ขอจัดตั้งกลุ่มCef@phuket อีกทีคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31629
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,141

บ้าน้าก้พูดไป...:sweet_kiss:

ทำงานครับทำงาน

เนี่ยแหละงานผม
เล่นเกม ส่องแคมฟก ค๊าบบบส์

:biggrin:​
เหรอ...รับหมักนักงานเพิ่มป่ะ
จาไปทำด้วย:augenrollen:

ทีผมเจอรถพี่จอดอยู่ที่โลตัสเปล่าครับ ผมชอบรถพี่มากครับ ล้อสวย สีแหล่มๆๆ งามได้จัยจริงๆๆครับ:dribble:
หมันแล้วครับ เราเจอกันครั้งแรก(รถน่ะ)ที่โลตัส
ขอบคุณสำหรับคำยอ...คุ่เราดวงสมพงษ์ที่โลตัสอีกแหล่ะ
(เหมือนคุ่ไหนแล้วน่ะ :sweet_kiss: คุ้นๆจัง อิ อิ)

:dribble: จามีมิตติ้งกันอีกป่าวครับ เสาร์นี้เลยดีมั้ยครับ
มันยังเสี่ยนอยู่...

:biggrin: STICKER PHUKET

ได้รับเรียบโร๊ยยยแล้วว๊อย จุ๊บๆๆๆๆ
เด๋วติดเลยวันนี้ แล้วจาถ่ายรูปมาลงให้ดู
แต๊งค์หลายเด้อ...

เจ๊ถ่ายรูปมาให้ส่องเลยด่วน :biggrin:

โห..เค้าประกาศในกระทู้ตั้งนานแล้ว งานแบบนี้ไม่ต้องชวนหรอก ว่างก็ไปได้เลย:biggrin: ข้างๆร้านมีส้มตำไก่ย่าง มีร้านขายหอย ด้วยว่ะน่าให้เป็นที่มิ๊ตติ้งกันว่ะ:smile:

ที่ไหนวะพี่:verwirrt:

• #1,149
หมันแล้วครับ เราเจอกันครั้งแรก(รถน่ะ)ที่โลตัส
ขอบคุณสำหรับคำยอ...คุ่เราดวงสมพงษ์ที่โลตัสอีกแหล่ะ
(เหมือนคุ่ไหนแล้วน่ะ :sweet_kiss: คุ้นๆจัง อิ อิ)
พบรักกันครั้งแรกเหอร ว้าวววววว จะแต่งกันเมื่อไหร่บอกนะ:sweet_kiss: :sweet_kiss:

• #1,150
เจ๊ถ่ายรูปมาให้ส่องเลยด่วน :biggrin:

ที่ไหนวะพี่:verwirrt:
ก็หลังวันที่ไปพานหินกันนะหาดูดิตูขี้เกียดหามึนๆอยู่ว่า:super:

เช็คให้ดีนะตั้ม ยิ่งท่อน้ำที่ออกมาจากตัวเครื่องนะ ชอบเป็นสนิม แล้วก็จะรั่ว หากยังไม่อยากเปลี่ยนเครื่อง ก็ลองดูตรงนั้นแหละ
เรื่องสะเดาะเคราะห์นะ ก็อย่าลืมนะอาจารย์ทักมานานแล้ว

อิอิ
ต้ำคับ เร่งหน่อยนี เด่วมานจาลาม
ไปจุดอื่นอีกน๊ะ
จิ้งจกทักยังต้องฟังเลย
เนี่ยอาจารย์ทักน๊ะ รีบๆ
:wink:​

:dribble: จามีมิตติ้งกันอีกป่าวครับ เสาร์นี้เลยดีมั้ยครับ
มันยังเสี่ยนอยู่...

มีมี
ชวนคุณอี้ดมาด้วยเด้อคุณโสน
จาได้คุยเปงทางการซักที
เรื่องเครื่อง+แม๊กซ์ง่ะ
หาแมกซ์ใหม่ได้และ
ขาดปัจจัย งิงิ
:wink:

https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/7670
นี่ไงพี่เบิร์ดที่พี่หาอยู่หรือปล่าว:smile:

ขอบคุงมากๆ
โทรไปแล้วคุณน้อง แต่เขาม่ะเปิดเครื่องง่ะ
ตอบกลับเขาก็ม่ะได้ ม่ะได้เปงสมาชิกถาวร
รบกวร คุญน้องช่วยตอบกลับเขาไปที
ว่าสนใจทั้ง4วง ให้ติดต่อกลับเบอร์พี่ที
081-9561867
เด่วของจาหลุดปายง่ะคับ
Thank U
:smile:​

ก็หลังวันที่ไปพานหินกันนะหาดูดิตูขี้เกียดหามึนๆอยู่ว่า:super:

ร้านน้ำชาหน้าร้านแมนซาวน์ก่องมั้ย
คุณโสน กะน้ากานจ์ว่างัย เบาๆ ดีมั้ย
ไปได้กานทุกคน
หรือกุ้งกาทะ ว่ามา
หาสถานที่ก่อง ส่วนเวลาว่ากันทีหลัง

เคยใช้วิธีนี้เหอรยะหล่อน:sweet_kiss:

กลุ่มเซฟภูเก็ตป่าวคับเนี่ย
รึว่ากลุ่มเกย์ภูเก็ตคับ
จาได้แต่งตัวถูกกลุ่มหน่อย
(เด่วใส่เสื้อ กะกางเกง รัดๆไปเลย อิอิ)
:eeek:​

ขอบคุงมากๆ

โทรไปแล้วคุณน้อง แต่เขาม่ะเปิดเครื่องง่ะ
ตอบกลับเขาก็ม่ะได้ ม่ะได้เปงสมาชิกถาวร
รบกวร คุญน้องช่วยตอบกลับเขาไปที
ว่าสนใจทั้ง4วง ให้ติดต่อกลับเบอร์พี่ที
081-9561867
เด่วของจาหลุดปายง่ะคับ
Thank U

:wink:
จัดไปตามนั้นแล้วพี่เด๋วเย็นๆวันนี้เค้าโทรหาพี่เอง

ร้านน้ำชาแถวสามกองก้แหล่มนะสาวเยอะน้า.......อิอิ:biggrin: :wink:

• #1,159
ไปไหนก็ได้แต่หาตังก่อนช่วงนี้ไม่ค่อยดี งดเหล้าก็ดีนะ:confused:

ไปไหนก็ได้แต่หาตังก่อนช่วงนี้ไม่ค่อยดี งดเหล้าก็ดีนะ:confused:

งั้นร้านน้ำซาเลยน้า
ว่าแต่ ตาต้ำจะแก้บนยางงาย
อิอิ