ขอจัดตั้งกลุ่มCef@phuket อีกทีคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31629
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

จัดเกียธรรมดา โล๊ดๆๆๆ ผมรับรองว่าจบแน่ อิอิอิ:coolly-0039:

จัดเกียธรรมดา โล๊ดๆๆๆ ผมรับรองว่าจบแน่ อิอิอิ:coolly-0039:

รอกล่องเกียร์อยู่นิด เอาแค่นี้ก่อนเด๋วค่อยว่าอีกที55:coolly-0001:

กล่องเดิมรถมันไม่ยอมออกเกีย 1 ให้ครับ ออก 2 เลย :coolly-0011:
ไปถามเพื่อนเรื่องกล่องเกียร์มา มันไม่มีเรย มีแต่กล่องเครื่องอะคับ

ไปถามเพื่อนเรื่องกล่องเกียร์มา มันไม่มีเรย มีแต่กล่องเครื่องอะคับ

ประมาณนั้นครับหายากจิงๆน่ะ เด๋วต้องเก็บไว้สัก2-3ใบ

กล่องเดิมรถมันไม่ยอมออกเกีย 1 ให้ครับ ออก 2 เลย :coolly-0011:

ลองดูที่สายไฟเกียร์ที่ตัวเกียร์นะคับ ต่อผิดรึป่าว ถ้าต่อผิดมันจะมีอาการประมาณนั้นแหล่ะคับ หรือไม่ก้อจากเดินหน้าเป็นถอยหลังด้วยซ้ำนะคับ

ลองดูที่สายไฟเกียร์ที่ตัวเกียร์นะคับ ต่อผิดรึป่าว ถ้าต่อผิดมันจะมีอาการประมาณนั้นแหล่ะคับ หรือไม่ก้อจากเดินหน้าเป็นถอยหลังด้วยซ้ำนะคับ

ขอตอบแทนนะครับ คือเค้ารองเอากล่องมาเปลี่ยนวิ่งดูแล้วครับปรากฏว่า ออกรถปรกติเลยครับแล้วเอากล่องที่เสียไปเสียบกะอีกคัน ปรากฏว่าออกรถเกียร์ 2 เหมือนกันครับเลยน่าจะฟันเฟิม ได้ว่าเป็นที่กล่องเกียร์ :coolly-0003::coolly-0044:

ขอตอบแทนนะครับ คือเค้ารองเอากล่องมาเปลี่ยนวิ่งดูแล้วครับปรากฏว่า ออกรถปรกติเลยครับแล้วเอากล่องที่เสียไปเสียบกะอีกคัน ปรากฏว่าออกรถเกียร์ 2 เหมือนกันครับเลยน่าจะฟันเฟิม ได้ว่าเป็นที่กล่องเกียร์ :coolly-0003::coolly-0044:

งั้นก้อโล่งไปนะคับ

ขอบคุณคับท่านปาทาน:coolly-0041:

พี่น้องซื้อเครื่องกับกล่องเกียร์เสียมาใช้เหรอ

ใช่เครื่องกับกล่องเกียร์ของผมรึป่าวคับ ตอนผมขับอยู่ไม่เห็นเป็นอะไรเลยนะคับ สาเหตุจากอะไรหว่า ใครตอบได้ช่วยตอบที

ผมว่า เกิดมาจากอายุการใช้งานอ่ะป่าวครับ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,378
จบยังครับพี่น้อง:coolly-0029: