• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

++บ้านcef Bangna-sukhumvit 71++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31243
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

พอมีกระทู้หน้ามุ่ย กระทู้นี้ไม่ค่อยขยับเลย ไปสุมอยู่นู้นกันหมด ..5555

กูมันรุ่นไหนแล้วไอ้น้อง
มีแต่ไอ้พวกปากดีนั่นแหละ
พอเมียมาด้วยทำเงียบ..ถุ๊ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย
กูเห็นทุกงาน (ถุ๊ยอีก)
ศึกวันแดงเดือด

:biggrin: ขอโษเพ่ยังไม่ได้ออกจากร.พ.เลย
:verwirrt: ไฟท้ายมันติดไม่ดับทำไงเพ่งงมาก
(ไฟเบลคนะไม่ดับ):verwirrt:
ไปอยู่ ร.พ.แฟนบอกเมื่อเช้า:burn:

ลองดูที่ขาเบรคจะมีปุ่มไฟเบรคอันเล็กถ้ามันหลุดหรือแตกออกไฟเบรคจะค้างตลอดคับ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,308
พรุ่งนี้ไประยอง 2 วัน.....

เก็บตัวกันหน่อยช่วงนี้ งานใหญ่กะลังจะมา...

ไปอยู่ใต้ดินกันหมด

ไปเที่ยวหรือไงเพ่เอาเงาะมาให้ด้วยเป่าอิอิ
ไปแถวไหนเพ่:verwirrt:

เก็บพลัง.....

เมื่อไหร่จะสิ้นเดือนวะสาดเด๊ย..ยยยย

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,315
เมื่อไหร่จะสิ้นเดือนวะสาดเด๊ย..ยยยย
ไม่ต้องกังวลขนาดนั้น แหม แค่ 800 เอง
แอ๊...........555 หรือจะบ้านน้าเก้น สิ้นเดือน

..................................

ไฟล์แนบ

159.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 84
ไม่ต้องกังวลขนาดนั้น แหม แค่ 800 เอง
แอ๊...........555 หรือจะบ้านน้าเก้น สิ้นเดือน

แหมเมิง.....(ทวงแหลกลานเลยนะสาดดดดดด)
จัดมาที่ไหน........ชาลาวัน ดีกว่ามั้ยพบปะพี่น้อง71เก่าใหม่เลยดีกว่า

บ้านน้าเก้น 5555555555+

ทำไงให้รถสูงขึ้นซักนิ้ว2 นิ้วอ่ะคับพี่ (ติดจนจะพังแล้ว)

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม