++บ้านcef Bangna-sukhumvit 71++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31243
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

จัดไปอย่าให้เสียครับ.....

ใครเค้าให้อยู่คับ.....
ถามซักคำมั๊ย...55555

เด๋วปั๊ดแกล้งลืมตบกระบาลแล้ว บอกว่า

เอ้าผมนึกว่าไอ้เมย์ ซะนี้

5 5 5

ล้อเล่งน่า

• กระทู้ ผู้เขียน
เด๋วปั๊ดแกล้งลืมตบกระบาลแล้ว บอกว่า

เอ้าผมนึกว่าไอ้เมย์ ซะนี้

5 5 5

ล้อเล่งน่า
สัดนี่ มึงหมายถึงตบพี่กอล์ฟเหรอ
เอาต้นตอความจนออกมาขายซะ23ทีเดียว
จบกว่า 55555
หือออออ....

ผมอยู่sukhumvtt 71
ผมชื่อxคับ0876975738
ผมจะติดต่อใครได้บ้างคับ
ขอบคุณคับ

ไฟเบอร์หน้าที่เชียงกงบางนามีขายหรือเปร่าคับพี่
บังเอิญโดนชนหน่าแตกแล้วพวกขับหนีเข้ากิบเมฆ
ตอนนี้เลยหน้าแหกคับพี่

แล้วถ้าเป็นงานดิบเท่าไรคับบอกที่ให้ด้วยนะคับพี่
เพราะว่าของเก่าทำที่ร้านเพื่อนที่สงขลาคับผึ้งจะ
ขึ้นมาเลยไม่รู้ร้านคับพี่(ปลดประจำการจากทหารคับ

แล้วถ้าเป็นงานดิบเท่าไรคับบอกที่ให้ด้วยนะคับพี่
เพราะว่าของเก่าทำที่ร้านเพื่อนที่สงขลาคับผึ้งจะ
ขึ้นมาเลยไม่รู้ร้านคับพี่(ปลดประจำการจากทหารคับ
จะเอากันชนแบบไหนอะ เดิมรึว่า ชุดแต่ง

ยินดีต้อนรับครับบบบบบบบบ
ไฟเบอร์หน้าที่เชียงกงบางนามีขายหรือเปร่าคับพี่
บังเอิญโดนชนหน่าแตกแล้วพวกขับหนีเข้ากิบเมฆ

มี แต่ถ้าของในเชียงกงจะเป็นงานของญี่ปุ่นคับ ยังไงโทรมาคุยดีกว่าคับเรื่องมันยาว

มาต้อนรับด้วยอีกคน..

พรุ่งนี้วันเสาร์บ่ายๆจะเข้าไปที่อู่พี่อู๊ด ลาซาล ว่าจะเปลี่ยนน้ำมันเครื่องกับปะเก็นไอเสีย ซะหน่อย พี่น้องท่านใดว่างๆเข้าไปนั่งเล่นสนทนากันได้นะครับ อาจจะมีจิบเบียร์บางๆตามเสต็ป :rolleyes: :rolleyes:

วันที่ 4 งานมอร์เตอร์โชว์ กลุ่ม B-71
เจอกันที่ไหนดี กี่โมง เอาเป็นปั๊ม JET
ศรีนครินทร์ ที่เดิมมะ เอางัย แล้วใครจะไปมั่ง

เบียร์อะเลี้ยงป่าว ถ้าเลี้ยงเจอกัลลลลลลลล
พรุ่งนี้วันเสาร์บ่ายๆจะเข้าไปที่อู่พี่อู๊ด ลาซาล ว่าจะเปลี่ยนน้ำมันเครื่องกับปะเก็นไอเสีย ซะหน่อย พี่น้องท่านใดว่างๆเข้าไปนั่งเล่นสนทนากันได้นะครับ อาจจะมีจิบเบียร์บางๆตามเสต็ป :rolleyes: :rolleyes:

สงสัยอดวะ.....
วันที่ 4 งานมอร์เตอร์โชว์ กลุ่ม B-71
เจอกันที่ไหนดี กี่โมง เอาเป็นปั๊ม JET
ศรีนครินทร์ ที่เดิมมะ เอางัย แล้วใครจะไปมั่ง

:augenrollen: ชิงตัดหน้า เด๋วเลี้ยงเตี๋ยวไก่ พวกพี่เข้าไปบ่าย ผมไปเช้า

5555+:biggrin:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม