• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ขอจัดตั้งกลุ่มCef@phuket อีกทีคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31629
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ชัวร์ๆงับคุณโสน

มาชัวร์ๆ

สายล่อยา ย่อมถูกลูกตากั่ว
อิอิ

:sexy_girl:​
:dribble: ขอบคุนป๋าและป๋าวอร์มากคับ
แต่เสาร์งี้ไปบ่ดั้ย งานเข้าคับพี่น้องคับ:cry:

คุณโสน ใบสมัครของ 2 ท่าน นั้นว่าไงครับผมจะไปส่งแร้วน่ะ รบกวนตามให้หน่อยนะจ๊ะ:redface:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,223
ช่วงนี้ขอลาป่วยสองสามวันนะ ท้องเสีย ไข้ขึ้น ไม่รู้ว่าพิษข้าวเหนียวหมูปิ้งวันนั้นป่าวไม่รู้ล่อไปหลายไม้เลยอะ:cold:

ช่วงนี้ขอลาป่วยสองสามวันนะ ท้องเสีย ไข้ขึ้น ไม่รู้ว่าพิษข้าวเหนียวหมูปิ้งวันนั้นป่าวไม่รู้ล่อไปหลายไม้เลยอะ:cold:

เอ๋า มาโทษหมูเราซะงั้น:verwirrt:

คุณตั้ม ส่งของที่พร้อมได้เลยครับ ไม่ต้องรอ
เอาตามนั้น

น้า คืนวันศุกร์ 23.00น. ป๋มขับตามตั้งแต่ ทต.วิชิต-ห้าแยกหลอง
ไม่ทราบมาจากที่ไหนครับ(ผมยาวๆนั่งข้าง แหล่มเลย)อิ อิ:sexy_girl:

น้า คืนวันศุกร์ 23.00น. ป๋มขับตามตั้งแต่ ทต.วิชิต-ห้าแยกหลอง
ไม่ทราบมาจากที่ไหนครับ(ผมยาวๆนั่งข้าง แหล่มเลย)อิ อิ:sexy_girl:
ถ่ายรูปไว้แบล็กเมน้าการยังพี่อิอิ:biggrin: :biggrin:

ผมว่าน้าโดนคนใกล้ตัววางยาแล้วม้างงับ
อิอิ สอบด่วนๆ
:smile:

หวัดดีครับพี่น้องภูเก็ต วันนี้เค้าไปแซ๊ดดดในสนามกันหมด....บอร์ดเหงาเลย

• #1,231
พี่เมียโว้ย ไปเยื่อมหลานที่โรงบาลวชิระมาเลยขับไปเติมน้ำมันที่ ปั้มเชล แล้วขับกลับทางนั้น หรือว่าขาไปก็ไม่รู้ พี่เมียๆๆๆๆๆ:verrckt:

• #1,232
พี่เมียโว้ย ไปเยื่อมหลานที่โรงบาลวชิระมาเลยขับไปเติมน้ำมันที่ ปั้มเชล แล้วขับกลับทางนั้น หรือว่าขาไปก็ไม่รู้ พี่เมียๆๆๆๆๆ:verrckt:
เค้าก็ไม่ได้ว่าไรนี่ พี่เมียก็พี่เมีย
(แต่น่ารักนะ:wink: )

เมื่อคืน ป๋าเบิร์ดกะ พวกพ้อง พากันไปถล่ม T2 เสียดายไม่ได้เอากล้องไปด้วยไม่งั้นจะเก็บภา ฮาๆ มาฝากพี่น้องให้ได้ชม 5555:biggrin:

:biggrin: :biggrin: :biggrin: :smile: :smile: :smile: น่าหนุกน่ะเนี่ย...

• #1,236
  • #1,237
เสาร์นี้ว่าพรือคับพี่น้อง จะได้เตรียมตัวแต่เนิ่นๆวันอาทิตย์ด้วย จะได้เปลี่ยนวันหยุด เฟริมกันก่อนนะ ขอเวลาฝรั่งนะไทยไม่เอา:mad:

อยากดูใช่ไม๊ บักตัมส์

ไฟล์แนบ

111.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 69
เสาร์นี้ว่าพรือคับพี่น้อง จะได้เตรียมตัวแต่เนิ่นๆวันอาทิตย์ด้วย จะได้เปลี่ยนวันหยุด เฟริมกันก่อนนะ ขอเวลาฝรั่งนะไทยไม่เอา:mad:
จัดปาย จัดปาย:byebye: (เสียลาย ม่ายล่ายลูสีเดงที่มาจากหาดหย่าย):mad: