้ไม่มีเงินสด บอก ให้ผ่อน
สุขสันต์วันปีใหม่.....

ปีใหม่นี้ สำหรับสมาชิก 71 ใครอยากได้อะไหร่ชิ้นไหนบอก
ลดได้ลด ให้ได้ให้ อยากได้ไม่มีเงินสด บอก ให้ผ่อน

จ๊ะ ... [size=เจ็ดล้านหก]

จากลูกค้าเจ้าประจำ + ลูกหนี้ชั้นดีเลิส

ให้ มัน ได้ อย่างงี้ ดิ

เเจ๋ว เลย

จะเอาฝากระโปรง กะปัดหลังในรถพี่อะ 555:coolly-0009:
ประธาน 71 ใจดีจริง เเถมSPORTด้วย
อีกนิดตังที่ติดหายกันนะครับ...ขอบคุณครับ
รักพี่บิ๊กจังเลย อิอิ:coolly-0026:

จะเอาฝากระโปรง กะปัดหลังในรถพี่อะ 555:coolly-0009:
ประธาน 71 ใจดีจริง เเถมSPORTด้วย
อีกนิดตังที่ติดหายกันนะครับ...ขอบคุณครับ
รักพี่บิ๊กจังเลย อิอิ:coolly-0026:

เป็นคู่รัก อีกคู่ ที่ น่า จับ ตามอง ใน วงการ รถยนต์

อาจจะมี ข่าว ดี ในเร็ว ๆนี้

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,831
...........................

ไฟล์แนบ

53.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 80
attachment.php

กลัวไม่ชัดเลยขยายให้ ... แผล็บ ๆ ๆ ๆ

attachment.php

มันคิดอะไรอยู่ว่ะ

สีชมพูแบบนี้อ่ะค่ะ

ไฟล์แนบ

• untitled.bmp
    untitled.bmp
    900.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 44
55+++++++5555555++++5555+++++

สุดยอดไปเลยยย
หากระจกมูนรูฟให้ซักบานดิครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม