• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

++บ้านcef Bangna-sukhumvit 71++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31243
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

แสรดดดดดพี่ก็นึกว่าเอ็งดูแลพี่นั่งข้างพี่ชงเหล้าให้ตลอดที่แท้อินั่งอยู่ข้างๆๆๆเมิงนี้เลวจริงๆๆ55555

555555 เอ้าไอ้พวกเฮี่ยๆ..มารวมกันทางนี้...55555

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,227

ไฟล์แนบ

60 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 85

มาแล้วหลานพวกเมิง555

ฮิ้ววว หล่อว้อยย

มีMeetingอีกทีเมื่อไหร่ อยากไปอีกแล้ว (หรือแวะไปซื้อของป๋าที่บ้านดีหว่า)

มีMeetingอีกทีเมื่อไหร่ อยากไปอีกแล้ว (หรือแวะไปซื้อของป๋าที่บ้านดีหว่า)

ท่าทางจะมีคนขนของบ้านป๋าลองใหม่แล้ว ...

ดูท่าทางพวกจะไปฟรี ไม่ขอค่าน้ำมันขนของเลยนะนั่น .... :redface:

• #2,234
ท่าทางจะมีคนขนของบ้านป๋าลองใหม่แล้ว ...

ดูท่าทางพวกจะไปฟรี ไม่ขอค่าน้ำมันขนของเลยนะนั่น .... :redface:
เออ......เข้าท่า

ขนมันขาวดีจัง..

• #2,237
71 เสาร์ อาทิตย์ นี้ว่างกันมั๊ย พอดีจะชวน
ไปดูโจ้น้อยที่บ้านพี่โจ้ เอางัยกัน
จะเสาร์ หรืออาทิตย์ดี

เด๋วเลี้ยงหมากะทะ แต่ซื้อเหล้ามาเอง สาด พักนี้ชัีกจน555

• #2,239
หลุดมาไม่กี่ภาพ ขาไปบางแสน ขี้เกียจถ่ายเลยมีน้อย

ไฟล์แนบ

107.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 69
    85.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 66
    110.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 71
    112.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 70
    116.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 71
    108.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 72
    118.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 69
    115.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 73
    118.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 73
ได้หมด
เค้างดงานรื่นเริง.. เราไปเมาได้แต่อย่าร่าเริงมาก

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม