• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

++บ้านcef Bangna-sukhumvit 71++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31243
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เงียบเหงา ว้าเหว่

สวัสดีปีใหม่พี่น้อง71ทุกคนครับ

71 เงียบกันจัง

สงสัยช่วงนี้ งานเยอะ

555

หวัดดีคับพี่น้องบางนา-71ขอให้สุขภาพแข็งแรงให้รวยๆๆๆๆๆๆรักกันแบบนี้ต่อไปนะคับ-จากใจcef-phuket

สวัสดีปีใหม่พี่น้อง71ทุกคนคับ:biggrin:
ไปทำบุญผ้าป่าที่หนองคาย
ไปเที่ยวชมปราสาทเขาพนมรุ้ง
หนูแดงวิ่งไป-กลับ พันกว่าโลเติมไป3000บาทยังเหลือคับ:boss:

สวัสดีปีใหม่พี่น้อง71ทุกคนคับ:biggrin:
ไปทำบุญผ้าป่าที่หนองคาย
ไปเที่ยวชมปราสาทเขาพนมรุ้ง
หนูแดงวิ่งไป-กลับ พันกว่าโลเติมไป3000บาทยังเหลือคับ:boss:

ขับสัก 60-80 กม. น่าจะไม่เกิน 2000 บ. ประหยัด 1 พัน เสียเวลาเพิ่มอีก 2 วัน :coolly-0028:

Happy New Year 2009 งับ:byebye:

หวัดดีปีใหม่...... โบนัสไม่ต้องถามใช้หมดแล้ว.5555

สวัสดีปีใหม่สบายดีมั๊ยะ

เอารูปลูกสาวมาอวด

ขอให้มีความสุขทุกๆคนัครับพี่น้อง

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,455

ขอให้มีความสุขทุกๆคนัครับพี่น้อง
เฮ้ยยย ยินดีด้วย พี่โต ขอให้ครอบครัวพี่มีความสุข
เช่นกัน ให้ตัวเล็กแข็งแรงแข็งแรง พร้อมเมื่อไหร่บอก
เดี๋ยวยกพลไปบ้าน.....

ขอแสดงความยินดีด้วยน้าโต..อ้วนจ่ำม่ำเชียว...และขอให้มีความสุขครับ

ยินดีด้วยครับพี่ ขอให้ทั้งคุณแม่และคุณลูกสุขภาพแข็งแรงครับยินดีด้วยครับพี่ ขอให้ทั้งคุณแม่และคุณลูกสุขภาพแข็งแรงครับ

ยินดีด้วยคับพี่ ...
ปล.ผมพร้อมแล้วคับพี่ เด๋วลากพี่โจ้ไปดูด้วยกัน.5555

สวสัดีปีใหม่ครับทุกคน..

สวัสดีปีใหม่ค่ะ พี่น้องงง

ร่างกายเข้มแข็ง ไม่เจ็บ ไม่จน

ตั้งตนอย่างมีสติ

โชคดีมีเหล้ากินนะพี่ๆ :coolly-0045:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม