Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ขอจัดตั้งกลุ่มCef@phuket อีกทีคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31629
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,242
ใครมีหม้อน้ำ12vบ้างคับ เคยเห็นในกระทู้ซื้อขาย หาไม่เจอ พี่น้องเราใครมีบ้าง ของผมมันร้องขอตังอีกแล้วช่วยด้วยคับ:sweat:

ใครมีหม้อน้ำ12vบ้างคับ เคยเห็นในกระทู้ซื้อขาย หาไม่เจอ พี่น้องเราใครมีบ้าง ของผมมันร้องขอตังอีกแล้วช่วยด้วยคับ:sweat:
แหมขับเซฟมันดีอย่างนี้นี่เอง:brick: ของป๋มมันก้จะกลับบ้านแล้วเหมือนกัน

• #1,244
เจอคนขายหม้อและ แต่มีปัญหาเรื่องส่งของ เค้าไม่เคยส่งอะ 1500เองว่ะเดิมๆไม่รั่วไม่ซิมแต่ไม่มีปัญญาเอาของมาทำไงดีพี่น้อง:cry:

ใครนะตาคนนี้ มีที่อื่นปะแนะนำบ้างดิช่วงนี้ร่างกายเริ่มคืนสภาพและ เก็บตัวมาหลายอาทิตย์:biggrin:
พี่วอของป๋าเบริด์ไงพี่:tongue:

เจอคนขายหม้อและ แต่มีปัญหาเรื่องส่งของ เค้าไม่เคยส่งอะ 1500เองว่ะเดิมๆไม่รั่วไม่ซิมแต่ไม่มีปัญญาเอาของมาทำไงดีพี่น้อง:cry:
แล้วมันอยู่ไหนละน้า:frown:

• #1,248
เมื่อคืน ป๋าเบิร์ดกะ พวกพ้อง พากันไปถล่ม T2 เสียดายไม่ได้เอากล้องไปด้วยไม่งั้นจะเก็บภา ฮาๆ มาฝากพี่น้องให้ได้ชม 5555:biggrin:

ก๊ากๆๆๆๆๆ
มาวแล้วควั่น
อิอิ
:sweet_kiss:​

:spiderman: เข้ามาอัพครับt2มันดีสาวสาวน่าฟัดใช่ป่าวพี่น้องอิอิ:spiderman:

สาดหูดำกานเปงแถวเลย
หลุดออกนอกพื้นที่ม่ะได้เลยน๊ะ
กลับเข้ากรงไป๊
:smile:

555 แอบอ่านอยู่นานละที่แท้นายหัวตั้มเราก็เป็นเสือซุ่มอีกคนนี่เอง

ชัวร์ๆครับ แอบเหล่กะทาชายๆ อยู่บ่อยๆ
ใช่ม่ะตั้ม
:wink:

555 แอบอ่านอยู่นานละที่แท้นายหัวตั้มเราก็เป็นเสือซุ่มอีกคนนี่เอง
ดีน่ะที่เป็นเสือซุ่มไม่ไช่เสือใบ5555:biggrin: :biggrin:

สงสัยคราวหน้าต้องไป กทม แล้วมังน้ากานจ์

ไปกะคุณน้องง่ะ
งิงิ

:smile:​
ไปเมื่อไหรจัดมาเลยป๋าขอเป็นช่วงต้นเดือนนะอิอิ:sexy_girl:

• #1,255
อะท่านทั้งหลาย เรื่องที่จะไปถ่ายรูปวันอาทิตย์นะว่าไงชัวร์ป่าวผมจะได้เปลี่ยนวันหยุดแจ้งให้ทราบด้วย:spiderman:

:spiderman:
ไปไหนไปด้วยนะครับแล้วก็หูดำเป็นเรื่องธรรมชาติหรือว่ามิงไม่เป็นไอ้เบิร์ด:spiderman: ให้มันรู้จักมั้งทีมงานหูดำ:spiderman:

ไปอยู่ไหนมาว่ะ(กู)เขาคุยเรื่องรัยกันงงเหม็ด:verwirrt:
คัยมีรัยก็อัพไปคับพี่น้องคับ ส่วนคืนวันเสาร์จะเอาพรือ...:mad:

ขอคำยืนยันหน่อยครับวันเสาร์:verrckt:

อะท่านทั้งหลาย เรื่องที่จะไปถ่ายรูปวันอาทิตย์นะว่าไงชัวร์ป่าวผมจะได้เปลี่ยนวันหยุดแจ้งให้ทราบด้วย:spiderman:

ผมชัวร์อยู่แล้วคับน้า
แต่ยังม่ะมีโทรศัพท์มาแจ้งเลย
เอางัยกานดี
เด่วจะไปเก้อกานน๊ะคับน้ากานจ์
เอางัยๆ
:frown:

:spiderman:
ไปไหนไปด้วยนะครับแล้วก็หูดำเป็นเรื่องธรรมชาติหรือว่ามิงไม่เป็นไอ้เบิร์ด:spiderman: ให้มันรู้จักมั้งทีมงานหูดำ:spiderman:

ค๊าบป๋าวอร์
กะผมอยู่พื้นที่แรดมากม่ะได้เด่วเดี้ยง
เหมือนน้ากานจ์เค้า
รายนั้นถึงขั้นโดนลอบวางยาเชียวนา
งิงิ
:biggrin:​