Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)

ขอจัดตั้งกลุ่มCef@phuket อีกทีคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31629
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ต่อแบบยาวๆ:tongue:

รูปภาพทีมงานสุดทรีนเลยคับคุณน้อง
Cef Phuket เนี่ย
แหล่ม มั๊กมาก
อิอิ
(ล้อแมกซ์เกือบขายได้และ)
:boss:

สวัสดีครับผมเพื่อนเบิร์ดครับรูปดูดีครับสวยดีครับแต่คราวหน้าช่วยถ่ายรูปติดไอ้ตาเบิร์ดน้อยๆหน่อยนะครับผมหมันไส้พุงมันขอบคุณครับ

สวัสดีครับผมเพื่อนเบิร์ดครับรูปดูดีครับสวยดีครับแต่คราวหน้าช่วยถ่ายรูปติดไอ้ตาเบิร์ดน้อยๆหน่อยนะครับผมหมันไส้พุงมันขอบคุณครับ
ได้ครับผมคราวหน้าจะจัดไปครับอิอิ:smile:

รูปภาพทีมงานสุดทรีนเลยคับคุณน้อง

อิอิ

ขายได้ไวๆครับพี่:sure:

อารายว่ะ
มาด้วยกานดันมาว่าตูอีก
อย่างนี้คบม่ะได้แว้ว
คุณวอร์ WAR
:spiderman:​

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,086
เห็นปะครั้งที่แล้วถ่ายติดแต่ข้าวกระเพาไข่เจียวผม คราวนี้มันเล่นถ่ายติดแต่หัวผมที่ไม่ค่อยมีผมของผม :confused:

• #1,087
บังโสนหายไปไหน ไม่เข้ามาเลยเหอร เรื่องทำป้ายร้านของน้าอี๊ดเป็นไงบ้าง ติดขัดอะไรป่าว ไม่ต้องเกรงใจนะ แล้วหากมีตัวเลือกอื่นก็ตามสบายนะคับ เราพอช่วยเหลือกันได้ก็ช่วยกันไป:tongue:

เห็นปะครั้งที่แล้วถ่ายติดแต่ข้าวกระเพาไข่เจียวผม คราวนี้มันเล่นถ่ายติดแต่หัวผมที่ไม่ค่อยมีผมของผม :confused:
คนมีของก้งี้อะน้าถ่ายไรก้ติด ..แถมเเฟล็ตก้มะต้องใช้:smile:

• #1,089
อะๆๆชาวcef-phuket ว่างๆเข้าไปลงชื่อในนี้บ้างนะ ขอความร่วมมือหน่อยคับบบบบบ:boss: https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/2557

0เลยครับพี่ แล้วจะไปเที่ยวอีกครับ แต่สงสัยอีกนานอะ กว่าจะได้ไป:biggrin:
นานเกินไปหล่ะ แด๋วจารอไม่ไหว(เจ็บ..:sweat: )

ถึงพี่วอร์ มาเที่ยวภูเก็ตบ่อยๆนะคับ ขอบคุนมากเลย
ส่วนพุงอีตาเบริด์ ผมก็เกียจมันเหมือนกัน(ดันใหญ่กว่าเรา) อิ อิ:biggrin:

อิอิ

ป๋าคับ เพื่อนผม สนใจอยู่นะครับ
:dribble:

บังโสนหายไปไหน ไม่เข้ามาเลยเหอร เรื่องทำป้ายร้านของน้าอี๊ดเป็นไงบ้าง ติดขัดอะไรป่าว ไม่ต้องเกรงใจนะ แล้วหากมีตัวเลือกอื่นก็ตามสบายนะคับ เราพอช่วยเหลือกันได้ก็ช่วยกันไป:tongue:
ไม่ได้หายไปไหนครับ รอแบบจากเขาอยู่(ราคาด้วย) เพื่อนน้าเนี่ย พูดจาดีมากครับ
ไปหาหมอมา ขอเวลารักษาแผลใจก่อนครับน้า(เจ้บตัว กะ เจ็บใจ):cry: ..
ขอบคุณน้ากานตืมากเลยครับ:biggrin:

ประกาศข่าว..
เนื่องจากสมาชิก cef-phuket (นายอี้ด) จะทำการเปิดกิจการ คาร์แคร์ (ล้าง อัด ฉีด)ในวันที่ 7 มี.ค.51 เวลา 09.09น. ใกล้ภูเก็ตซิติ้โฮม ตรงข้ามร้านคนอีสาน เลยน้ำย้อยหน่อยนึง ใครว่างก้ไปเชียรืพี่เขาหน่อย ชื่อ เชค คาร์แคร์.
ปล. บริการเลี้ยงอาหารเช้า (วัตถุไวไฟงด.)
ขอบคุณครับ

• #1,095
เนื่องจากสมาชิก cef-phuket (นายอี้ด) จะทำการเปิดกิจการ คาร์แคร์ (ล้าง อัด ฉีด)ในวันที่ 7 มี.ค.51 เวลา 09.09น. ใกล้ภูเก็ตซิติ้โฮม ตรงข้ามร้านคนอีสาน เลยน้ำย้อยหน่อยนึง ใครว่างก้ไปเชียรืพี่เขาหน่อย ชื่อ เชค คาร์แคร์.
ปล. บริการเลี้ยงอาหารเช้า (วัตถุไวไฟงด.)
ขอบคุณครับ
ตกลงมีพริตตี้ปะ เอาหน่อยนะสีสรรนะ:biggrin:

• #1,096
ไม่ได้หายไปไหนครับ รอแบบจากเขาอยู่(ราคาด้วย) เพื่อนน้าเนี่ย พูดจาดีมากครับ
ไปหาหมอมา ขอเวลารักษาแผลใจก่อนครับน้า(เจ้บตัว กะ เจ็บใจ):cry: ..
ขอบคุณน้ากานตืมากเลยครับ:biggrin:
หาหมอที่ไหนร้ารอาดำเกาปะโสน:biggrin:

ขอบคุณครับ
แล้วสรุปมีบัตร์ล้างรถฟรีไหมเนี่ยอิอิ:smile: :biggrin:

ตกลงมีพริตตี้ปะ เอาหน่อยนะสีสรรนะ:biggrin:

:byebye: :byebye: :byebye: :byebye: :byebye:
เหงด้วยอย่างสูง ปรี๊ดซ์...ค๊าบ
เอา คะ โย ตี้ ด่วยได้มัยซ์..
จาเอาไปล้างหน่อย อิอิ

ผมมาวผมของพี่แล้วคับผม
:verrckt:​

ป๋าคับ เพื่อนผม สนใจอยู่นะครับ
:dribble:

คุณโสนค๊าบ
ช่วยคุยให้ด้วยค๊าบ
ของม่ะแพงแล้วค๊าบ
กัดฟันน้ำนมขายและค๊าบ
เด่วจาโทไปหาค๊าบ
ขอบคุงค๊าบ