++บ้านcef Bangna-sukhumvit 71++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31243
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ไอ้เล่ ลายเซนต์มึงส่อไปทางสีม่วงยังไงไม่รู้ว่ะ 5555
ใครจะกินมะม่วงพี่........อะร้อเล่นๆ 71 เรา รักกันๆ คร๊าบบบ พี่น้อง..พี่เก้นปาร์คกิ้งทอยดีก่า.....เอิ๊กๆ

เมื่อวานเมากะพี่น้อง71 มันส์ดีคับ:sexy_girl:
แต่น้าบิ๊กก็ไม่ท่ะไหร่นะพี่ว่า
มีโจ๊กกะน้าโต้อะokเอิ๊กๆ

ตึ่ง ง ง .. ๆ มีเรื่องเว้ย 5555

ล้อเล่งน้าพี่น้อง อิอิ

ไอโต้มาแล้วรั่ว หางานให้เพื่อน

แถมขากลับ เมียโต้โทรตาม ตอนหาที่จอดรถ นานๆ

กร๊ากกกก

• กระทู้ ผู้เขียน
พี่โต้แม่งหยาบ หางานตลอด555
.......................................
อะ 71 อย่าทำตัวเป็นหมาหวงก้างนะ
แบ่งๆกันแดก 5555
สัด ทำตัวไม่มีคุณค่า งานการไม่ทำ
วันๆดีแต่แบมือขอตังพ่อตังแม่แต่งรถ
ทำตัวเป็นโต้โผเรียกร้องความสนใจ
สร้างพาวเวอร์ให้ตัวเอง โถ่ ไอเด็กเฮี่ย
ผู้หญิงที่ไหนเค้าจะอยู่กะมึง ขนาดเค้ารู้
ว่ากูเฮี่ย เค้ายังอยากจะมาคบกะกูเลย
ไอควาย เอาเวลาไปหางานหาการ
ทำมาหาแดกเหอะ สัด ไม่ใช่ทำเก่ง
อยู่ในจอ ไว้เจอนอกจอละกัน....
ฝากให้หมาหวงก้าง...แต่ก้างแม่งอร่อย
สุดยอด

ส่งไปทางไปรษณีย์ได้ปล่าวคับพี่Big
แย้วสติกเกอร์CEF-71ต้องตัดเองหรือปล่าวพี่
เมื่อวาน ร ร มีงานเลียงของแขกเลยไปไม่ทันคับ
เสียดายจังเลยคับพี่ๆเมือวานพี่โทรมาหรือเปร่าคับ
เอาโทรศัพท์ไว้ในล็อกเกอร์คับเลยไม่ได้รับโทรศัพท์พี่

หรือต้องไปสมัครที่พี่ถึงจะได้"สติกเกอร์CEF-71ครับพี่งงจัง

เขาเป็นพระเอกในจอ55555555555555

ขอบคุณคับพี่

โทรมา ไอน้อง ไม่ก็แวะมาที่บ้าน

อย่าไปหาเค้าที่บ้านเชื่อผม

ถ้าไปแถวนั้นต้องถกกางเกง

กลับมาต้องล้างรถอีก

5 5 5 55

เมื่อวานว่าจะตามไปแต่ไปไม่ถูกกลับบ้านแม่มเลย

โฮะๆ

แล้วบ้านอยู่แถวเทพารักษ์ ได้ป่าว ครับ!!!

แล้วบ้านอยู่แถวเทพารักษ์ ได้ป่าว ครับ!!!

อยู่แถวเทพารักษ์หรอคับ งั้นขอขวานทองให้ผมอันดิ จะเอาไปขายช่วงนี้ทองกะลังแพง

5 55

ล้อเล่นคับ

ผมไปซ.เพรชวิทูน บ่อยมักๆ อยู่แถวนั้oอะป่าว

งิงิ ^^

ใกล้เครียงครับ ผม อยู่ หนามแดง อ่ะครับ

ผม คนที่สมัครเมื่อวานอ่ะครับตอนเย็นอ่ะครับ ที่คุยกับ ... ??? ใครหว่า จำม่ายด้ายแล้วอ่ะ ถ้าเหงผมแล้วก็จำได้เอง ที่งานมอเตอร์โชว์ อวบๆๆอ่ะครับ

คึกคักคับพี่น้อง 71
โดยเฉพาะน้อง 243
555

คึกคักคับพี่น้อง 71
โดยเฉพาะน้อง 243
555

243 ไม่ใช้คึกคักอะดิพี่ต่อ

ออกคึกคนองมากกว่า 5 5 5

แล้ว793 อะไรที่อวบๆอะ คลุมเคลือนะเนี้ย

เมื่อวานไปบางแสนมาครับพาเมียไปนั่งกินข้าว โทรหาคุณสิทธ์ไม่รับโทรสับเลยครับ ออกจากบางแสนตอนเกือบหกโมงเย็นนะครับ อีเด็กๆกลุ่มข้างๆมันแจ่มๆทั้งนั้นเลยครับมันมากัน 6 คนผู้ชายคนเดียวนี่ถ้ามีพวกก็คงสนุกนะครับพึ่งรู้ว่าของดีๆมีเยอะเหมือนกันนะเนี๊ย:biggrin:

เมื่อวานไปบางแสนมาครับพาเมียไปนั่งกินข้าว โทรหาคุณสิทธ์ไม่รับโทรสับเลยครับ ออกจากบางแสนตอนเกือบหกโมงเย็นนะครับ อีเด็กๆกลุ่มข้างๆมันแจ่มๆทั้งนั้นเลยครับมันมากัน 6 คนผู้ชายคนเดียวนี่ถ้ามีพวกก็คงสนุกนะครับพึ่งรู้ว่าของดีๆมีเยอะเหมือนกันนะเนี๊ย:biggrin:

ผิดกระทู้อะป่าวพี่

^^ อันนี้ 71 นะมะใช้บางแสน ^^

ผิดกระทู้อะป่าวพี่

^^ อันนี้ 71 นะมะใช้บางแสน ^^
เอาน่าๆ...น้ามี่แกยังไม่สร่างน่ะ

หยวนๆๆ............!!!......อิอิ..:wink: :biggrin: :brick:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม