ขอจัดตั้งกลุ่มCef@phuket อีกทีคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31629
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,121
:spiderman:สวัสดีครับขอแทรกหน่อยนะครับไอ้ตาเบิร์ดไปทำงานทำการบ้างนะวันวันไม่ทำอะไรเล่นแต่เน็ตเดี๋ยวตีก้นลายเลยอิอิ:spiderman:
อ้าวๆๆๆงานการไม่ทำเลยเหรอ:mad:

• #1,122
ไปอุดหนุดน้าอี๊ดมาแล้วเมื่อเช้า สุดยอดเลย ไว้จะไปกินหอยเด้อ:biggrin:

ไปอุดหนุดน้าอี๊ดมาแล้วเมื่อเช้า สุดยอดเลย ไว้จะไปกินหอยเด้อ:biggrin:

เสียดายจังม่ะได้ไป
ว่างอยู่เลย ดันจำผิดวัน นึกว่าวันที่9
เวง ดันไปจำฤกษ์พิธีเค้า 9.00 น.
ขอประทานโทษครับคุณอี๊ด
แล้วจะไปอุดหนุนค๊าบ
:burn:

พี่เบิร์ดก็ ไปเชื่อ น้ากานต์ผมไปซื้อ จักรยานให้ลูกแต่ดันเจอ คนบางคนลงทุนไปซื้อเสื้อใหม่เพื่อไปเที่ยว 5555 ไปไม่ชวน ขี้รั่วนะจะบอกให้:biggrin: :biggrin:

เค้าชื่อ โสน รถสีเทาดำ ล้อ ชาเลนจ์ สีขาว

สรุปแล้ว ต้ำ กะ น้ากานจ์ ก็ดวงสมพงษ์กันค๊าบ
ไปเจอกันโดยม่ะได้นัดหมาย(แอบกันไป)
แต่งงานกันเลยค๊าบดวงสมพงษ์กัน อิอิ
ว่าแต่ใครจาเปงฝ่าย ญ ง่ะค๊าบ
:wink:​

:spiderman:สวัสดีครับขอแทรกหน่อยนะครับไอ้ตาเบิร์ดไปทำงานทำการบ้างนะวันวันไม่ทำอะไรเล่นแต่เน็ตเดี๋ยวตีก้นลายเลยอิอิ:spiderman:

แล้วแกล่ะค๊าบ อีสะตาวอร์
ไปทำงานบ้างๆๆ
วันๆ เล่นแต่เกมส์ อยู่กะกุเนี่ยแหละ
แล้วยังมาแหลกันเองอีก
เด่วปั๊ดเหนี่ยว
:super:​

พี่เบิร์ดก็ ไปเชื่อ น้ากานต์ผมไปซื้อ จักรยานให้ลูกแต่ดันเจอ คนบางคนลงทุนไปซื้อเสื้อใหม่เพื่อไปเที่ยว 5555 ไปไม่ชวน ขี้รั่วนะจะบอกให้:biggrin: :biggrin:

เค้าชื่อ โสน รถสีเทาดำ ล้อ ชาเลนจ์ สีขาว

ขอบคุณครับพี่ ที่บอกกล่าว

ขอแนนำตัวอีกครั้งคับ ชื่อโสนคับ ขับรถสีเทาดำ ล้อชาเล้นท์ขาวคับ คนที่หล่อสุดคืนนั้นไง:byebye: ...

ทีผมเจอรถพี่จอดอยู่ที่โลตัสเปล่าครับ ผมชอบรถพี่มากครับ ล้อสวย สีแหล่มๆๆ งามได้จัยจริงๆๆครับ:dribble:

มีแววได้เปลี่ยนเครื่องแล้วค๊าปปงานนี้ วันนี้น้องสาวใช้รถน้ำแห้ง ขับๆ ดับ ขับๆดับ ไม่รู้ว่าอาการนี้
ฝาสูบจะโก่ง รึป่าว

ปล.ช่วงนี้ทำไมมันซวยจังเลยสงสัยต้องสะเดาะเคราะห็แล้วละม้างง

สรุปแล้ว ต้ำ กะ น้ากานจ์ ก็ดวงสมพงษ์กันค๊าบ

ไปเจอกันโดยม่ะได้นัดหมาย(แอบกันไป)
แต่งงานกันเลยค๊าบดวงสมพงษ์กัน อิอิ
ว่าแต่ใครจาเปงฝ่าย ญ ง่ะค๊าบ

:wink:​
ผลัดกันเป็นคนละวันไงพี่วันคู่วันคี่อิอิ:biggrin: :biggrin:

มีแววได้เปลี่ยนเครื่องแล้วค๊าปปงานนี้ วันนี้น้องสาวใช้รถน้ำแห้ง ขับๆ ดับ ขับๆดับ ไม่รู้ว่าอาการนี้

ปล.ช่วงนี้ทำไมมันซวยจังเลยสงสัยต้องสะเดาะเคราะห็แล้วละม้างง

RB ยี่สิบห้า มีหอยดำๆๆๆ Only

อิอิ เหมือนเพื่อนพี่บอกเลย
สงสัยฝาสูปเด้งแล้วน้ำเข้าเครื่องง่ะ
แต่ม่ะใด้โทรไปบอก ไอ่วอร์มันบอกว่าฃ
ม่ะได้เหงรถไม่กล้าบอกกลัวผิดอาการคับ
เด่วจาเสีย
:sweat:​

สงสัยฝาสูปเด้งแล้วน้ำเข้าเครื่องง่ะ
แต่ม่ะใด้โทรไปบอก ไอ่วอร์มันบอกว่า
ม่ะได้เหงรถไม่กล้าบอกกลัวผิดอาการคับ
เด่วจาเสีย สถาบัน RB-JZ ONLY งิงิ
:sweat:

ส่วนเรื่องสะเดาะห์เนี่ย
เพื่อนๆเขาเตือนกันมานานแล้ว
ตาต้ำ ม่ะต้องสงสัยเลย
ชัวร์ปี๊สสสส เลยอ่ะ
:sweat: :sweat:

แต่ม่ะใด้โทรไปบอก ไอ่วอร์มันบอกว่า
เด่วจาเสีย สถาบัน RB-JZ ONLY งิงิ
:sweat:​

ส่วนเรื่องสะเดาะห์เนี่ย
เพื่อนๆเขาเตือนกันมานานแล้ว
ตาต้ำ ม่ะต้องสงสัยเลย
ชัวร์ปี๊สสสส เลยอ่ะ
:sweat: :sweat:​

เอางั้นเลยหรอ ป๋า:biggrin:

:biggrin: STICKER PHUKET
ได้รับเรียบโร๊ยยยแล้วว๊อย จุ๊บๆๆๆๆ
เด๋วติดเลยวันนี้ แล้วจาถ่ายรูปมาลงให้ดู
แต๊งค์หลายเด้อ...

• #1,138
:biggrin: STICKER PHUKET

ได้รับเรียบโร๊ยยยแล้วว๊อย จุ๊บๆๆๆๆ
เด๋วติดเลยวันนี้ แล้วจาถ่ายรูปมาลงให้ดู
แต๊งค์หลายเด้อ...
ได้รับแล้วเหรอเจ๊เอาเร็วดี กัวไม่ถึงนะเนี่ย:rolleyes:

• #1,139
ไปมะชวนนะน้า:burn:
โห..เค้าประกาศในกระทู้ตั้งนานแล้ว งานแบบนี้ไม่ต้องชวนหรอก ว่างก็ไปได้เลย:biggrin: ข้างๆร้านมีส้มตำไก่ย่าง มีร้านขายหอย ด้วยว่ะน่าให้เป็นที่มิ๊ตติ้งกันว่ะ:smile:

• #1,140
เช็คให้ดีนะตั้ม ยิ่งท่อน้ำที่ออกมาจากตัวเครื่องนะ ชอบเป็นสนิม แล้วก็จะรั่ว หากยังไม่อยากเปลี่ยนเครื่อง ก็ลองดูตรงนั้นแหละ
เรื่องสะเดาะเคราะห์นะ ก็อย่าลืมนะอาจารย์ทักมานานแล้ว