Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

++บ้านcef Bangna-sukhumvit 71++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31243
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

บางนา-71 พรุ่งนี้มีใครไปมั่ง รายงานตัวกะบิ๊กด้วยนะคร้าบบบบ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,424
ซักแมทมั๊ย...ก่อนปีใหม่ แต่ว่าหายไปใหนกันหมดเงียบจัง..:coolly-0022:
ที่ไหนดีอะ ว่ามา หรือจะบ้านกู....
พี่บิ๊ก เอาสติ๊กเกอร์ 71 มีเหลือมั้ย
สติ๊กเกอร์ตอนนี้ ให้ลอกแบบไปตัดเองว่ะ น้อง
บางนา-71 พรุ่งนี้มีใครไปมั่ง รายงานตัวกะบิ๊กด้วยนะคร้าบบบบ
เดี๋ยวจัดการให้ พี่แป๋ม....

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,425
เนื่องด้วย จะขึ้นปีใหม่แล้ว ผมและสมาชิกกลุ่ม 71
เห็นสมควรว่า เราควรมีการโหวด ประธานกลุ่ม 71
คนใหม่ เพื่อมารับหน้าที่ดูแล และประชาสัมพันธ์กลุ่ม
เพื่อเป็นการเปลี่ยนแปลงกันบ้าง พี่น้องเห็นสมควรว่างัย
หรือคิดว่า ใครควรจะเป็น ลองเสนอชื่อกันมาดูนะคับ
แล้วจะทำโพยโหวดกันอีกที ผมขอ เสนอ น้าเก้น A31386

พี่เก้น.....อีกเสียงครับ

เราควรมีการโหวด ประธานกลุ่ม 71
คนใหม่ เพื่อมารับหน้าที่ดูแล และประชาสัมพันธ์กลุ่ม

หรือคิดว่า ใครควรจะเป็น ลองเสนอชื่อกันมาดูนะคับ
/quote]

มึงนั้นแหละ......พวกกู เซฟอ่อนนุช BY (CEF 71)4-5คันเลือกมึงอ่ะ
สาดดดดด:coolly-0003:

อยู่ในช่วง ลดบทบาท และกิจกรรมทางสังคม..
ให้น้าตู่ เป็นเถอะ ..ไม่ก็บิ๊ฏรักษาการณ์ไปก่อน

เห็นด้วยกับพี่เก้นครับ....

ดูสิ 243 หน้าพอดี เหมือนฟ้าส่งมา ประธานบิ๊ก55+

เนื่องด้วย จะขึ้นปีใหม่แล้ว ผมและสมาชิกกลุ่ม 71
เห็นสมควรว่า เราควรมีการโหวด ประธานกลุ่ม 71
เพื่อเป็นการเปลี่ยนแปลงกันบ้าง พี่น้องเห็นสมควรว่างัย
แล้วจะทำโพยโหวดกันอีกที ผมขอ เสนอ น้าเก้น A31386

พี่บิ๊กเลย
---------------------------

ร้าน น้าบูร นี่อยู่ช่วงไหนของซอย 44 คับ (ถึงบ่อปลามั้ย)

ขอบคุนคับพี่ ไปติดมาแระ 555+

อยากเป็นสมาชิกกล่ม 71 บ้างจังต้องทำอย่างไรครับชอบ Cef เหมือนกันแต่ไม่ค่อยรู้เรื่องรถครับรบกวนอีกเรื่องอู่พี่บูลอยู่ตรงใหนครับรบกวนพี่ๆลงแผนที่คร่าวได้ใหมครับตอนนี้แย่รถสั่นมาก[/b]

อยากเป็นสมาชิกกล่ม 71 บ้างจังต้องทำอย่างไรครับชอบ Cef เหมือนกันแต่ไม่ค่อยรู้เรื่องรถครับรบกวนอีกเรื่องอู่พี่บูลอยู่ตรงใหนครับรบกวนพี่ๆลงแผนที่คร่าวได้ใหมครับตอนนี้แย่รถสั่นมาก[/b]

มาสิคับ พี่น้อง 71 ยินดีต้อนรับ
แต่ก่อนอื่นต้องสมัคร และ ลงทะเบียน
เป็นสมาชิกอย่างถูกต้องของ CEF-THAI ก่อนนะคับ
แล้วจะมีอะไร ดีๆ มากกว่าความเป็น CEF 71 อ่ะคับ......:coolly-0003:

ขอโหวดพี่ โต้ a31380 คับ

:coolly-0014:ติดต่อพี่บูลย์ nitto ที่เบอร์ 0817518773 ครับ

พี่บิ๊ก ปรีหาได้ยัง ถ้ายัง ผมมีอีกตัว ดีกว่า ตัวที่ลงขาย(ถอดจากรถพ่อ)

กลับสู่หน้าแรก:redface:

ปีใหม่เซ็งเลยคับ

ไฟล์แนบ

52.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 52
ปีใหม่เซ็งเลยคับ

รถแรงอยู่อู่เอิ๊กๆๆๆ เอ้าซ่อมเสร็จไวๆๆครับ ไปเที่ยวปีใหม่แระเจอกันปีหน้าครับพี่น้องครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม