++บ้านcef Bangna-sukhumvit 71++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31243
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
พี่BIGเมื่อวานไปแรงที่ไหนมากลับตั้ง 5 ทุ่ม ผมเจอพี่ที่หน้าสถานฑูตไนจีเรีย เว็บบบบบ
รีบกลับเชี่ยวน่ะ สงสัยกลัวคนที่ป่าว
เฮ้ย..ผิดคันป่าว จำผิดแล้วมั๊ง เมื่อวาน
อยู่บ้าน ล้างรถ จิบเบียร์ นอน
มันมากะเครื่องเจน่ะคับ...ถ้าเป็นงั้นจิงก็ไม่น่าใช่อะรัยที่เกี่ยวกะแอร์โฟร์มั้งคับ
หรือว่า.......ที่ร้านแม่มมั่วหว่า
เซ็นเซอร์วัดความกามของคนขับป่าว

มันคือเซ็นเซอร์ air temp

ปรกติมันจะอยู่ที่ท่อไอดี มีทุกคันแหละ

ไม่ต้องตกใจ

ใส่ RB ไม่ต้องใช้ อุดรูไปเลย แล้วเอา เซ็นเซอร์มาเป็นอะไหล่ให้ผม

ค่าตอบ

ปรกติมันจะอยู่ที่ท่อไอดี มีทุกคันแหละ

ไม่ต้องตกใจ

ใส่ RB ไม่ต้องใช้ อุดรูไปเลย แล้วเอา เซ็นเซอร์มาเป็นอะไหล่ให้ผม

ค่าตอบ

ขอบคุณครับ........
ครือว่าผมจะเอากรองเปลือยไปลงขาย แต่มะรู้มันคือรัย
เด๋วเค้าถามแล้วตอบมะได้น่ะคับ

ไม่ต้องตกใจ

ค่าตอบ

5 5 5 5 พี่แม๊ก อด เลย

คิคิ

เฮ้ย..ผิดคันป่าว จำผิดแล้วมั๊ง เมื่อวาน
อยู่บ้าน ล้างรถ จิบเบียร์ นอน

เซ็นเซอร์วัดความกามของคนขับป่าว
,มีด้วยหรอเพ่ ว่า จะ ซื้อมา ติด สัก ตัว

image.php

:sweat::sweat::sweat: ขอสักตัวได้ม่ะคับ แหะๆๆๆๆๆๆๆ:dribble::dribble::dribble::dribble:

• กระทู้ ผู้เขียน
สัดพวกปากเก่งพากูขึ้นแต่เช้า

งง วันนี้เกิดไรขึ้น งืมๆๆๆ

ไม่มีปัญหา... ว่าไงว่ากัน เพื่อนกู กูก็รัก

image.php

:sweat::sweat::sweat: ขอสักตัวได้ม่ะคับ แหะๆๆๆๆๆๆๆ:dribble::dribble::dribble::dribble:
คอกนี้หมดแล้วคับ...
เนี่ยก็ของนังโอปอตัวนึง ผมตัวนึง ยังไม่รู้จะส่งให้นังโอยังงัยเลย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม