• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

++บ้านcef Bangna-sukhumvit 71++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31243
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ผู้ใดมี โช๊ด สปริง เดิม หน้า-หลัง กองไว้บ้านมั่ง

ยืมใส่หน่อย ด่วน........

ผู้ใดมี โช๊ด สปริง เดิม หน้า-หลัง กองไว้บ้านมั่ง

มีคู่หน้าที่ผมเอามาจากพี่ตอนนั้นอ่ะ ยังไม่ได้ใส่วางอยู่อู่พี่อู๊ดเข้าไปเอาเดะ ใส่แล้วเก็บไว้กับพี่ก่อนเดี๋ยวผมไปเอา:coolly-0039:

มีคู่หน้าที่ผมเอามาจากพี่ตอนนั้นอ่ะ ยังไม่ได้ใส่วางอยู่อู่พี่อู๊ดเข้าไปเอาเดะ ใส่แล้วเก็บไว้กับพี่ก่อนเดี๋ยวผมไปเอา:coolly-0039:

แจ่ม พอตูใส่เสร็จ เมิงก็เอาไปฝากพี่อู๊ดต่อใช่มะ 5 5 5

ได้หน้าขาดหลัง ตามหาหลัง หรือมาเป็นชุดๆก็ได้

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,464
แจ่ม พอตูใส่เสร็จ เมิงก็เอาไปฝากพี่อู๊ดต่อใช่มะ 5 5 5

ได้หน้าขาดหลัง ตามหาหลัง หรือมาเป็นชุดๆก็ได้
มีโปรเจ็ค.....

• #2,466
ช่วงนี้เก็บตัวน่าดูสงสัยงานนี้เหลือเยอะ 5555+++
คิดมาคิดไป พี่แม็กเปลี่ยนโช๊คให้นิ่มๆ หรือว่า
เราจะได้หลานวะ..555 เงียบๆไปด้วย ช่วงนี้

โช๊คได้ยัง ผมมีคู่หน้า เอาไมู่ ให้ฟรี
- หน้าขวา หูล่างขาด สปริงสนิมขึ้นเต็มโช๊ค
- หน้าซ้าย แกนนำ้มันรั่ว น๊อตข้างบนขาดทั้ง2ตัว
ถ้าจะเอาโทรมานะ

่่

มึนหัว:coolly-0007: ..........

ใช้โช๊คสปริงเดิม ผมเสียวแทนนน....
มันไม่นิ่มเกินไปหรือพี่..

สวัสดีปีใหม่ครับบบ....
ขอให้มีความสุข ร่ำรวยๆๆๆ แด่ทุกคน...

วันที่16-18เดือนนี้ใครขึ้นไปงานมิตติ้งที่เขาใหญ่บ้างครับถ้าใครคิดว่าไปช่วยลงชื่อด้วยครับ
ผมไป+ผู้ติดตามครับ ผมไปเย็นวันศุกร์ขึ้นเขาเช้าวันเสาร์ครับ
ปล.71ใครว่างไม่มีธุระอะไรอยากให้ไปกันหลายๆๆลำหน่อย ไปกันเยอะๆได้นึกถึงเหตุการณ์ตอนเมื่อที่พวกเราขึ้นไปกันมา2ปีติดอะครับ
อีกอย่างปีนี้กูยังไม่ได้ทะเลาะกับเมียช่วงวันปีใหม่เลยวะ รู้สึกว่ามันขาดๆๆอะไรไปซักอย่าง55555+

• #2,473
555 เออ ปีนี้แม่ง ไม่ได้ดูคู่พี่โต้ คู่ไอทิด แม่งขาดๆไป
น่าสน ถ้าไป ไปนอนบ้านพี่ก่อนนะ แล้วขึ้นพร้มกัน..

555 เออ ปีนี้แม่ง ไม่ได้ดูคู่พี่โต้ คู่ไอทิด แม่งขาดๆไป
น่าสน ถ้าไป ไปนอนบ้านพี่ก่อนนะ แล้วขึ้นพร้มกัน..

ได้จัดไปๆๆๆๆๆๆๆ

วันที่ 17 ติดงาน ตามไปได้ตอนบ่ายๆ 4โมงว่าไงอ่ะ..แล้วกรูจะไปถูกมั๊ยอ่ะ

ออกเย็นหน่อยได้มั้ยพี่ จะหนีแฟนไป 555+

• #2,477
ตกลงจะไปเขาใหญ่กันกี่คน

ถ้าเยอะพี่อาจจะไปด้วย

ถ้าไม่เยอะ พี่ก็คงไปด้วย(เอ๊ะยังไงวะ)

แต่

นอนบ้านที่นครนายกวะพี่น้อง

ลงจากเขาแล้วแวะมาแระกัน:coolly-0046:

ตัวแค่นี้ อายุแค่นี้ หัดกลัวเมีย เดี๋ยวกูไล่ไปอยู่กะไอปุ้ยเลย

ไม่ได้กัวแต่ขี้เกียจจะ เตะมันแล้วขับรถออกมา 555+

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม