• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

++บ้านcef Bangna-sukhumvit 71++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31243
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขากลับบ้านเร็วก่าขามาซะอีก..(พี่โจ้บอกทางมั่วตอนขามา) .55555

ดื้อป่ะหล่ะ..:boss:

ข่าวมาว่านี่เมิง จี๊ดน่าดูใช่มะ เจอกันคราวหน้า อย่ามาหน้าเสียให้เห็นนะ....
55555 ไอบิ๊กตัวนี้แม่งจี๊ดน่าดูสราดดดดด

ข่าวมาว่านี่เมิง จี๊ดน่าดูใช่มะ เจอกันคราวหน้า อย่ามาหน้าเสียให้เห็นนะ....
55555 ไอบิ๊กตัวนี้แม่งจี๊ดน่าดูสราดดดดด[/quote
เมิงจะเปิดศึกเรื่องนี้ป่ะหล่ะ:super:

55555 ไอบิ๊กตัวนี้แม่งจี๊ดน่าดูสราดดดดด[/quote
เมิงจะเปิดศึกเรื่องนี้ป่ะหล่ะ:super:

https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/14232

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,288
ไปหวดกันห้องใต้ดินไป นี่ไม่ใช่ที่เล่น
เดี๋ยวจะ ทับที่ กัน.....แอ๊

สมน้ำหน้าเปิดโฟน หน้าซีดจ๋อยกันไป กร๊ากกกกกกกกก

ซีดเป็นแพะ ต้มเลย...เคยเห็นอ๊ะป่าว

พอจินตนาการได้

หลังจากฟังเสียงช่วงแรก เปรี้ยวมาก ปากดีสุดๆ

พอเจอมุขเทพเข้าไป (กะแล้วว่าต้องมีคนโชว์เก๋าเปิดโฟนไว้

กลายเป็น ทำเป็นส่งโทรสับให้ใครไม่รู้ เปลี่ยนเรื่องคุยเรื่องอื่น 5555555

• #2,292
พอจินตนาการได้

หลังจากฟังเสียงช่วงแรก เปรี้ยวมาก ปากดีสุดๆ

พอเจอมุขเทพเข้าไป (กะแล้วว่าต้องมีคนโชว์เก๋าเปิดโฟนไว้

กลายเป็น ทำเป็นส่งโทรสับให้ใครไม่รู้ เปลี่ยนเรื่องคุยเรื่องอื่น 5555555
555 มันร้องขอเองให้เปิดโฟน ดีนะ เสียงดังฟังไม่ค่อย
รู้เรื่อง ไม่งั้น ซี๊ดกว่านี้อีก 555

กูมันรุ่นไหนแล้วไอ้น้อง
มีแต่ไอ้พวกปากดีนั่นแหละ
พอเมียมาด้วยทำเงียบ..ถุ๊ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย
กูเห็นทุกงาน (ถุ๊ยอีก)

• #2,294
พอเมียมาด้วยทำเงียบ..ถุ๊ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย
กูเห็นทุกงาน (ถุ๊ยอีก)
ให้มันเงียบอะดีแล้ว เสียงดังแบบกูแล้วเป็นงัย หันไป
แม่งตื่นตั้งแต่เมื่อไหร่วะ 555 สะดุ้งโหยง เกมส์กันไป
ไอสาดดดดดดด ขอจาพนมอีกทีดิ๊ กูชอบท่า 555

กูเห็นทุกงาน
(ถุ๊ยอีก)
สงสัย รุ่นเดี๋ยว กับแดงใบเล่แน่เลย เพราะสุดท้ายตายตอนจบ
55555555

ไฟล์แนบ

24.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 83
ไม่มีภาพตอน หันไปแว๊ก เมียตื่นด้วยเหรอ 5555555

king Of Cefiro
22 พฤศจิกายน 2551
คลอง 5
<!-- / message --><!-- sig -->

ตลกได้อีกไม่นานหรอก ไอแพะ...5555

5555 น้าเสือแก่สุดจิงๆๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม