Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ขอจัดตั้งกลุ่มCef@phuket อีกทีคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31629
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ดีครับ...:biggrin:

เอาเวลาไทยหรือเวลาฝรั่งฟะ บอกด้วย:frown:
ยืนยันเวลาฝรั่งนะครับ 18.30-19.00 เด๋วช้าไม่มีโต๊ะนั้งนะ ยังไงถ้า OK ตามนี้ผมจาไปจองไว้สักโต๊ะกันไม่มีที่นั่งนะครับ :smile: ใครติดไรหรือมาช้าก้โทรแจ้งกันอีกทีนะครับ

:spiderman: อย่ากไปด้วยจังแต่ไอ้เบิรด์ไม่ให้ไปแงแง:spiderman:

ยืนยันเวลาฝรั่งนะครับ 18.30-19.00 เด๋วช้าไม่มีโต๊ะนั้งนะ ยังไงถ้า OK ตามนี้ผมจาไปจองไว้สักโต๊ะกันไม่มีที่นั่งนะครับ :smile: ใครติดไรหรือมาช้าก้โทรแจ้งกันอีกทีนะครับ
รับทราบ:sexy_girl:

ไฟล์แนบ

9.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 48
  • กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,186
เที่ยวนี้ตูไปช้าบ้างดีก่า555:frown:

• #1,187
เออลืมเลย แบบโรงน้ำชานะมีปะอยากย้อนยุคนะ:dribble:

เออลืมเลย แบบโรงน้ำชานะมีปะอยากย้อนยุคนะ:dribble:
มันก็มีอ่ะน้าแต่ว่าน้าจาไปนั้งดูใครละไม่มีสาวๆให้น้าดูนะ อิอิ:biggrin:

ช้าแล้วไม่มีที่นั้งไม่รู้ด้วยน่า

รับแซบค๊าบคุณน้อง
ตาต้ำชวนคุณเก่งป่าตองมาด้วยเด้อ
มีเบอโทป่ะ
191 โทไปเลย:biggrin:

เก่งไหนอะป๋า มีแต่ หนุ่มป่าตอง :mad:

เก่งไหนอะป๋า มีแต่ หนุ่มป่าตอง :mad:
หน้าแหกมั้ยคับป๋าเบริด์:brick: อิ อิ.
หากป๋มตามไปที่ร้านไม่ทัน ก็เจอกันที่พานหินเลยนะครับพี่น้องคับ.

มีใครชวนได้ก้ชวนให้หมดเลย เจอขับรดสวนกันกวักมือเรียกเลย555:biggrin: :biggrin: :biggrin:

• #1,195
เฮอๆๆๆไอ้ที่ไม่ได้ชวนมันดันตามไปอะ:cry:

หน้าแหกมั้ยคับป๋าเบริด์:brick: อิ อิ.
หากป๋มตามไปที่ร้านไม่ทัน ก็เจอกันที่พานหินเลยนะครับพี่น้องคับ.

แหกอย่างแรง
ครับ
คุณโสน
:brick:​

:sweet_kiss:
ฟิ้วววววววววววววว..........

หมูปิ้งอร่อยจังค๊าบ
ถ้าได้แกล้มกะสุราน่าจาดี
ทิดหน้าเตรียมไว้ด่วยเด้อ
ตาต้ำ
:sweet_kiss:​

:sweet_kiss:

หมูปิ้งอร่อยจังค๊าบ
ถ้าได้แกล้มกะสุราน่าจาดี
ทิดหน้าเตรียมไว้ด่วยเด้อ
ตาต้ำ

:sweet_kiss:​

รับ แซ่บบบ ครับป๋า:biggrin:

รับ แซ่บบบ ครับป๋า:biggrin:

แล้วเรื่องถ่ายรูปวันอาทิตย์ที่30เนี่ย
ว่ายังงัยกันบ้างง่ะ
จาไปกันมั้ยครับ
เพ่-น้อง-พ้อง-เผื่อน
:verwirrt:
หรือว่าไปดื่มสุรากานดีกว่ามั้ย
ตอบด้วยคับทุกท่าน