Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ขอจัดตั้งกลุ่มCef@phuket อีกทีคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31629
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เฮอๆๆๆไอ้ที่ไม่ได้ชวนมันดันตามไปอะ:cry:

เสาร์นี้ป๋าวอร์มาครับน้ากานจ์
เอารถมายิงปืนกล
พาลูกๆมาชมด่วยเด้อ
:smile:

ฟิ้วววววววววววววว..........

ต้ำๆ
เสานี้มีร้านดื่มสุราบ้างป่ะ
ไปมีตติ้งร้านสุรากันบ้างดีก่ามั้ย
จะพาป๋าวอร์ไปดื่มสุราหน่อย
ร้านไหนดีค๊าบ
(ฟีๆ)
:biggrin:​

ถ้าเอากันชนหน้าอูมมาขายมีใครจาซื้อบ้างใหม:smile:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,205
เสาร์นี้ป๋าวอร์มาครับน้ากานจ์

เอารถมายิงปืนกล
พาลูกๆมาชมด่วยเด้อ

[/quote]เอารถมายิงปืนกล ช่วยแปลหน่อยยังแฮ้งอ:confused: ยู่

ถ้าเอากันชนหน้าอูมมาขายมีใครจาซื้อบ้างใหม:smile:
ถ้าเปนหลังอูมว่าราคามาเลยคับคุณน้อง:dribble:
(ฝากถึงป๋าเบริด์...อย่าลืมนะ)

ถ้าเปนหลังอูมว่าราคามาเลยคับคุณน้อง:dribble:
ถ้าได้มาก็มีแต่ข้างหน้าครับพี่โสน..:smile:

ต้ำๆ

ไปมีตติ้งร้านสุรากันบ้างดีก่ามั้ย
(ฟีๆ)

ป๋าจะเอาร้านแบบไหนอ่ะ แดนซ์ หรือ สบายๆ

ส่งหมูย่างมาให้กินบ้างดิวะ

กว่าพี่จะได้รับ เน่ากันพอดี:verwirrt:

ถ้าได้มาก็มีแต่ข้างหน้าครับพี่โสน..:smile:
แบบว่าชอบแต่ด้านหลังง่ะ :sweet_kiss: thanks. (ก็รอป๋าอยู่ ไม่รู้ตอดัยจะจัยอ่อนซักที)

ต้ำๆ

(ฟีๆ)

เสาร์นี้เปนโสด(21-24 มี.ค.)แต่ดันงานเข้า
เซ้งคับ:frown: พี่น้อง ซดเผื่อด้วยล่ะกัน

:spiderman: ดีดีครับเสาร์นี้เจอกันนะครับไอ้เบิร์ดโม้มากไปป่าวแต่ร้านที่จะไปขอเป็นร้านแดนๆๆหน่อยก็ดีครับไปภูเก็ตทีไรไอ้เบิร์ดไม่เคยพาไปที่มันมันเลยช่วยแน่นำหน่อยนะครับ:spiderman:

อูมหลังของผมเลย
2พัน ไหวมั้ยคุณโสน
หรือว่าอย่างไร
เด่วเสาร์นี้เอามาให้
อิอิ

:spiderman: ดีดีครับเสาร์นี้เจอกันนะครับไอ้เบิร์ดโม้มากไปป่าวแต่ร้านที่จะไปขอเป็นร้านแดนๆๆหน่อยก็ดีครับไปภูเก็ตทีไรไอ้เบิร์ดไม่เคยพาไปที่มันมันเลยช่วยแน่นำหน่อยนะครับ:spiderman:

มรึงมาทุกที
เขาก็ไม่ขายเหล้ากัน
แล้วจาไปยังงัยคับ แสด
:sure:
เด่วกุพาไป แตนแตนเลย
(เท่ไหนดีง่ะ)
:confused:

ชัวร์ๆงับคุณโสน
มาชัวร์ๆ

สายล่อยา ย่อมถูกลูกตากั่ว
อิอิ
:sexy_girl:​

:spiderman: เที่ยวนี้โดนแน่แล้วเราจัดมาน้องเบิร์ดตี้กับวอรออยู่อย่างใจจะขาดอิอิ
เดี่ยวจัดไปให้นะอูมนะไปกับกะบะเพื่อนอีกคันกับTRITRONตัวแรงแต่ตอนนี้ไม่แรงแล้วกล่องใหม่ยังไม่มา:spiderman:

ป๋าจะเอาร้านแบบไหนอ่ะ แดนซ์ หรือ สบายๆ

กว่าพี่จะได้รับ เน่ากันพอดี:verwirrt:

ฟรีสแช่ให้แข็งมาดิวะ พ่อตุยังเอาขนมจีนกลับมาให้กรูรับทานที่กรุงเทพได้เลย
พังงากะภูเก็ตแม่มไม่ได้ไกลกัน อ้อแต่ส่งมาทางเครื่องบินนะรถทัวรืแม่งนานไป

ฟรีสแช่ให้แข็งมาดิวะ พ่อตุยังเอาขนมจีนกลับมาให้กรูรับทานี่กรุงเทพได้เลย
พังงากะภูเก็ตแม่มไม่ได้ไกลกัน อ้อแต่ส่งมาทางเครื่องบินนะรถทัวรืแม่งนานไป

เห้ยเจ๊ เปลี่ยนล้อแล้วหรอ เอามาส่องหน่อย

อูมหลังของผมเลย

2พัน ไหวมั้ยคุณโสน
หรือว่าอย่างไร
เด่วเสาร์นี้เอามาให้
อิอิ
:smile:​
ครับ จาจัดหั้ยคับ.:augenrollen: นายแน่ป่าว