• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

++บ้านcef Bangna-sukhumvit 71++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31243
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,321
ทำไงให้รถสูงขึ้นซักนิ้ว2 นิ้วอ่ะคับพี่ (ติดจนจะพังแล้ว)
1. เปลี่ยนโช๊คซักชุด เอาโช๊คเดิม ไม่ก็โช๊คแต่งสูงๆ
2. รองสเปเซอร์ ถ้าโช๊คมึงเป็นโช๊คแต่งอยู่แล้ว

1. เปลี่ยนโช๊คซักชุด เอาโช๊คเดิม ไม่ก็โช๊คแต่งสูงๆ
2. รองสเปเซอร์ ถ้าโช๊คมึงเป็นโช๊คแต่งอยู่แล้ว

ตอนนี้เป็นโช้คเดิมอยู่พี่ รองสเปเซอร์ได้มั้ย?

• #2,323
ตอนนี้เป็นโช้คเดิมอยู่พี่ รองสเปเซอร์ได้มั้ย?
โช๊คเดิมจะรองทำมัย ก็หาซื้อโช๊คเดิม หรือไม่ก็โช๊คแต่ง
ใส่ไปเลย แต่ที่ดู โช๊ครถมึงน่าจะตัดสปริงมา

• #2,324
อยากจะนัดกินอะไรกันครบๆ
วันศุกร์ที่ 5 หรือวันเสาร์ที่ 6
ดี เอางัย ว่างกันมั๊ย...71

โช๊คเดิมจะรองทำมัย ก็หาซื้อโช๊คเดิม หรือไม่ก็โช๊คแต่ง
ใส่ไปเลย แต่ที่ดู โช๊ครถมึงน่าจะตัดสปริงมา

มีโช้คแต่งอีกตัว ใส่แล้ว ไส้เลื่อนถามหาแน่ๆ แถมเตี้ยกว่าเดิมอีก

วันศุกร์ที่ 5 หรือวันเสาร์ที่ 6

ไหนบอกว่าไม่ว่าง

ตกลงยังไง

จะได้จัดคิวถูก

แวะมาขอบคุณน้าโจ๊กกะคุณนาย
ที่เมื่อคืนให้การต้อนรับอย่างดี..มาวววววว..!..:sweet_kiss: :brick: :biggrin:

แวะมาขอบคุณน้าโจ๊กกะคุณนาย
ที่เมื่อคืนให้การต้อนรับอย่างดี..มาวววววว..!..:sweet_kiss: :brick: :biggrin:

กลับมาโดยปลอดภัย ผมก้อดีใจด้วยคับน้า...5555

พฤหัสดีไม๊ ขอพ่วงไปด้วยเลยทีเดียว หนักๆ 555

• #2,330
งั้นเอาเป็นวันพฤหัสนี้ดีมั๊ย วันศุกร์วันหยุด
ที่เดิม เอางัย ว่ามานะ....

• #2,332
วันพ่อเค้าไม่ให้ขายเหล้ามิใช่รึ???

ปล..แล้วกรูมายุ่งไรกะเค้าฟะนี่...

:redface: ไปไหนกันวะ...กระซิบบอกมั่ง
เผื่อตามไป อิอิอิ

ok รับแซ่บ

พหัส ที่4 ว่าแต่ร้านไหน:confused: :confused: :confused:

นั่นเด่ะ ที่ไหนดี

ส่งร้าน "crank" หลังซีค่อน
เข้าประกวด
ร้านเปิดใหม่
( Bla Bla Bla เดิม..)
ร้านกระแสแรง เปิดได้ไม่นาน
เจ้าของก็กระทืบลูกค้าแล้ว
เหมาะกับพวกเราเป็นอย่างมาก...

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม