++บ้านcef Bangna-sukhumvit 71++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31243
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
CEF-71 = B-71
วันที่ 4 เมษา งานมอร์เตอร์โชว์ เจอกันที่
ปั๊ม JETT ศรีนครินทร์ เวลา 12:00-12:45
ใครที่มาได้ พยายามมานะคับ ใครที่มาไม่ได้
ก็พยามยามมาให้ได้นะ จะช้า จะเร็วไม่ว่า
ขอให้มา เข้าใจมั๊ย อย่าให้กูขึ้น555
แล้วเจอกัน...

รับแซ่บบบ ก๊าบบบ..โผมม :biggrin:

ใช้ที่เลยร้าน เรา มานิดนึงป่ะ

มากันให้พร้อม ยกเบียร์ขึ้นรถทีเดียวเรยยย..(เข้าไปแล้วออกมาซื้อ รถมานนติด..)

อันนี้หน้าสนครับพี่...ยังไงผมโทรหาครับพี่บิ๊ก

แล้วเจอกันครับ ลางานไว้เรียบร้อยแล้ววววว
CEF-71 = B-71
วันที่ 4 เมษา งานมอร์เตอร์โชว์ เจอกันที่
ปั๊ม JETT ศรีนครินทร์ เวลา 12:00-12:45
ใครที่มาได้ พยายามมานะคับ ใครที่มาไม่ได้
ก็พยามยามมาให้ได้นะ จะช้า จะเร็วไม่ว่า
ขอให้มา เข้าใจมั๊ย อย่าให้กูขึ้น555
แล้วเจอกัน...

ลางานไม่ได้ครับ...ถ้าอีกมีหวังโดยไล่ออกแน่ๆๆๆหุหุห

ผมไปด้วย คนดิ
5555555

สวัสดีค่ะ ที่เราได้คุยกันเมื่อตะกี้น่ะค่ะ
ส่งรูปมาให้ดูค่ะ
[/URL][/IMG]

สวัสดีค่ะ ที่เราได้คุยกันเมื่อตะกี้น่ะค่ะ
ส่งรูปมาให้ดูค่ะ
อันเนี้ย บีเวฟจ่ะ...
อะ พี่น้อง 71 ใครมีเบาะแสกันชนหน้า
บีเวฟ มือ1 หรือ มือ2 ช่วยบอกหน่อย
ต้องการด่วน.....

อันเนี้ย บีเวฟจ่ะ...
อะ พี่น้อง 71 ใครมีเบาะแสกันชนหน้า
บีเวฟ มือ1 หรือ มือ2 ช่วยบอกหน่อย
ต้องการด่วน.....
เห็นแว๊บๆ โซนรังสิตเค้าขายอยู่นี่หว่า555 บิ๊กไปตามงานเดะ

เลขท้าย2ตัวออก 71
เขร้ ไม่เคยคิดจะซื้อเลย....

ขอขอบคุณมากเลยคับผมหมดปัญญาจริงๆๆครับพี่
เรื่องไปmotorShowเดียวผมโทรคุยนะคับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม