++บ้านcef Bangna-sukhumvit 71++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31243
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

วันที่ 4 งานมอร์เตอร์โชว์ กลุ่ม B-71
เจอกันที่ไหนดี กี่โมง เอาเป็นปั๊ม JET
ศรีนครินทร์ ที่เดิมมะ เอางัย แล้วใครจะไปมั่ง
ได้เรยยยย.....แล้วเจอกานนนน

รับแซป

แต่ไม่รู้จะได้ไปแซปกะพวกพี่ๆอ่ะป่าว

งิงิ

ปั๊ม Jet ถ.ศรีนครินทร์ ตรงข้าม สน.บางนา
บ่ายโมงตรง..โอเชมั๊ย:boss:
เพราะผมลางานแค่ครึ่งวัน อิอิ:biggrin:

คงไม่ได้ไปครับ..เพราะเจ้านายไปต่างประเทศ
เอาไว้มีเวลาเราค่อยไปนอกรอบกันครับพี่น้อง...

เสียดายจังครับ

อยากไป จัง เลย

P A31380ผมยากดูตัวอย่างคับมีให้ดูมัยคับ

พี่โต้..เอาไง อย่าลืมน่ะ กริ๊งกร๊างบอกน้องด้วยเด๋อ..:biggrin:

ปั๊ม Jet ถ.ศรีนครินทร์ ตรงข้าม สน.บางนา
เพราะผมลางานแค่ครึ่งวัน อิอิ:biggrin:
ผมโดดงานทั้งวัน 555....
เด๋วพรุ่งนี้จะรีบเอารถเข้าไปทำ...(หวังว่าคงทันนะ..)

รถยังไม่เสร็จยังรับปากไม่ได้ค๊าบ

สอบถามเบอร์ติดต่อ พี่อู๊ดลาซาล หน่อยครับ ขอบคุณครับ

• กระทู้ ผู้เขียน
ตามนั้น โทรหากูด้วย วันนั้นอะ
P A31380ผมยากดูตัวอย่างคับมีให้ดูมัยคับ
ว่างๆก็ขับมาเลย ที่ ซ.ปีดี4 โทมาก่อนนะ
พี่โต้..เอาไง อย่าลืมน่ะ กริ๊งกร๊างบอกน้องด้วยเด๋อ..:biggrin:
เจอกันปั๊มเจท 12.30-13.00
เงียบแล้วไงอ่ะ...
มึงล่ะ ไปมั๊ย...

อยากไปครับแต่ก็ไม่ได้ไปครับผม

อูย..ยยยย ยยย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม