ขอจัดตั้งกลุ่มCef@phuket อีกทีคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31629
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ของผมเพิ่งถอดติ๊ก1jออกไป2ตัว เปลี่ยนไปใส่ของB70 เสียงดังมากแต่เท่ดีครับ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,325
  • #4,326
ของผมเพิ่งถอดติ๊ก1jออกไป2ตัว เปลี่ยนไปใส่ของB70 เสียงดังมากแต่เท่ดีครับ
อะไรดังเหรอ ปั้มติ๊กอะนะ อยากเสียงดังกว่านั้น เอาไดโว้เลยดีกว่าปะน้องนิด ดังวีดดดดดดดดดดดดีที่บ้านใช้อะฮิๆๆ

อะไรดังเหรอ ปั้มติ๊กอะนะ อยากเสียงดังกว่านั้น เอาไดโว้เลยดีกว่าปะน้องนิด ดังวีดดดดดดดดดดดดีที่บ้านใช้อะฮิๆๆ
:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:

อยากไปเที่ยวภูเก็ตมั่งจังครับ...ใครจะพาผมเที่ยวได้มั่ง
เดี๋ยวเจอกันนะครับผมจะไปมิตติ้งภูเก็ตแล้ว ใครสั่งของไว้
ฝากผมลงไปให้ได้นะครับไม่คิดตังค์ พอดีลงไปเล่นมินิคอนเสิร์ต
แถวภูเก็ต ยกเว้นเครื่องยนต์นะครับ
:coolly-0003::coolly-0003::coolly-0003:​

อยากไปเที่ยวภูเก็ตมั่งจังครับ...ใครจะพาผมเที่ยวได้มั่ง
เดี๋ยวเจอกันนะครับผมจะไปมิตติ้งภูเก็ตแล้ว ใครสั่งของไว้
ฝากผมลงไปให้ได้นะครับไม่คิดตังค์ พอดีลงไปเล่นมินิคอนเสิร์ต
แถวภูเก็ต ยกเว้นเครื่องยนต์นะครับ
:coolly-0003::coolly-0003::coolly-0003:​
ฝากเอาโคโยตี้มาแต่งหน้ารถ คนหนึ่ง (ห้ามชิมก่อน)จะเอาไปเป็นค่าใส่ปั้มติ้กให้น้ากาน
ยินดีตอนรับสู่ cef-Phuket ครับ

แต่ค่าถอด สองโหลพร้อมกลับแกล้มแลกโคโยตี้ละกัน อย่างนี้ปั้มติ้กมันไม่ดังแต่คนทำดังซี้ด......ด แล้วครับน้า 555

ไปถึงไหนแล้วพี่ หายยังอ่ะ ของพี่น่ะแนะนำ b71

ตอนนี้ก้โอแล้วแต่ว่าตอนเครื่องเย็นๆสตาทร์ไหม่ออกมันจะอืดๆต้องขับสักพักบูชถึงมา แต่พอบูชมาแล้วก้โอน่ะ เป็นที่ติ๊กป่าวว่ะนิด :coolly-0043:

ผมน่าจะไปถึงภูเก็ตสายๆวันที่10กับของที่สั่งไว้
-กุญแจสามเหลี่ยม
-แผงแอร์พร้อมไดเออร์พัดลม
-คอนโซลกลาง24พร้อมถุงเกียร์
-เทอร์โบซิ่งยืมก่อนแล้วกัน(ชักไม่อยากขาย)
-ส่วนโคโยตี้ผมว่าแถวนั้นน่าจะเยอะกว่า
คุณก้อง1159อย่าลืมมารับนะครับเดี๋ยวถึงแล้วจะโทรหา

• #4,334
A31728;712971[CENTER กล่าวว่า:
:coolly-0003::coolly-0003::coolly-0003:[/CENTER]
[/QUOTE]มาเล่นงานย้อนยุคเหรอ

ไปกับวง "สวิทมูเลท" เล่นในผับที่ภูเก็ต
ลองถามก้อง1159ดูนะครับ เจอกันครับ
http://www.youtube.com/watch?v=mJS-eTduSVQ​

• #4,337
อีก้องมาแจ้งข่าวเลยให้ไว

เสี่ยก้องฝากแจ้งข่าวใครสนใจทานข้าวกับเชฟปากน้ำที่มาเล่นคอนเสิทที่ภูเก็ตบ้าง (ประมาณว่ามีสติ้งเล็กๆประมาณนั้น) สมาชิกท่านไดสนใจลองคุยกับเสี่ยก้องดูน่ะครับ จบข่าว
080-6991930
:coolly-0028:

• #4,339
เสี่ยก้องฝากแจ้งข่าวใครสนใจทานข้าวกับเชฟปากน้ำที่มาเล่นคอนเสิทที่ภูเก็ตบ้าง (ประมาณว่ามีสติ้งเล็กๆประมาณนั้น) สมาชิกท่านไดสนใจลองคุยกับเสี่ยก้องดูน่ะครับ จบข่าว
080-6991930
:coolly-0028:
จะไปยากอะไรก็ไปที่ร้านที่เค้ามาดิ แจ้งวันเวลาสถานทีมา ไม่อยากรับปากเดียวตรูไม่ได้ไปอีก

080-6991930 :coolly-0028:
วัน-เวลา-ที่หมาย :coolly-0043:
ถ้าว่างเว้นภาระกิจหลัก เจอกัน.:coolly-0003: