Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)

ขอจัดตั้งกลุ่มCef@phuket อีกทีคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31629
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

แล้วสรุปมีบัตร์ล้างรถฟรีไหมเนี่ยอิอิ:smile: :biggrin:

เปิดวันแรกจาเอาฟรีเลยเหรอคุณน้อง
งิงิ

โทดครับคุณอี๊ดส์หลังจากวันเปิดแล้ว
มีบัตรล้างรถฟรีสักเล่มสองเล่มม่ะค๊าบ
อิอิ
:wink:

หาหมอที่ไหนร้ารอาดำเกาปะโสน:biggrin:

อีตาตั้มหายปายไหนแล้วคับ
น้ากานจ์..
ปายเล่นเน๊ตฟรีหน่อยเดียวหายปายเลย
งิงิ

:biggrin: เฮ้ยๆๆๆ อีนังต้ำ...เจ๊ เห็นติ๊กเกอร์
ของเอ็งแล้ว โดนจัย อย่างมั่กๆ
ส่งมาให้เจ๊ ซั๊กชุดดิวะ
ฮิฮิฮิ....

จาได้เอาของเก่าออกซั๊กที

เปิดวันแรกจาเอาฟรีเลยเหรอคุณน้อง

งิงิ

โทดครับคุณอี๊ดส์หลังจากวันเปิดแล้ว
มีบัตรล้างรถฟรีสักเล่มสองเล่มม่ะค๊าบ
อิอิ
:wink:​
ยังอยู่ครับ โผ๋มมมม:biggrin:

:biggrin: เฮ้ยๆๆๆ อีนังต้ำ...เจ๊ เห็นติ๊กเกอร์

ฮิฮิฮิ....

เจ๊เอาจริงหรอ รอตัดรอบใหม่น่ะ :biggrin:

น้องเว้ยเห้ย เนื้อคู่ เอ็งมาแว้วววว พลาดชุดนี้หาไม่ได้แล้วนะ https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/7547

ไปสอยมาเร้ย:biggrin: จะได้แหล่มๆ

คุณโสนค๊าบ

ช่วยคุยให้ด้วยค๊าบ
ของม่ะแพงแล้วค๊าบ
กัดฟันน้ำนมขายและค๊าบ
เด่วจาโทไปหาค๊าบ
ขอบคุงค๊าบ
จาลองกล่อมมันดูครับ (ซัก 2-3 กลม):go:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,110

ฮิฮิฮิ....

เจ๊จ๋า...ผมยังมีอีกชุดนึง เอาจิงก็ส่งที่อยู่มาเดี่ยวจัดให้จะ เจ๊:redface:

งิงิ

อิอิ
:wink:​
สรุปต่างไหมเนี่ยพี่ งั้นขอ2เล่มเหมือนพี่ละกันอิอิ:cry:

• #1,112
อีตาตั้มหายปายไหนแล้วคับ

น้ากานจ์..
ปายเล่นเน๊ตฟรีหน่อยเดียวหายปายเลย

งิงิ
เมื่อคืนเห็นพาครอบครัวไปออกรถใหม่ที่โลตัสนะ ช่วงนี้รับทรัพย์ ข้าวเหนียวหมูปิ้งขายดี เห็นบอกว่า จะเปิดแฟนชายด์นะ ใครสนใจติดต่อโดยตรงที่ นายตั้ม ณ.หมูปิ้งได้เลย:biggrin:

น้องเว้ยเห้ย เนื้อคู่ เอ็งมาแว้วววว พลาดชุดนี้หาไม่ได้แล้วนะ https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/7547

ไปสอยมาเร้ย:biggrin: จะได้แหล่มๆ
เห็นแล้วอยากเลยตั้มขอเวลารับงานนอกเยอะๆก่อน:cry:

เมื่อคืนเห็นพาครอบครัวไปออกรถใหม่ที่โลตัสนะ ช่วงนี้รับทรัพย์ ข้าวเหนียวหมูปิ้งขายดี เห็นบอกว่า จะเปิดแฟนชายด์นะ ใครสนใจติดต่อโดยตรงที่ นายตั้ม ณ.หมูปิ้งได้เลย:biggrin:

ค่าแฟนชายเท่าไหร่คับคุณตั้ม
เผื่อสมัครแล้วขายกำไรดี
จาได้ออกรถใหม่บ้างค๊าบ
:byebye:​

นานเกินไปหล่ะ แด๋วจารอไม่ไหว(เจ็บ..:sweat: )

ครับผมจะพยายามหนีงานไปเที่ยวนะครับพี่ เอ๊ะ! ว่าแต่ รหัส 731 ผมจำพี่ไม่ได้แล้วไม่รู้ คนหล่อท่านใดครับ แล้วรถคันไหน ช่วยแสดงตนด้วยพี่ ผมจำไม่ได้จริงๆๆ อย่าโกรธกันนะ :cry: เพราะวันนั้น cef กลุ่มเราเยอะมากครับ:wink:

ค่าแฟนชายเท่าไหร่คับคุณตั้ม

เผื่อสมัครแล้วขายกำไรดี
จาได้ออกรถใหม่บ้างค๊าบ

:byebye:​

พี่เบิร์ดก็ ไปเชื่อ น้ากานต์ผมไปซื้อ จักรยานให้ลูกแต่ดันเจอ คนบางคนลงทุนไปซื้อเสื้อใหม่เพื่อไปเที่ยว 5555 ไปไม่ชวน ขี้รั่วนะจะบอกให้:biggrin: :biggrin:

ครับผมจะพยายามหนีงานไปเที่ยวนะครับพี่ เอ๊ะ! ว่าแต่ รหัส 731 ผมจำพี่ไม่ได้แล้วไม่รู้ คนหล่อท่านใดครับ แล้วรถคันไหน ช่วยแสดงตนด้วยพี่ ผมจำไม่ได้จริงๆๆ อย่าโกรธกันนะ :cry: เพราะวันนั้น cef กลุ่มเราเยอะมากครับ:wink:
เค้าชื่อ โสน รถสีเทาดำ ล้อ ชาเลนจ์ สีขาว

ขอแนนำตัวอีกครั้งคับ ชื่อโสนคับ ขับรถสีเทาดำ ล้อชาเล้นท์ขาวคับ คนที่หล่อสุดคืนนั้นไง:byebye: ...

• #1,119
วันนี้งานรัดตัวเลยเดี๋ยวต้องไปตัดริบบิ้นร้านน้าอี๊ดหน่อย แล้วก็จาไปส่งสติ๊กเกอร์ให้เจ้โจ้ แล้วก็ไปร้านกะตะแล้วก็ไปหาลูกค้าที่อบต. สาคู เฮ้อ คิดแล้วเหนื่อยว่ะ:cold:

:spiderman:สวัสดีครับขอแทรกหน่อยนะครับไอ้ตาเบิร์ดไปทำงานทำการบ้างนะวันวันไม่ทำอะไรเล่นแต่เน็ตเดี๋ยวตีก้นลายเลยอิอิ:spiderman: