• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

++บ้านcef Bangna-sukhumvit 71++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31243
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เอ้า จัดมา.....ด่วน

อยากเล่นสนุ๊กวะ พี่แพะจัดให้หน่อยเดะๆๆๆๆๆๆๆ

อยากเล่นสนุ๊กวะ พี่แพะจัดให้หน่อยเดะๆๆๆๆๆๆๆ
พรุ่งนี้เข้าไปเอาแผ่นสารคดีด้วยนะน้า...
อย่าให้ต้องโทรตาม...!!!.....อิอิ :wink: :biggrin:

เออ อยากเห็นกบวิเศษไม๊..

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,269
พรุ่งนี้ 71 ไปบ้านพี่โจ้นะ....

ขับมาจากพัฒนาการ เข้าถ.สุขาำภิบาล1(นวมินทร์) วิ่งตรงจนกว่าจะเห็นโลตัส ขนาดยักษ์ อยู่ทางขวา
เห็นโลตัสยูเทรินกลับ เข้าซ.ติดกับโลตัส หมู่บ้าน ธนะสิน9
เข้าหมู่บ้าน เลี้ยวซ้ายแยกแรก แล้วเลี้ยวขวานิดนึง
เจอแล้ว 800/52ครับ เชิญมายิงได้ครับไม่ผิดตัว555

นี่พระปิดตา วัดใหนวะเนี่ย

ไฟล์แนบ

• Copy of DSC06800_resize.JPG
    Copy of DSC06800_resize.JPG
    9.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 65
71 สโมสรกุ๊ย แ่ห่งชาติ:biggrin:

รูปที่สอง เกิดมาเถื่อน

ขออธิบายรูปหน่อย ที่เห็นไม่ได้กินเหล้าเมายา อย่างเข้าใจ
เป็นพิธีบูชาไฟศักดิสิทธิ์ โดยมีหมูมาเป็นพยานบนเตา
ส่วนใครงานเข้าเหมือนเดิม เป็นเรื่องทำมะดาใน71
แ....ด...ก แล้วช่วยกันเก็บเลย ขอบใจทุกคน ที่ช่วยกินของในตู้เย็นกุ555

ไฟล์แนบ

142.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 73
    126.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 72
  • กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,277
555 เจ้าบ้านหนีไปหมอบซะ....

โทรไปบอกป๋ามาว่าชอบลูกเค้า หึหึ

สินชัยท่อพัก อ่อนนุช พี่ไพบูลย์ ลองไปดูอาการก่อนว่าใช่ท่อรั่วหรือเปล่า

อย่าไปมองลูกสาวเขาหล่ะ เด๋วเขาทิ่มตาหลุด

สินชัยท่อพัก อ่อนนุช พี่ไพบูลย์ ลองไปดูอาการก่อนว่าใช่ท่อรั่วหรือเปล่า

อย่าไปมองลูกสาวเขาหล่ะ เด๋วเขาทิ่มตาหลุด

ขอบคุนคับพี่

ไม่มองลูกสาว มองลูกชายแทนนะ 555+

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม